OS X 10.7.3 lộ thông tin về "màn hình Retina"

TDNC
22/12/2011 8:11Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vâng, chúng tớ là người tiêu dùng Apple, thích đồ Apple! Chúng tớ có quyền tự hào về sản phẩm của chúng tớ, chúng tớ mừng vì sắp có trải nghiệm mới...., chúng tớ vui lắm bạn ạ!
Xin lỗi bạn tienlm nhé..., chúng tớ có đụng chạm, ảnh hưởng éo gì tới quyền lợi hay tiền ăn sáng cả nhà bạn không mà bạn vào topic này mà xỉa xói thế? Không thích thì biến, tớ chả phải iFAN, chỉ là người yêu thích công nghệ..., nhưng nghe cái giọng lưỡi thối chả thể ngửi nổi của bạn mà tớ chửi. Ảnh hưởng .... gì tới nhà bạn không? Thần kinh!
Xin lỗi mọi người, vào gặp mấy thằng thần kinh thế tớ hơi nóng!
nt8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Liked mạnh

Sent from my iPad using Tinhte.vn
có khi phim full HD sẽ mau lỗi thời với kiểu màn hình này...
avencast
ĐẠI BÀNG
12 năm
bluray là muôn thuở rùi bạn, bạn đổi thì phải thay đổi toàn bộ thứ lu bu lắm, và tới khi đó thì cái SDD 128Gb của MBP ko chứa nổi 1 film đạt chuẩn mới đâu ;))
Riết rồi mình sài đt nhiều gấp 10 lần laptop quá 😁
manzzzzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Apple luôn dẫn đầu công nghệ. Rồi mấy hãng khác lại lót tót chạy theo tung laptop, màn hình resolution siêu cao cho coi
:dance: Nếu có thì tốt nhưng mà nên ra rồi mới nói chứ mấy bác nhà báo cứ chém thế này lại có hãng ra trước mất công kêu chạy sau apple, nên trách cánh nhà báo ko biết giữ bí mật 🆒
PVTran
ĐẠI BÀNG
12 năm
đọc tới đây mới thấy quyết định giữ cái macbookpro 15 mid 2008 tới bây giờ là đúng đắn! ngoại hình MBP 2011 sau này cũng không thay đổi thiết kế , gắn thêm cái SSD là chạy nhanh vù vù như thường! Năm sau macbook pro có thay đổi thế nào thì hãy tính..., lúc đó có muốn nâng cấp sẻ thấy hợp lý hơn!
em nghĩ ko cần thiết lắm, cái chính là cần phải cải thiện pin kia kìa, hãy nhìn sang thinkpad t420 pin đc 10h liên tục và cái windows8 hay ho vào năm sau, mac lion cũng hỗ trợ khá tốt màn hình cảm ứng vậy thì sao apple ko làm 1 cái mac air màn hình cảm ứng để cạnh tranh với windows8 vào năm sau
finely
TÍCH CỰC
12 năm
quan trọng là ai làm trước để người khác bắt chước mà thôi.
Mong là Apple mở đợt nâng cấp máy cũ miễn phí 10 năm nữa nhé chứ vừa mua máy năm nay rồi 😃

Biết vậy làm cái white cho nhẹ nhàng nhưng có ai đón được đầu công nghệ đâu =="
Mình dồng ý với bạn nhũng người kém hiểu biết về công nghệ mới mua đồ của apple thôi hiện nay ko thiếu các hãng nổi tiếng ko thua apple là mâý....? đua theo apple chỉ nuôi chúng mập ú lên thôi
Gửi từ Galaxy Nesxus sử dụng Tinh tế
Kém hiểu biết hèn gì viết tên sản phẩm đang xài cũng sai. Đúng là kém hiểu biết.
Galaxy Nesxus là điện thoại ông nội mày sáng tạo ra à 😆

Obama là người "kém hiểu biết" mới điều hành đất nước số 1 thế giới.

Còn mày hiểu biết quá nên chả bằng ai mới xài Galaxy "Nesxus" 😃)
Apple là số 1. Mình luôn chọn Apple
Có lẽ Apple mún trang bị màn hình cảm ứng đa điểm cho các loại Macbook pro và macbook air để cạnh tranh với ultrabook dùng mh cảm ứng của các hãng khác 😁
Apple đưa ra những công nghệ làm thay đổi cách người dùng cảm nhận công nghệ.
HIDPI : high DPI ?!
chơi nhau đây mà 😔 dùng Mac hơn 2 năm rồi, giờ sắp có Mac mới xịn hơn, thiết kế mỏng, đẹp hơn là lại rạo rực :(( khổ vật vã :((
Phân giải khủng thật. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019