Ống pô Honda Winner X phụt hơi vào mặt người chạy xe phía sau

Tuannph
17/8/2019 9:23Phản hồi: 343
343 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

koang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Fu mới nó thiết kế vảnh lên nhưng có co đi ngang. Nhưng luồng khí ra ngoài nó cũng xoáy các bạn ạ. Nên lâu lâu rửa xe cũng bị vào mặt. Nhưng nhẹ và lâu lâu mới bị một nhát. Mình nghĩ mâý chiếc si cũng vậy
nhdien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Honda giờ cũng giống như Y chỉ chạy đua mẫu mã mà quên đi sự tinh tế của sản phẩm
LocCT
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cay mà biết làm gì ngoài cách đừng đậu hoặc chạy sau lưng nó là đc thôi
rayz
TÍCH CỰC
5 năm
xe thể thao nó phải thế 😁 nếu ai đó bị phụt vào mặt tức là họ đã đứng ở quá gần :D dễ hố ga dễ va quẹt ko cần thiết.

nói thì nghe ích kỷ thật, nhưng nếu nó là xe của mình thì mình thấy ko có lý do gì để hy sinh nét đẹp và sự liền mạch trong thiết kế. Chỉ để làm hài lòng nhiều người khác cả. Nếu không thích thì bạn có quyền đứng xa ra 1 tí mà :D sao cứ phải chen lên gần làm gì r than :D

mình bị rất nhiều lần mấy ng cứ chen chen lên và tông hết pô, dè, cán chân mình khi đậu đèn đỏ rồi. Thậm chí quẹt đồ mình đang chở, quẹt vô bồ mình ngồi sau cũng chả thèm xin lỗi. mình thấy ko có lý do gì để phải quan tâm và nhường nhịnh như thế cả. Giữ khoảng cách tí là đc :D cũng ức chế lắm, tất nhiên là cũng chả sao, nhưng mà mình ko thích bị như thế :D

cứ thử đặt bạn vào trường hợp của mình xem ntn, r trách móc mình cũng ko muộn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
VietThuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@rayz Nói dân trí thấp lại tự ái 😃
danny3th
ĐẠI BÀNG
5 năm
@rayz Suy nghĩ vừa hạ tiện vừa ích kỉ mà còn phát biểu như thể hay ho lắm là sao vậy ?
@rayz Đường phố đông đúc chen chúc nhau đi thì lấy cm gì đứng xa được?
rayz
TÍCH CỰC
5 năm
@rayz oh hô các cmt thượng đẳng :D
danny3th
ĐẠI BÀNG
5 năm
@rayz Câu trên là tự nhận bản thân hạ đẳng ? =))
vodka25
ĐẠI BÀNG
5 năm
đã bị 1 lần, đứng sau xe nó và ăn mấy phát vô mặt. Ức chế VCL
Quả thật là như vậy, bữa thấy khứa đi Winner X mới này, nó phụt thẳng vào mặt mình 😔 ghét gì đâu
Đúng như top nói! Vì thế từ khi đi Winner X mình không dừng đèn đỏ nữa.
Đi đường đông kẹt xe sẽ có vài anh toxic vô anh lái winerX.....
hanoname
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy chiếc xe của Yamaha trước cũng hay vậy và giờ vẫn vậy
ko biết mấy thằng R&D của honda nó nghĩ gì, chắc cố tình làm đấy,làm gì chúng nó không biết, nhìn bản vẽ nhìn góc phun xả là rõ chứ cần gì thử. cần gì người dùng review. làm người ai làm thế
amd3k5
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình quyết định rồi, vẫn trung thành với Ex, không chơi với Winner.
Moi người không nên dùng xe honda nữa thì nó bán cho ai được
quang117849
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình cũng đang tìm phụ kiện chụp đuôi bô xe winner x nhưng đợi mãi không thấy gì hết.
tongsylong
ĐẠI BÀNG
5 năm
mấy thằng trẩu trên fb winnerX chắc khoái chí lắm, lại bảo k có tiền mua xe thì đừng ý kiến đây mà :rolleyes:
Ra đường gặp mấy a ex đang đứng đèn đỏ vướt lên bóp côn vê thêm tí ra thế là xuống oánh nhau
vulam nguyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Honda thiết kế bô cao như vậy có lẻ đả tham khảo ae hay độ xe và đua xe dó mà.áp dụng vào thực tiễn là hởi khói đó hiiiiiii
Hôm trước dừng đèn đỏ cũng bị phụt vô mặt, tiếc là hôm đó đi vội không mang theo hàng nóng, nếu có chắc xin tí huyết rồi. Con win x này có mấy cái hay: Không có công tắc đèn, pô phụt hơi vô mặt thì khả năng chủ xe bỏ mạng là rất lớn
hungcxn
ĐẠI BÀNG
5 năm
đm xe tk bị nó phịch vô mặt 3-4 lần rồi,xe tk vầy không lịch sự tí nào
hungcxn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bị nó phụt vô mặt 3-4 lần rồi,tke gì mà mất lịch sự quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế