Panasonic ra mắt Let's Note LX3, máy tính xách tay màn hình 14" nhẹ nhất hiện nay

Duy Luân
28/8/2013 16:30Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Pana.. cũng có MTXT sao hồi h mình ko thấy ai xài
caphedahp
TÍCH CỰC
11 năm
giá dòng này chưa bao giờ rẻ ^^
hiEu.pO
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhẹ nhất thì phải nói đến VAIO Pro 11 😆 0,8kg
@hiEu.pO
nhẹ nhất trong đám 14", ko đọc à
@hiEu.pO Vâng, và màn hình của nó chỉ có 11"
Laptop Panasonic ko bán ở VN chỉ có ở Nhật và một số nước trên thế giới, hãng nổi tiếng sản xuất laptop chống va đập cho quân sự.
Bị voi giày, hổ ngoạm mà vẫn chạy tốt, “Toughbook” Panasonic CF-30 đã vượt qua các thử thách khắc nghiệt nhất.

qua thom
ko biet nso minh moi dc nhin tan mat e nay ?
chac khi do con minh lon len va mua dc haha
galamco
TÍCH CỰC
11 năm
nói thật là nhìn mấy con nội địa nhật nhìn đẹp đừng hỏi
giá cũng thường rất hợp lý
LeO®
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đang làm cho Panasonic và được dùng qua 1 vài dòng laptop của hãng, phải nói là ko hiểu sao nó lại nhẹ thế, sử dụng rất bền bỉ và pin rất lâu, hiếm có hãng nào đọ được, tuy nhiên giá có vẻ hơi cao, cỡ 2000$ cho 1 máy đời mới và ngoại hình ko đc bắt mắt cho lắm nhưng nói chung là rất đáng đồng tiền! Dự em LX3 này chắc phải khoảng 3000$ mất!
Jake Sumo
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang xài 1 em CF-Y9 hiếm hoi ở VN 😁
chỉ 1 từ NGON
b0pb0pby37
ĐẠI BÀNG
11 năm
lapto của panasonic thì phê rồi, con nào con nấy chất, bền đừng hỏi, nhưng giá của nó cũng phê, toàn 2k ôbama, đối thủ của thinkpad, dell latidue, hp elitebook đây =))
máy nhỏ và gọn ghê
Phù hợp với nữ doanh nhân nhỉ vì nó nhẹ mà, có thể xách theo bên mình bất cứ nơi đâu.
Vãi pin 22 tiếng . . .3 ngày cắm sạc 1 lần
V2TV2T
TÍCH CỰC
11 năm
Kết quả pin quá 😁 đẹp thật
ankinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không thể có giá dưới 2k được!
Mình đang xài con Panasonic CF-Y4 để post bài nè! Hàng seconhand, nói thật là pin hơi bị trâu dù là hàng đã cũ rồi. Laptop loại này làm bằng vỏ nhôm, không có quạt làm mát nên giảm được trọng lượng kha khá. Mang theo rất nhẹ. Laptop Panasonic hoặc Fujitsu sản xuất xuất cho nội địa Nhật thì đẹp phê lòi, thiết kế rất tinh tế, nhìn là mê ngay. Mình kết nhất cái khoản pin của Panasonic. Mua mới để xài thì giá khá cao, đáng đồng tiền bát gạo!
@longanbp Bạn mua ở đâu thế ??
@phongdang712 http://muabanraovat.com/mua-ban/3275298/laptop-quan-doi-my-panasonic-cf30-19-52.html . hàng củ thì nhiều .hàng mới hơi hiếm 😁 nếu không nói là kiếm không ra.
@phongdang712 thanhdatlaptop nhé bạn! Mua cuối năm vừa rồi. Ở đây chuyên về hàng panasonic.
nambk38
ĐẠI BÀNG
11 năm
@longanbp cấu hình ra sao , giá cả như nào bác
Đọc mà thấy tủi thân khi họ ko coi thị trường VN ra gì cả.đúng là thiệt thòi
@mallbro Vì ở VN chưa coi trọng các tiêu chí về độ bền như Nhật. Các tiêu chí đó sẽ làm giá sản phẩm tăng lên rất nhiều.
Ví dụ chiếc này giá chắc không dưới 25-30tr. Liệu có bao nhiêu người sẵn sàng bỏ tiền ra mua nó thay vì chọn máy Mac hoặc các máy Ultrabook khác?
@hoan_tbd45 Chẳng có nhẽ?
Chit Lee
TÍCH CỰC
11 năm
Pin với cân nặng thật là khủng, thiết kế cho mỏng mỏng tí nữa là quá ngon
topol1990
TÍCH CỰC
11 năm
vật liệu chắc chắn toàn titan ;)
vitunet
TÍCH CỰC
11 năm
hàng Panasonic sản xuất cho thị trường Nhật toàn pin khủng, cấu hình cao, giá cũng trên 2000$

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019