Phản hồi tích cực từ các nhà bán lẻ, Samsung tăng tỉ lệ sản xuất Galaxy S8+ lên 45%

agp8x
5/4/2017 23:41Phản hồi: 172
172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

KLQ:

Ai rành check vụ này giùm cái cho mình nhé, xem đây là chính sách của Ap hay là nhà pp VN.
Mới bực mình cái vụ VietNam Airline xin áp giá sàn, giờ mà chính sách này áp dụng thì mấy nhà pp chính thức hàng Ap ở VN tha hồ chém. Tiền ở VN làm ra khó khăn mà mua cái gì cũng bị chém, kinh tế thị trường định hướng xxx ccc.

http://genk.vn/quy-dinh-thay-doi-iphone-xach-tay-se-bi-tu-choi-bao-hanh-tai-viet-nam-neu-khong-co-hoa-don-hop-le-20170406030619087.chn
@Steve Quảng sẽ áp dụng thôi. vì các bác ấy đã xem là duyệt( tiền nhét lõi tai)
khi đó sẽ tẩy chay 2 ông kễnh kia cứ vj mà đi thôi
bumbum2010
TÍCH CỰC
7 năm
Trời, đến những 20 tr cái ư Thế thì 100 tr cái ip8 sắp sx hổng biết bán cho ai đây Con lừa sam chỉ còn 80 tr cái nửa là thoát khỏi bóng đại ca Apple rùi
Phan kodomo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tăng 5% thôi thím. Từ 40% lên 45%
Dj RHC3
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Phan kodomo Samsung cảm thấy rất thiếu tự tin về bộ đôi s8 s8+
Xsmile198x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đcm mấy cái ông hay đi anti sam hay đi anti apple. Đéo hiểu các ô làm đc cái lồng gì cho đời chưa. Phổ cập cấp 3 việt nam đi chê kỹ sư sáng tạo của các tập đoàn công ty lớn. =)) thay vì sủa gâu gâu thì dùng nó mà làm ra đt hãng Vn mang tên các ô đi rồi hãy chê. Còn ko thì bổ cái não toàn shit ra rồi cho kiến thức vào để có thể phát triển them cái xh vn đi sau thế giới này. =))
@Xsmile198x bạn nói vậy là sai rồi , điều khách hàng muốn là thiết kế , tiện dụng , nói chung là giá trị sử dụng . Còn điều mà nhà sản xuất muốn là lợi nhuận ( ngắn hạn và dài hạn ) . Nhiều khi cái xung đột giữa giá trị sử dụng <> lợi nhuận , thương hiệu <> lợi nhuận , chi phí <> lợi nhuận nó khó giải đáp hơn nhiều .
Xsmile198x
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngocnambka Vấn đề sâu xa mình không nói vì mỗi hãng mỗi cty có cách kd của mình để mang lại nim lợi nhuận cao nhất. Còn vde ở đây là các ông kia chê này chê nọ quá nhiều mà trong khi đó cái đó nó giải quyết gì đâu, nên là nên phân tích những cái mà sp sẽ đem lại gì cho m chứ ko phải cạy khóe các sản phẩm. Ý m là nvay thôi.
sợ thật, các gương mặt quen thuộc bu nhanh quá cơ, chưa cần vào topic, nhìn cái tiêu đề thôi là đã biết nội dung cmt sẽ ntn r 😁 Tinh tế có lẽ chưa bh loạn cmt hơn thời gian gần đây :D Mới sáng ra thôi mà, hnay nghỉ lễ, ae cứ bình tĩnh ăn sáng, trà đá cafe, bắt ké wifi xong tác nghiệp cũng chưa muộn
Chờ đợi trận " Derby" kinh điển giữa Ip8+ và Note 8...
Cũng ko to lắm mà nên thích S8+ hơn. Vẫn nhét vô túi ngon lành
T
Trừ cái diện tích ba nút đi nữa thì chắc nhỏ hơn.
Tuyên bố thì cứ tuyên bố thôi, đợi báo cáo quý với cả năm thì cứ sml với iPhone thôi!
Đợi năm sau hàng cũ giản xuống còn 7 8tr như giờ thì hốt. Giờ giá mắc quá
@Akay Nhím không có tiền thì mua con xiaomi cho rẻ mà dùng bạn ak.chứ giá đó so với mấy con 7 vs 7+ thì ăn thua gì.cái điện thoại với giá như vậy mà bạn kêu đắt thì sao bạn có tiền mà mua nỗi mấy con 7 red đc.
@Namviet1987 Có thằng bạn rao bán con s7e fpt còn 3 tháng bảo hành giá 8tr rao mãi éo ai mua thế là mình đăng nên mạng hộ mấy hôm sau bán đc lại đc 200k tiền cave. Nên chả tội j mua cái đt 20tr cả. Cứ cũ mà mua. Ngon bổ rẻ
@Akay Nhím chuẩn, nhưng nhiều kẻ thừa tiền thì ko thể biết đc là còn thừa những vấn đề gì nữa ko
to hơn là to hơn

