Oppo chính thức giới thiệu Find 5 ở Việt Nam, giá từ 9,999 triệu đồng

sonlazio
27/3/2013 13:51Phản hồi: 431
431 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ộp kí sh**
😃 Rập khuôn cách định giá và lấy số đẹp mà quên sự thực tiễn là hổng có đơn vị tiền lẻ đến dưới 100vnd. Haiz. Dù sao cũng phải công nhận các bạn Oppo đã có chiến lược giá tốt.
may dep khung gia ngon

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
androi thì máy nào khủng rẻ thì mua thôi 😁
@tonyhieu android thì không thèm coi cấu hình máy nào được đc cyangenmod hõ trợ official thì mua thôi, máy ko có
mình mà mua đk đạn thì nó đã mua đk tên lửa rồi ông ạ. nói không với china
witara
ĐẠI BÀNG
11 năm
không bao giờ đụng đến con này! nghe cái mác khựa là máu dâng lên tới đỉnh đầu rồi!
putachan
ĐẠI BÀNG
11 năm
hix, xui quá, đi tham dự bốc thăm 60 cái (50 Finder + 10 Find 5) vậy mà mình ko trúng cái nào, có 1,2 mem tinhte đc con Finder. Công nhận máy đã, e này phải solo vs One, Z rồi, công nghệ âm thanh Dirac theo mình thì hơn hẳn Beat, cam thì của Sony build, giá 10tr quá tốt
có biết bọn dog khựa mới bắn cháy 1 tàu gas của ta cách đây 2 hôm ko?bạn có biết những thuyền viên trên tàu tý nữa là đã ko còn về gặp vợ con nữa hay ko?bọn khựa này,mua hàng chúng nó-công ty nó đc lợi-thuế nhà nước nó tăng-nó sắm nhiều vũ khí nã vào dân mình-và bạn nghĩ sao?tất nhiên có nhiều bạn sẽ phản đối mình là như ip cũng gia công ở trung quốc nhưng ít ra bọn foxcon cũng chỉ là thằng làm thuê,đằng này con oppo là 100%của khựa,nó thích thêm cái quái gì vào mà chả đc,mình đang sợ khi mở cái map lên tìm hoàng sa-trường sa thì nó đã cho vào thuộc địa của nó từ lâu rồi đấy bạn ạ
quai_91
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko ưa cái kiểu 999
Geek
TÍCH CỰC
11 năm
Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
tranduyhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này ra cửa hàng cầm sài thử đã, rồi mới quyết định đc
8m mua xperia ion cho lành.chem em nhe thui nhe
Không thiếu gì bạn để chơi, chơi với thằng KHỰA này không biết lúc nào nó quay sang cắn mình. Anh em ai nói KHÔNG với KHỰA nào....
thằng ếch ộp này chết chắc, dân sành công nghệ như tinh tế mà tẩy chay thì cờ hó nó mua, người ko am hiểu ko đời nào chọn, người ta sẽ mua Ip hay Nokia,Sony,... cho lành
Chiến lược giá quá tốt. Không biết Sharp sẽ làm thế nào đây. Mong sao họ (Sharp) có thể đưa ra một mức giá đảm bảo người mua cũng phải dừng lại để đắn đo suy nghĩ, chứ giá 11,85 như trên Mainguyen thì hàng Nhật Bản đã thua 1 trái rồi. Chờ Sharp
Quảng cáo khiếp quá
thích thì mua nhưng cũng nên hạn chế TQ nếu được.
john_chaos
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mịa bỏ 10tr mua hàng tàu ah?? Never đi. Ráng thêm 1 2 tr mua G còn tốt hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019