Oppo chính thức giới thiệu Find 5 ở Việt Nam, giá từ 9,999 triệu đồng

sonlazio
27/3/2013 13:51Phản hồi: 431
431 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chờ Tinh Tế trên tay với anh em revew đã thấy cũng ngon so với tầm giá, Bán OneX thêm tý nữa là có em Ộp Pa rồi :p
ghekua
TÍCH CỰC
11 năm
Nói chung là máy ngon giá chấp nhận được (nếu không muốn nói là giá cũng ngon vì là hàng chính hãng). Các bác nên tập trung đánh giá Oppo 5 như một món hàng công nghệ, không nên vì xuất xứ mà tẩy chay (Nói dại nếu cứ rêu rao tẩy chay hàng Trung Quốc thì khối bác phải cởi quần xịp ra vứt đi đấy ạ 😆)))))))).
Bản thân em thì cũng căm mấy thằng bắn tàu VN ức hiếp VN lắm, nhưng mà không nên quá tiêu cực ạ.
@ghekua Tiêu cực là khích nộ nó để nó kiếm cớ đánh chúng ta ....chúng ta là người tiêu dùng ,không phải người lính để đối đầu trực tiếp với bọn nó ,nên cách tốt nhất và dễ nhất là hạn chế hàng của nó ...lâu dần sẽ tẩy chay nếu có hàng khác thay vào.
ghekua
TÍCH CỰC
11 năm
@WoodHouse Nói chung thì hàng tốt thì vẫn dùng bác ạ. Còn hãng đểu chất lượng kém thì mình nên tẩy chay.
lybachtuot
ĐẠI BÀNG
11 năm
đọc lòi cả mắt, toàn từ ngữ hoa mĩ, mà k thấy được cái hình nào cả
danghoang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tai nghe con nay nghe do ec, hoi trua nghe thu wa do, vay ma tang bc len tan may xanh
Nói chung là các thương gia Việt Nam cũng đang hại dân mình, các tập đoàn lớn của Việt Nam: FPT, Viettel, VNPT ... cũng đang góp chút tiền bạc để giúp trung quốc hại dân mình.
FPT, Viettel, VNPT hãy nghe đây: nếu không tự sản xuất được cái gì thì nhập của Hàn, của Nhật, của Mỹ chứ đừng có mang tiền sang tàu để làm mấy cái điện thoại mang tên FPT, Viettel, Avio , QMobile... đừng có lấy tiền của ng dân Việt Nam mà mang sang TQ làm giàu cho tụi nó.
Sợ, chả dám mua, giá này mua N4 với S3 hoặc opG xách tay cho chắc
Anon7
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không nói đến chuyện China hay không nhưng mà thấy các thým cứ hơi tí bảo "có mã độc" mà không thèm thực hư ra sao. Việc ZTE và Huawei bị nghi ngờ có mã độc hoàn toàn xuất phát từ mồm một ông thượng nghị sĩ Mỹ, có thể ông này được các công ty viễn thông Mỹ lobby vì thấy nguy cơ từ ZTE và Huawei lớn mạnh không ngừng ở Mỹ. Sau đó cũng chả có cuộc điều tra nào cả vì cái scandal đó chỉ là nói mồm.

Sau đó báo chí Việt Nam vốn đã ghét Tàu sẵn lại thêm mắm thêm muối vào làm như chuyện cài mã độc vào điện thoại ZTE với Huawei là có thật😁

Các bạn nói KHÔNG với hàng tàu khựa cũng tốt, nhưng nên tìm hiểu cho kỹ câu chuyện thì hơn.
Ộp bô. Nổ như ếch kêu.
Hình như hãng này bán đầu DVD tại VN. o_O
Xin lỗi em không chơi với China ạ.
hunggh
CAO CẤP
11 năm
chắc gắn phần mềm gián điệp
Ban lumia mua oppo thoi cac ban oi. linh kien chinh hang laprap tai trung quoc.
Mình ko chơi hàng 100% TQ. Nếu chỉ sản xuất tại TQ thôi thì đc. Nhưng vẫn ưu tiên hàng sản xuất tại VN. Giờ chỉ có Samsung là sản xuất nhiều đt ở VN thôi! Sau là LG và Nokia.
xquyen2388
ĐẠI BÀNG
11 năm
nói thẳng ra mình ghét bọn tàu khựa và hàng của nó.từ ngàn đời xưa đến bây giờ nó có tốt với dân tộc mình cái gì đâu.hở ra là xâm chiếm.Nói thẳng 1 câu là vì tinh thần dân tộc mình không muốn dùng hàng tàu khựa.bớt đc cái gì hay cái nấy.thank
huuhung88
ĐẠI BÀNG
11 năm
cứ nghĩ đến vụ tàu cá là không muốn mua rồi , haziii , bọn khựa từ xưa tới giờ và cả tương lai chưa bao giờ buông tha nước mình đâu
không thích máy này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019