kể cả cắt đi phần phím ảo, chỗ còn lại vẫn tỉ lệ 16:9 - 5.5", khác gì đâu

chưa kể cả con s8 nó nằm lọt thỏm trong con 7+, chắc to bằng cái màn hình của 7+ =))

còn s8+ chỉ dài hơn ip7+ đúng 1mm, nhưng hẹp hơn tận 4mm, cầm dễ hơn hẳn
kidbaby1
ĐẠI BÀNG
7 năm
@freakingprime Mình đang nói diện tích màn hình sử dụng có ai nói tính luôn mấy cái trên duới viền màn hình đâu, chak cầm dễ hơn không, dài như vậy muốn vuốt thanh thông báo cũng phải xài 2 tay, dùng một tay thì rớt sml nhé
chotoi
CAO CẤP
7 năm
Lại một chiêu PR quen thuộc của Sam
Đời nó khốn nạn thế đó!Thằng khôn ăn của thằng dại,thằng dại có trời nuôi.Nhìn cuộc đời bằng cái tư duy của chính mình tí đi ,Ăn rồi nhìn theo lăng kính ng khác cũng như ccc!Thằng samfan nào quote bài Tôi thì có chất chút,ko miễn đ nhé!
Mình thì vẫn chọn S8 thôi, to quá k đút vừa túi quần
ra vừa thôi còn để mà thăm dò chất lượng, ra nhiều quá nó nổ tung đùi hết lượt lại mất công thu hồi😁:D
E nhìn cái tiêu đề là biết lại có cái vui để đọc mà.
Cơ mà ngày lễ, nên giờ em mới ngủ dậy. Mà các thánh đã chém nhau tơi tả rồi
Các ifan và samfan đáng được thưởng danh hiệu chăm chỉ của năm. Chém nhau ko kể ngày lễ, ko kể mưa nắng...
Ờ thì mang tiếng seeder nên samfan còn có động lực để chém. Còn ifan thì đc gì ko ạ? Hay chém nhiều thì nâng được đẳng cấp của cái iphone đang dùng trên tay
Thôi. Ngày lễ mà, giải trí tí đi cho đầu óc thanh thản
Sam chuyến này gay to rồi, nào là:
S8 có nguy cơ khan hàng đợt đầu vì camera khó sản xuất!
S8+ được chào đón vượt dự kiến của Samsung
Doanh số S8 vượt kế hoạch của Samsung
Samsung tăng đặt hàng S8+ lên 40% vì thị trường phản hồi tích cực!
Và đến lúc thu hồi....
Khách hàng và fan cứ yên tâm, chúng tôi chỉ mới bán được 1 ít nên đợt thu hồi này không đáng kể, không gây thiệt hại lớn...
KK8128
ĐẠI BÀNG
7 năm
SS ngày càng xin ra nhỉ...giog U từ 40-45 là chảy cả vải...hjhj
đẹp nhưng em éo có tiền phải làm sao cơ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119