Phần mềm báo mới v2.0 file jar cài đặt ofline lun...

davuong
14/3/2011 14:27Phản hồi: 16
Tình hình là dùng ƯCeb download baomoi để cài, không ngờ đown đc file jar của nó, không cần tốn phí down về nữa mỗi khi cài lại ^^
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

èo cái này có bình thường mà nếu máy đã hack thì chẳng cần cài lại nữa
cài lại chỉ dành cho máy s40 thôi
Anhbien
TÍCH CỰC
13 năm
ban thu cach hack bao moi cua mình thành công chua?
davuong
TÍCH CỰC
13 năm
Nhiều bác thật nguy hiểm...
bác này mới thật là nguy hiểm, chưa biết thế nào đã bảo người ta nguy hiểm, người ta làm rồi thì mới dám bảo chứ
hack bao moi như thế nào vậy bạn
trời... máy bác này chém ghê thế?

---------- Post added at 11:11 PM ---------- Previous post was at 11:10 PM ----------

bạn ấy nói là hack điện thoại, hack s60v3
Anhbien
TÍCH CỰC
13 năm
Co cach nay dam bao hay hon ne: dung xplore,tim den private/100012a5/DBS_10204058_vk5TwnH6WvQop23kfR#yvCXAofE-(tam 720B),an phim 6,click 'chi doc'.the la dung thu mai mai.
linhatm
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn nói rõ hơn chút đi ạ, máy của tui kg có vk5TwnH6WvQop23kfR#yvCXAofE-(tam 720B)
mình làm rồi chọn Real-only nhưng chưa vào xem thông tin tài khoản đc bị ngắt kết nối dù sao cũng cảm ơn bạn hy
nếu máy hack rồi thì làm dơn giản mà, chư không fai là hack baomoi, bạn không hiểu lại còn bảo người khác nguy hiểm :mad:
bạn vào phần private rồi tìm foder có đuôi ....E6 tùy máy trong đó có fodle báo mới bạn tìm file b_a_o_m_o_i_c_o_n_f_i_g.rsc dó rồi bạn tùy chọn file đó thành read only là ok
khi nào vào bao moi nó báo là không hợp lệ thì cứ ok là được
sao em làm ko được nhỉ
máy bạn đã hack chưa, nếu hack rồi thì bạn tìm đến folde Midlet ở private đó, trong đó sẽ có folde của báo mới (chứa file baomoi.jar và baomoi.jad) nhưng tên folde là một dãy kí tự bạn fai mở từng folde trong muc midlet thì mới thấy được.
mà bạn làm thế này cho nhanh này bạn vào xplore rồi tìm kiếm file baomoi.jar nó hiển thị kết quả sẽ có đường dẫn ở trên cùng màn hình, có dạng private>1af...>midlet>[101egd]>baomoi.jar bạn nhớ đường dẫn đó rồi vào là sẽ thấy có folde con tên rms chứa file đăng kí.tùy chọn nó thành readonly là ok
lnq2510
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thử trên N82 và N73 đã hack private >... Midlet ...nhưng đến baomoi.jar mà trong đó ko có folder tên rms nhỉ.
bạn không thấy folde rsm hả
vậy bạn tìm cái file đang kí trong đó xem nhé, cái file có duôi là .rs đó, đó là file đăng kí của nó, cho nó thành readoly là ok
không thì bạn cho cả cái folde chứ baomoi.jar đó thành readonly nhé (mình tùy chọn luôn cái folde đó thành readonly vẫn ok)
lnq2510
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ok. Chờ 3 ngày xem có bị hết hạn ko. Tks
ai add nick chat này chỉ tôi cái. tôi sang s60v2 nên không giống v3 thì phải cái foder có báo mới chỉ 1 4 file mà không có thêm foder nào cả. nên không biết làm sao. cần hướng dẫn trực tiếp. thank. citybloxx[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019