Origin trailer Wonder Woman: cô gái đó là ai?

Nam Air
13/3/2017 2:26Phản hồi: 134
Origin trailer Wonder Woman: cô gái đó là ai?
Đã lâu rồi mới có một siêu anh hùng nữ được chọn làm nhân vật chính để làm phim, đem lên màn ảnh rộng. Wonder Woman là dự án phim được DC Entertainment và Warner Bros kỳ vọng, cứ vài tuần thì họ lại tung ra thêm một trailer mới của bộ phim này, lần này là trailer giải thích nguồn gốc Wonder Woman là ai.

Wonder Woman tên thật là Diana Prince, thuộc tộc người Amazon chỉ toàn nữ giới sống ở đảo quốc Themyscira. Diana được kỳ vọng là người sẽ thay thế tiếp quản ngôi vị ở Themyscira, do đó từ nhỏ cô đã được nữ chiến binh mạnh nhất Amazon rèn luyện, với sự hà khắc và nặng nhọc gấp 10 lần so với các chiến binh khác, mục đích là khi lớn lên, Diana sẽ trở thành nữ chiến binh mạnh nhất thế giới.

Một ngày nọ, gã phi công người Mỹ tên Steve Trevor rơi máy bay xuống đảo quốc Themyscira và được Diana cứu sống, hắn tiết lộ với cô rằng một cuộc chiến tranh thế giới đang được nhen nhóm và có nguy cơ phá hủy cả hành tinh. Diana xin nữ vương và cũng là mẹ của nàng rời quê hương lên đường với nhiệm vụ mới là ngăn chặn cuộc chiến tranh đó. Suốt hành trình, cô nhận ra rằng bản thân mang nguồn sức mạnh vô hạn và sứ mệnh của cô, Wonder Woman, là bảo vệ nền hòa bình Trái đất.

Phim Wonder Woman dự kiến ra rạp ngày 2/6/2017.

Anh em xem lại bài này để tìm hiểu thân thế cô ấy nhe: https://tinhte.vn/threads/xem-trailer-dau-tien-ve-wonder-woman-va-tim-hieu-than-the-cua-co.2624360/
134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nuốt nc bọt
nz4976
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ôi xinh quá :oops:
mình ko cần biết em ấy là aiiiiiiii. làm gấu mình là dc :p
@ecompc ai cũng có quyền mơ ước😁:D:D:D
@ecompc Share gấu nha 😁
phukiendeyeu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bác nào em: vào để ngắm diễn viên xinh đẹp ;)
Có thánh nào soi thấy hai núm hồng hồng không :rolleyes:
@pjnkgo 😁 bác cũng thánh soi nhờ
thang_1234
TÍCH CỰC
7 năm
@locthuyforever GIÂY THỨ MẤY TRẢ LỜI MAUUUUU
@locthuyforever Hồng cái nồi. 😃
@thang_1234 Ảnh trong bài viết đó bác
Xinh làm sao bằng vợ mình được
Gal Gadot quá đẹp và quá phù hợp với vai diễn này! Quá là hóng! :rolleyes:
@Lekhanhhoa.HLY đã thế cô ấy từng là lính , nhân vật quá hợp cho vai diễn , cơ mà nhìn cái trailer có cảm giác phim dễ fail lắm
@Lekhanhhoa.HLY thích em này từ film F&F mấy đó . Đẹp chi lạ <3
gamohnvn
TÍCH CỰC
7 năm
Bạn này từ đợt đóng FF mình đã mê rồi, 😁
Gal Gadot vào form WM chuẩn quá 😃, nàng đã cứu cả bộ phim BvS tẻ nhạt, mong mãi

https://.........../r1/1.png https://.........../r2/1.png
verybeo
TÍCH CỰC
7 năm
tóm lại là đẹp
thaiiphap
ĐẠI BÀNG
7 năm
chị Đại xinh vc 😔
nguyenrm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tiếng Anh của Airblade14 thật sự có vấn đề. Original trailer mới đúng. Wonder Woman không ai dịch Cô gái ấy là ai, cũng như Tổng Thống Bush không ai dịch là Tổng thống bụi cây, hay Captain America dịch là Thuyền Trưởng Mỹ, hay Thuyền Trưởng Hoa Kỳ. Có những danh từ không nên dịch vì dịch ra không có ý nghĩa gì.
@nguyenrm Thứ nhất là có vẻ ông k đọc kỹ bài đã cmt. Thứ 2 là tôi chả thấy ai ngoài ông dịch là thuyền trưởng mỹ hết cả, toàn là đội trưởng mỹ và cách dịch này đúng 100% 😃 ông cũng nên xem lại vốn liếng của mình trc khi chê ng khác.
@nguyenrm Captain ở đây là đại úy chớ không phải là thuyền trường gì đâu bạn. Đại Úy Mỹ thấy dịch ra cũng được mà 😁
dafug
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyenrm Screen Shot 2017-03-13 at 14.59.22.png
ok ? bớt tinh tướng được chưa ?
@nguyenrm Origin là đúng rồi pa, còn câu kia là để troll, k lẽ trình ngta bèo đến nỗi không hiểu ý cái tên;)
khoi207
ĐẠI BÀNG
7 năm
đừng suck như Supergirl là đc 😔
ngnhutnam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khoi207 series đó tệ lắm hả bác. mình coi arrrow lâu lâu chen bên flash với supergirl qua. nhìn em ấy cũng dễ thương mà hơi tưng thì phải 😆)) tính coi supergirl chơi, flash mình cũng k biết hay k keke
khoi207
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngnhutnam Arrow thì miễn bàn rồi, Flash chỉ xem lướt 1,2 tập j đấy thấy ko hay nên bỏ, còn Supergirl thì đã tắt ngay từ 15' tập đầu 😃
RIM
CAO CẤP
7 năm
Cô em Gal Gadot nhìn sang và xinh thật 😁
matrix8145
TÍCH CỰC
7 năm
Vô hạn chứ không phải vô hạng nhé mod, sửa đi
Benjoy
TÍCH CỰC
7 năm
Bat vs Sup ko có em này thì fail toàn tập. Em này cứu cả film BvS 😁
hakaji
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Benjoy m thì thấy em ấy làm băng vệ sinh thêm tệ hại thì đúng hơn, đúng là Diana =))
ngnhutnam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Benjoy bác cmt thâm quá. thì chị ấy nữ đóng phim BVS là hợp rơ quá r 😆))) 2 anh kia mà đi chung phải có chị ấy mới đẹp team dc haha
hellboy211
ĐẠI BÀNG
7 năm
đất nước toàn nữ vậy sao mà sinh con... hay là uống nước giếng có thai
@hellboy211 bác toàn nói bừa không ah! :p
...
nhưng mà đúng rồi đó =))
Sao mình cứ có cảm giác phim này sẽ là bom xịt giống BvS năm ngoái nhỉ
gaucon3503
TÍCH CỰC
7 năm
@kira6866 phim SAH của WB thì nguy cơ fail lúc nào cũng cao. Lúc nào cũng thích làm phim khác biệt, kiểu được ăn cả ngã về không, kết quả là toàn ngã, đen.
@kira6866 xịt là xịt thế nào,nhờ bộ phim này mà mình quen được gấu,bi h sắp là vợ mình đó 😆)
mrducluan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sức mạnh wonder woman đứng thứ bao nhiêu trong DC Comic nhỉ các bác? 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019