Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phầm mềm học Tiếng Anh trên Ipad ?

quoan
4/7/2010 14:29Phản hồi: 17
Mình đang tìm những phần mếm học tiếng Anh hay trên Ipad, có bạn nào biết link download or tên cho mình với ?. (Mình đang học thi Toefl nên có soft nào liên quan đến toefl thì tuyệt vời !).

Thanks !.
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhho
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không cần phải tìm Apps Hoc Tiếng anh để làm làm gì cho mệt xác, trên trình duyệt web của Ipad, bạn gõ vào địa chỉ sau : http://lopngoaingu.com/ Có cả một kho cho bạn mặc sức mà học, đặc biệt là luyện kỹ năng nghe Streamline Listening. Chúc vui :spin:
KhoaBi0505
ĐẠI BÀNG
11 năm
@minhho Good job, i love it,i can study english everywhere if i want...thank you so much...
mình đã lục tung Itune lên nhưng toàn phần mềm học Eng vớ vẩn thôi, bác down mấy phần mềm của Iphone về mà dùng
phần mềm của iPhone là em nào ? mách dùm đi bạn, thanks
Có cái nào có giao diện tiếng Việt ko bác ?
gago06
ĐẠI BÀNG
14 năm
nếu phần mềm của Iphone thì có Pencilbot ấy, có mấy cấp độ hay lắm
lch_5011
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phần mềm hay nhất đây bạn. Search Anh Việt Pro nhé
lamlequang
ĐẠI BÀNG
12 năm
không hay rồi
@lamlequang ông mới xem bóng đá ấy, anh việt pro ngoài từ điển còn có mục học tiếng anh, ngữ pháp,..
binhblack
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy đã JB vào appstore.vn cài proloquo2go rất là pro
app học tiếng Anh và tiếng Đức.

Sau một thời gian mày mò tìm kiếm, mình đã tải về được một số chương trình và muốn chia sẻ với các bạn, điều kiện là máy đã được JB và cài AppStore Vn, Installous 5

các bạn tìm trong hai chương trình này sẽ thấy những thứ mình đang có trong ipad nhé!

Rất kết lời của bác dannhut : Hãy hướng iPad vào công việc và học tập

Cũng cảm ơn bác dannhut đã chia sẻ nhiều app thật bổ ích.
Các bác đừng cái nhau hihi, anh em trao đổi để biến cái máy nó phục vụ mình đi, chứ không nó có mỗi nhiệm vụ đọc sách, chơi games thì chán lắm phíc hết của 😃.
Cảm ơn Viethoa803 đã chia sẻ cho anh em 😃
Mình cũng đang quan tâm..thanks các bạn...mình đang luyên để trở thành travel guide
tinhte1102
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng quan tâm đến ứng dụng này, nâng cao trình độ tiếng anh trong lúc rảnh rỗi.
các pro cho e hỏi iOS 5 của ipad 1 có nhiều app hay để học t.a ko ạ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019