Pangu đã có bản cho Mac, giao diện tiếng Anh (Jailbreak iOS 7.1.1)

TDNC
30/6/2014 0:8Phản hồi: 164
Pangu đã có bản cho Mac, giao diện tiếng Anh (Jailbreak iOS 7.1.1)

Pangu, phần mềm duy nhất ở thời điểm hiện tại có thể Jailbreak iOS 7.1.1, đã có phiên bản dành cho máy tính Mac và hỗ trợ giao diện tiếng Anh. Ngoài ra, Pangu phiên bản 1.1.0 còn sửa lỗi khởi động lại liên tục trên một số máy trong khi Jailbreak và bỏ tùy chọn cài thêm app thứ ba của Trung Quốc. Tải Pangu mới tại đây:
Xem thêm: Hướng dẫn Jailbreak Untether iOS 7.1.1.

Cập nhật: Pangu 1.1.0 tự động cài thêm app vào phần Settings
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mới Jb xong bản mới thì thấy xuất hiện chú này ko biết ở đâu ra!? đã xoá bằng ifile xong nhưng cảm thấy khá khó chịu!???
P/s cái này nó là app ngầm nên cài applist và activator vô trong coi mới thấy nha mấy bác!?
@caocaolatre1989 Các bác có nhìn thấy chữ Account kia k ??? Nguy hiểm vãi
@caocaolatre1989 Mình vừa cài lại máy 7.1.2 và jailbreak bằng Pangu 1.1 thì kiểm tra đâu có thấy cai Tencent Weibo này đâu!? Máy bạn có phải là máy có xuất xứ HongKong không? Vì Weibo là 1 dạng Twitter của HongKong và China (mấy thằng bạn bên HongKong tụi nó cứ nhất quyết là nó HongKong chứ không phải China nên phải chia ra vậy hen 😁) hay dùng chứ không phải là phần mềm gián điệp gì cả đâu.
download012
ĐẠI BÀNG
10 năm
@SeCrEt_BoY Bạn thử vài setting rồi kéo xuống phần có các mạng xã hội như Twitter,Facebook,Flickr,Vimeo...xem có cái Tencent weibo ko ? thanks,của mình có cái này,còn có cả Sina Weibo cũng của Tàu.
@download012 Cần gì setting này nọ cho mệt. Bạn cài iCleaner Pro vào và xem những cái nào đang load thì sẽ biết thôi á. Mình kiểm tra bằng Activator lẫn iFile thì không thấy cái Weibo nào cả.

Gửi từ iPhone 5s của tôi sử dụng Tapatalk
Nó là tool của anh Tập để spy thế giới đấy, cẩn thận kẻo dính phốt :v

Sent from my Nexus 5 using Tinhte.vn mobile app
Cố lên , không biết sẽ có gì nhưng sợ tiền chuộc lắm :v
donghungx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái này mang bán 5$ đầy người mua. Nên bán license/máy mấy a tung của ơi 😆
hieutu007
TÍCH CỰC
10 năm
Nếu ko lo gì đến vấn đề bảo mật thì cứ quất thôi. Khi nào cảm thấy nghi ngờ thì Restore lại là sạch sẽ vậy ! Điện thoại thì chủ yếu nghe, gọi, và giải trí... vì thế, có gì mới thì cứ trải nghiệm,...
sieutocnet
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hieutu007 chỉ sợ trải nghiệm icloud thôi. lúc ý ko nghe gọi dc nữa í
bakery00
TÍCH CỰC
10 năm
mình jb trên ip5 sprint 1 phát đc ngay, k thấy app giống bạn trên post. Có điều máy k mở đc camera từ màn hình lock. Sỉri thì k nhận đc giọng nói như bt mà phải để chế độ đưa lên tai nó mói nghe
Anh @cydiatoday ơi, vừa tối qua anh than thở với em cái nên hôm nay em không dám chậm trễ. Đã có bản cho MAC anh nhé ^^
nhacnghe
ĐẠI BÀNG
10 năm
mấy anh thiên tài đâu hết rùi
tools cua TQ ko mấy ai thiết tha
Vâng, bản mới đã "bỏ tùy chọn cài thêm app thứ ba của Trung Quốc", thay vào đó họ tích hợp trực tiếp vào Setting và ko thể gỡ ra đc =))))
đợi nữa vậy, em tình hình mới lên, chứ nghe 2 chữ tung của thì cứ muốn cho bọn nó ăn shit hết
Nói chung cài để trải nghiệm một thời gian, lúc nào chán thì lại Restore sạch iPhone. JB thì sẽ có nhiều thứ để vọc vạch hơn. Mình thích sự ổn định nên ko JB.
0P.Aokiji
ĐẠI BÀNG
10 năm
toàn thánh ở trên vào phán... rõ hài 😆

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Đang dùng ip5s 7.1.1 và chưa JB 😃
@sonny_martin Đang dùng iPhone 5 iOS 8 beta 2 cũng chưa JB😁
mademade
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hiep2014 Bác kêu thích ổn định mà đã dùng ios8 beta rồi há :D
@mademade Thực ra troll bạn kia tội khoe của tí thôi, chứ mình lên 8 beta 2 mấy hôm xong lại về 7.1.1 rồi:D
JB xong ko bật Camera từ màn hình khoá đc :|
@namftu1114 Sao máy mình lại bị lỗi camera ko bật lên đc ngoài Lock Screen nhỉ @@ Để mình làm lại xem thế nào, tks bạn!
@bang3lang Bạn kiểm tra lại các tweak đã cài xem, có 1 số tweak chưa update nên bị lỗi. mình cũng thế, ko kéo được camera ở ngàoi màn hình kháo, phải re-installed lại từng tweak, và cuối cũng phát hiện cu Forecast gây ra. gud luck
mitsuvina
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bang3lang Iphone 4s vẫn được nha bác.
@pakchulwoong Em cũng thấy forecast có vấn đề với 7.1.x khi ko hiện animal động như trên 7.0.6. Em đã remove forecast rồi mà vẫn bị tình trạng ko mở đc camera ở màn hình khoá. Thôi thì đằng nào cũng thế lên 7.1.2 rồi JB làm lại 1 thể bác nhỉ 😁
😁 nhớ kiểm tra kỹ coi chừng dính bản đồ 10 đoạn của bọn nó nha ae
hàng của bạn hàng xóm nên chưa vội, cứ ở 7.0.4 chơi vẫn ngon chán 🆒
moment
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vẫn có thể lên và jb nếu muốn, tắt cái Find my iPhone đi ko phải xoắn. Có biến thì restore lại là xong. 7.1.1 cũng có nhiều cái hay, pin cũng khá hơn trước kia mắc kẹt ở 7.0.4 add tweak vô tội vạ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019