PES 2016 sẽ có bản miễn phí từ 8/12 trên hệ máy Sony PS3 và PS4

Didu
27/11/2015 4:35Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pes 16 da hay ma`
Hàng khủng trên ipad đây nhé các Bác, tiếc là iphone không chơi được :eek:
https://newapp.vn/ios/app/football-manager-touch-2016/
Zoro kun
TÍCH CỰC
8 năm
Ôi trộ ôi, Cài pes lên máy tính full setting chưa mà chê xấu vs này nọ, Game engine top thế giới hiện nay đó, chơi trên màn tv lo chả xấu, máy nào chịu đc bằng máy tính, FIFA chủ yếu chơi online hút máu là chính, còn về clb thì ko mua đc bản quyền nên chấp nhận. Cảm nhận thấy EA chỉ hay ở khoản đua xe + bắn súng, game đá bóng chơi bựa ảo, thằng nào cấp cao chạy như cắm tên lửa ( chưa chơi offline bao h thông cảm)
ubmine
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Zoro kun Em cũng đ chơi cái trò +thẻ vượt chỉ số, thế mà họ còn chê là Pes đá ảo đấy. : ))
cuongpk
TÍCH CỰC
8 năm
mình mới chuyển từ pes 2013 qua 2016 vì thấy đồ họa đẹp quá, nhưng qua đá thì hơi thất vọng.
Cầu thủ chuyên nghiêph thế giới mà xử lý banh như shit, đang chạy xobng ngoặc lại ko đc, sút ko có lực, xử lý đa số bị delay 1 nhịp, nói chung là chán, thích đá fifa cơ mà éo ai đá cùng, vì toàn đá ăn tối với bạn.
Thà pes 2013 nó làm đồ họa đẹp hơn thôi là ngon rồi. càng cải tiến càng chán.
Gates
TÍCH CỰC
8 năm
Một vài chia sẻ về PES 2016:
1. Sử dụng Fox engineer mới cho game play tuyệt vời nhất từ trước đến nay, thậm chí là hơn cả Fifa 16. Trong đó cải tiến về vật lý là quan trọng nhất, các thuật toán mới cho phép tính toán cả độ trơn của mặt sân, của quả bóng khi mưa, lực sút, quỹ đạo quả bóng,... tối ưu hơn bên Fifa.
2. PES không có Premier League và Bundesliga, nhưng bù lại có LaLiga và SerieA và quan trọng nhất là có Champions League bản quyền.
3. PES không có bản quyền hình ảnh sân vận động nên sân không được thật như bên Fifa.
4. PES cho tùy chỉnh rất mạnh, bạn tự thiết kế đuợc cả áo quần thi đấu,... Nghĩa là muốn có đội nào cũng đuợc.
hidronak
TÍCH CỰC
8 năm
Fan Roma nên tải bản này về đủ dùng, chơi pes16 trên ps4 ngoài tiệm khá ngon, fifa chơi k quen nổi.
Mấy thím tự kỉ fifa cmnr mà phán pes 16 dở. Thử chỉnh max setting đi, từ động tác, đi bóng, kĩ thuật hay yếu tố vật lý đều rất thật. Vd: ở Pes 13 thần thánh, cầu thủ bị tông mạnh té xuống là đứng dậy liền, còn ở bản 16 này, cầu thủ dù có là Drogba đi nữa, bị tông mạnh bất ngờ là bị choáng liền. Hay khi đang chạy nhanh, muôn ngoặt hướng thì phải giảm tốc, còn gặt gấp phải nhả banh vào chân mới ngoặt được. Còn anh pes 13 thì chạy nhanh cỡ nào muốn ngoặt thế nào cũng vô cmn tư.
Nói chung đá thử Pes 16, hiểu về bóng đá thì mới thấy nó hay và có nâng cấp nhiều hơn so vs Pes 13.
Giống bản demo mỗi lần Konami tung ra pes mới, cái này ko có j lạ, trên PC ae hay down về chơi và dùng các patch mod để tăng đội bóng và unlock các mode
Nếu ko đá online được thì chả khác gì demo
Chuyển qua fìfa từ thời pes 12 sau khi đá đâu thắng đó chỉ trong vòng gần 2 tháng. qua fifa 12 mới hiểu rằng trình mình gà hơn cả chế độ world class trong career mode. Thế là không bao giờ quay lại pes nữa, ngoại trừ mấy thằng bạn cứ lâu lâu cứ thích ăn hành mình bán trong pes 13 😆
Đang chơi cả 2 trên ps4 , cá nhân thấy về game play pes đỉnh hơn nhưng về đồ hoạ , mode thì fifa nhỉnh hơn chút .
khangtag
ĐẠI BÀNG
8 năm
@@ Ơ thế trước giờ pes phải mất tiền mua à (J4F)
GragonV
CAO CẤP
8 năm
tưởng sao, nhảm vô đối 😆))
mà có full free đi nữa vẫn k bằng được FIFA năm nay 😃 (bỏ PES từ khi sang FIFA 15)
GragonV
CAO CẤP
8 năm
tưởng sao, nhảm vô đối 😆))
mà có full free đi nữa vẫn k bằng được FIFA năm nay 😃 (bỏ PES từ khi sang FIFA 15)
sonha.dhd1
ĐẠI BÀNG
8 năm
ko có patch hay nữa
Piggy_s2
ĐẠI BÀNG
8 năm
e thấy chơi PES chửi nhau mới đã 😆)
e thì khác bác, đá 13 thì skill các kiểu con đá điểu, dứt điểm thì phũ đóng khoảng cách nào cũng vô, sang đá 16 thì chỉ ban bật, phối hợp thôi 😁
@Piggy_s2 Em thấy đá Fifa 15,16 ban bật khó bỏ bu ko dễ như bản 14 trở về trước
ngocb2
TÍCH CỰC
8 năm
mình vẫn thích kiểu game trả tiền để dùng đầy đủ hơn là miễn phí nhưng thiếu thốn. thế khác nào cho nhìn nhưng không cho sờ và... thôi em không nói nữa.
PES đã không còn như xưa
kudo88
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hj ae bàn luận sôi nổi quá,mình thấy cái nào cũng có cái hay riêng của nó,mình đá cái nào cũng được,tu bản chất của nó ko khác nhau lắm,mà ai mún đá pes 2016 ps4 thì pm mình nha,tự hok có bạn đá,ae đá vui vẻ thui,mình ở gần bxmđ sài gòn,a đá thì pm mình 0902468930 nha ,
nghikhongra
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kudo88 online Pes 16 trên Ps4 lag lắm bạn ơi
bản pes 13 vẫn là nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119