Phần mềm cho Nokia C5

namtrieu
15/7/2010 23:24Phản hồi: 36
AC cho biết các phần mềm dùng cho Nokia C5.
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dùng chung các phần mềm với S60 3rd , nhớ hackphone trước khi cài .....
Có anh nào bị hỏng mic khi hackphone không vậy....?hôm nay mới mua máy về hack xong thì gọi nói chuyện mà người ta chẳng nghe.Đem ra tụi tgdd thì tụi nó test lại nghe lớn ầm ầm.mang về nhà gọi cho người yêu thì...Alo,alo,sao không nói chuyện........!
Không biết là do phần cứng hay hack xong thì nó đi luôn..!
tngoc
TÍCH CỰC
14 năm
Hard reset xem có sao không? không sao thì là do phần mềm hack. Mà bây h cũng chẳng cần hack. Không cần hack vẫn cài được hầu hét các phần mềm, hầu hết các MOD cho hệ điều hành, chỉ có không cài đc TTPod thôi, chẳng sao cả. Hồi trc hack chán rồi, h lại để thích máy nguyên gốc.
Hok hack làm sao cài được phần mềm bác chỉ e koi thữ nào,nếu mà signs thì hack cho ròi nè.Nếu pác có cái nào hay thì chỉ cho AE nè
Không hack thì làm sao cài được vậy bác?Đừng nói là sign nha.E mới chập chững chơi s60 nên nhiều cái còn chưa biết,mong bác chỉ giáo!
hackphone Nokia C5 xong, cài đặt phần mềm Advanced Device Locks thì máy bị tắt và khởi động lại và tắt ngay, liên tục như thế, không thể dùng được.
Sao đây? Nhờ giúp .
cách tốt nhất đối với C5 bây giờ đó là nên sign pm bằng PC rùi cài vào máy đừng nên hack phone làm j đối với dòng máy mới bởi vì đã có ai test thành công đâu mà mình giám đúng không
sign pm bằng PC thế nào vậy nhỉ?
hack đi chứ sig làm gì cho mệt . Có 2 cách hack là hack theo hoanghai hoặc bằng phoenix 30s .là ok . Nếu ở sg qua tân bình mình hack cho. Hack xog rồi qua đây tải http://www.tinhte.vn/phan-mem-tro-choi-91/tong-hop-ung-dung-hay-va-game-khung-cho-c5-00-da-hack-va-s60v3-605473/
nhatnam0689
ĐẠI BÀNG
14 năm
đã hack thành công C5,xài 2 ngày nay không thấy lỗi gì cả. cài đủ các pm luôn rồi. t cũng cài adl mà có sao đâu, xài ngon.
em ngại hack phone nên mà kệ nó dùng rùi sign cũng được giờ đang tìm cái soft đèn pin mà tải về rùi nhưng mà cài nó chả dùng được là sao nhỉ mọi người ai đã cài thành công rùi chỉ dùm mình với ah với lại cả cái soft vietmap nữa mình đã sign và cài rùi nhưng mà khi mở nó lên thì nó cứ báo là chờ khởi tạo dữ liệu cho lần đầu sủ dụng
nhatnam0689
ĐẠI BÀNG
14 năm
soft đèn pin cho C5 xài ngon mà bạn, t đang dùng C5 cài đèn pin sáng hơn 1200. cần pm yahoo: nhatnam061289
bạn dùng soft nào vậy mình cũng muốn có cái đèn pin tận dụng cái flash của C5 nhưung mà cài mấy cái kia vào nó đầu có sáng j chỉ có sáng màn hình thôi
@nhatnam0689 bạn có post lên cho mình vs. máy mình chưa hack gì cả
Tớ đang dùng C5 nhưng không bít hackphone.đã dùng hết các bản Hellox rùi.help me!
C5 hack bằng Phoenix , trong diễn đàn đã có bài hướng dẫn chi tiết ...............
mấy bạn đừng hack
con c5 chưa hack bằng phần mềm được đâu
mình cùng dùng c5 ne, minh chắc an là sign thui
dùng vẫn tốt lắm bạn
có j thắc mắc, mình chỉ cho: loitotinhvungve2006@yahoo.com
Mình cũng chưa hack được nó m toàn phải Sing từng phần mềm 1.Tuy nhiên 1 số soft không dùng được như soft dọn rác trên đt v phải có Rompatcher.ai chỉ dùm mình hack đi!
bạnmanhthang_599gtbdùng Vhome ý! cái này có phần dùng flash làm đèn pin. mình test rồi ^^! Rất Okie :dance:
mình hack con C5 theo cách này thành công 100% không lỗi ( tested)
http://www.tinhte.vn/threads/466997-Huong-dan-chi-tiet-hack-phone-Nokia-C5-cho-nhung-ai-van-chua-hack-duoc
nhatnam0689 share cho tụi mình soft bật đèn đj. Thanks nhiều
Mình đang xài C5 fw 32.010 đã hack thành công bằng phoenix. Sau khi cài 1 đống ứng dụng và chạy cả effect theme thì máy vẫn chạy phè phè.😃 Đây là 1 số ứng dụng (1 số thôi nhé😃)) trong máy của mình, post lên cho anh em cùng chiêm ngưỡng nhé, tất cả đều là bản full nhé. Xin lỗi vì mình post bài bằng đt nên kô được chi tiết lắm, ae thông cảm nhé. 😃
hack bang vhom the nao ban thang oi

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:15 PM ----------

co link nao huong dan cai pm den pin o den flat cho c5 ko giup minh voi
You oi co cach nao hack con c5 dơn gjan hơn va nhanh hon hok pan chj mjnh voj. Cach do chay lau lam huhu
minh cung sài C5 hack bằng pheonix cung oke
topic mình chìm mất rùi hả?
Em nghĩ là bác chủ thớt lập top ra để xin soft cho c5 mà không cần hack. Cái này cũng có lí do hợp lí vì ngay cả trong diễn đàn mình em thấy hack c5 vẫn còn nhiều vấn đề nên cần xem xét, chưa thể nói là thành công 100% được.
Mong anh em giúp đỡ cho topic thêm xôm. ^^.
Bác su_khoj_dau_moj: cho em hỏi vhome bản nào có kèm soft đèn pin thế!? Em đang xài bản 3.96 và không thấy đèn pin đâu cả!? Nếu bác còn soft đó gửi cho em với!?
nat09cn2
ĐẠI BÀNG
13 năm
e cũng thế,dù rất mún hack nhưng chưa lần nào dc,dead phone cũng chẳng ăn thua
vinagem1993
ĐẠI BÀNG
13 năm
VHome có chức năng bật đèn flash làm đèn pin đó bạn. Bạn vào phần tạo menu nhanh -> thêm chức năng -> bật đèn pin
mr.dta
ĐẠI BÀNG
13 năm
C5 thì mình hack được rồi, nhưng cài bao nhiêu phần mềm bật đèn pin qua đèn flash chụp ảnh mà không được. Ai test được pm nào rồi thì share mình với ....
trananh239
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn dùng cái nè nha!
http://www.mediafire.com/?drtcd0dq2l6a9rb
sign trc khi cài!
sao mình cài ko được nhỉ,nó báo unalble... certifie gì đó :"<
trananh239
ĐẠI BÀNG
13 năm
sign hoặc hack phone trc!

Xu hướng