Oppo chính thức giới thiệu Find 5 ở Việt Nam, giá từ 9,999 triệu đồng

sonlazio
27/3/2013 13:51Phản hồi: 431
431 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vandatAT
TÍCH CỰC
11 năm
Thật lòng 1 câu:
Giả sử (chỉ là giả sử) giờ Tàu nó xâm lược vn thì bao nhiêu bạn trong số này sẽ xung phong nhập ngũ ra chiến trường?
@vandatAT Tớ sẽ đi ngay k suy nghĩ (dù nhà chỉ có mẹ và mình tớ ah :"> ).Còn bạn thì sao,dám đi k ^^
zesny95
TÍCH CỰC
11 năm
@vandatAT Cứ có chiến tranh đi, lúc đó sẽ là câu trả lời xác đáng nhất, không phải cứ ngồi đây mà anh hùng bàn phím được, bàn phím không giết được tàu
còn mình, có!, không tin ư, nếu có chiến tranh các bạn sẽ biết
@vandatAT không phải chỉ nhập ngũ mới là yêu nước bạn ak`
@vandatAT Không cần biết có xung phong hay không, nhưng ít ra phải có máu dân tộc đã, không thì ra chiến trường cũng giống như mấy thằng lính đánh thuê của Mỹ mà thôi.
Và tất nhiên là sẽ xung phong thôi, và sẽ đánh thắng, từ thời vua hùng đến giờ vẫn thế mà - đây không phải là lời Bác Hồ nói mà là lịch sử nhé.
vandatAT
TÍCH CỰC
11 năm
@tuan_langtu Mình cũng sẽ đi nếu tổ quốc yêu cầu. Và sẽ cố gắng ít nhất tiêu diệt được vài thằng lính Khựa ( vì nó đông hơn mình nhiều) trước khi có thể bị hy sinh.
hongpro
ĐẠI BÀNG
11 năm
bỏ 10 chai rước 1 thằng China thuần chủng, xin lỗi không điên.😁
Windy89
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ộp Pô của China 😁
Chắc nhái của Korea là Ộp Pa mà PSY hát cho nổi, hehe
daminh87
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hàng khá tốt và chất nhưng em xin phép tẩy chay 😁
zesny95
TÍCH CỰC
11 năm
"Trung Quốc" mà bạn nói nên hiểu là CHÍNH PHỦ VÀ CHÍNH SÁCH CỦA TRUNG QUỐC, đừng đánh đồng họ, nơi nào cũng có người tốt người xấu, bạn có chắc cả nước Việt Nam đều tốt không, chắc chắn là KHÔNG, tương tự không phải người Trung Quốc nào cũng xấu.
Nếu bạn biết những hành động của đài loan ở Hoàng Sa thì bạn không nói thế đâu
Nếu bạn đã từng xem một số Clip về sự tàn bạo của Mỹ trong chiến tranh ở Việt Nam, bạn sẽ thấy những thứ chúng làm mới thật sự là tội ác
Vì thế, đừng lấy 1 vài sản phẩm để kéo theo cả một cuộc chiến rồi kinh tế, chính trị, xã hội.. bla bla
CÁI CHÍNH, KHÔNG PHẢI LÀ KHÔNG DÙNG
MÀ LÀ CHÚNG TA DÙNG NHƯ THẾ NÀO
ĐỪNG ĐỂ LỆ THUỘC VÀO NÓ
MÀ HÃY COI NHỮNG MÓN HÀNG ĐÓ, NHỮNG CON NGƯỜI ĐÓ LÀ CÔNG CỤ CỦA CHÚNG TA
p/s: Hàng pantech Sky đa phần không phải "nhập" thẳng từ Hàn mà đi đường vòng qua tung cẩu, gần như tất cả đều là hàng lậu, mà đã là lậu, thì chính phủ hay đất nước chúng ta cũng chẳng đc đồng nào đâu, lại béo thương gia trung quốc thôi, nên bác nào bảo thà dùng Sky thì nên xem xét lại nhé (Em đang dùng Sky)
cho thì lấy không cho thì mua ..hì hì
Godfire
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói không với tàu khựa
Đừng bao giờ mua đồ của khựa khi chúng ta có lựa chọn khác.
Xin lỗi, anh chỉ là thằng gét khựa 😃
Mình thấy đa số mọi người có ấn tượng không tốt về hàng trung quốc. Nhưng hàng trung quốc nếu đúng nghĩa mình thấy ok lắm các bạn ah. Luôn đi đầu về giá cả, chất lượng. hàng nếu chuẩn ở phân khúc cao không tồi tý nào đâu ạ!
ducloi1986
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko biết có xài ngon ko,nhưng thấy nó chi cỡ 400tr tiền bốc thăm đt là ngon rồi. Cỡ 300 khách mà được 60 cái đt
kiji1340
ĐẠI BÀNG
11 năm
thà mua LG chứ ko mua khựa =]]
Sao khong thay anh cua em no, bo one, bo s4 suc em no cho bo, ngon, re nua

Sent from my GT-P3100 using Tinhte.vn
bảy sẹo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon, bổ, rẻ, tội mỗi make in tàu khựa đểu cáng, tham lam, nham hiểm. Tốt nhất là ko chơi kẻo mang vạ vào thân.
Tẩy chay hàng tàu khựa là yêu nước
China ? No ! thanks...Xem giàn khách mời VN kìa, sắp tới lại PR hộ như Wechat 😆))
Nhận thức kém. Chịu khó trau dồi:http://m.thanhnien.com.vn/Detail.aspx?ID=135441
@noMacLe Toàn chém gió bốc phét. Tay vừa gõ phímCHINA comment vừa xong đấy!
Nokia6686
TÍCH CỰC
11 năm
Hàng tàu. Hạn chế được cái nào thì nên hạn chế!
phu_sy08
TÍCH CỰC
11 năm
thôi, mua về để làm giàu cho bọn khựa à
cai nay k phai la van de ghet hang TQ, La vi long tu hao, tu ton dan toc. Bi cai bon khon do no dan ap, tru dap, hiep dap dan ta. The thi sao k tay chay d.c. Bon khon chung no, bon China day, chung no' con khong = loai` thu'. Chung no chi dang la` do'ng cu'c ma` thoi
teppiway
TÍCH CỰC
11 năm
Oppo đọc na ná như apple. Ra đường ngta hỏi cứ tưởng thag táo ra đt mới. Bi h thằng chíh fủ tàu nó tài trợ cho cty nó để xâm nhập thi trường nc ngoài.tất nhiên nó fải cái thứ j zô rồi. Bọn chủ ngiã dân tộc cực đoan mà.xài hàng tàu là típ tay cho giặc
Cấu hình ngon mà giá rẻ. Toàn linh kiện chất lượng nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019