phần mềm chơi DJ android

kubin8x
3/12/2011 8:50Phản hồi: 26
phần mềm chơi DJ android
em có phần mềm chơi Dj danh cho android phiên bản studio các bac tự trải nghiệm em nó nhá nêu hay thì thank em phát,lấy tinh thần cho bài tiếp tại em tìm kiếm trên diển đàn mãi không thấy bản này nên em mạnh dạn up lên nếu ai post rồi thì em sorry nhá

bản em nó là 3.2.1 http://www.mediafire.com/?p5v47girgy68j4j
[​IMG] sorry anh em nhá hình của em nó đây,đây là bàn Dj chính của Dj studio 3.2.1 bản mới cập nhập
Hình 2: sau khi các bác nhấn vào "Browser" chon file chứa nhạc của mình nha,sau đó là thiết lập nhạc chính mà các bác muôn mix và DJ,Deck1 nhạc bên bàn Dj 1 "hinh em nó đây"

Hinh 3:
là hình các bác có thể thay đổi cho điệu nhac của mình bằng nhưng tiéng nhạc như tiếng coi hú,tiếng trống,vv........?các bác tự tìm hiểu nha

hình 4 :
các bác thiết lập các tầng số cho các bài hát mà các bác Dj

Hình 5 :
Các bác chỉnh nhac sao cho phụ hợp với tai nghe hoặc loa ngoài của máy

[​IMG] các bác thiết lập song thì nhấn vào biểu tượng play "trên hai bàn Dj để chạy nhạc nhá" khi chạy nhạc ưng ý các bác nhấn nút bên trái nut home và chọn save bản Dj của mình lại,thế là các bác có một bản Dj mang phong cách rất riêng của mình trên chính chiếc máy smatphone của bác mà không cần phải Dj trên máy tính,tất nhiên vẫn có sự hạn hẹp và không bằng Dj chuyên nghiệp được,nhưng thôi méo mó có hơn không các bác nhỉ.............? Đó là thông tin và các sử dụng của em nó,các bác tự trải nghiệm và cho ra đời những bải Dj hay nhá Chúc các bác thanh công,Các bác down trên hoặc dưới đây nhá
down studio Dj 3.2.1 http://www.mediafire.com/?p5v47girgy68j4j
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hix có vẽ không mấy ai hứng thu với Dj nhỉ
karado90
ĐẠI BÀNG
12 năm
hihi....tại bài viết thiếu hình ảnh và thông tin ứng dụng nên không có nhiều người xem thui anh ah 😁....! thank anh vì khoản nhiệt tình!:D
kissnice92
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho vày tấm hình zô thì sẽ đông khách hơn ! mình rất thích DJ nhưng không có tiền đi học
nếu bạn ở trog miền Nam thì có 1 cơ số ae dạy DJ miễn phí đấy 😃
bạn tham khảo trên vn88.com nhóe ;)
cảm ơn bạn, để down về test xem sao
cho vài cái hình ảnh mọi người sẽ dễ lựa chọn hơn bạn ơi 😁
hix khong ai hao hung ah
hungday
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay đấy làm tý việt remix xem ngon không
Hay đấy chứ !
Máy mình màn hình nhỏ quá chỉ dùng DroidDJ được thôi ,có pm Dj nào tạo thêm âm thanh,mix 2 đoạn nhạc và thêm các hiệu ứng âm thanh ko nhỉ?
Cái này cũng hay đây ! Để test thử xem sao ! AI có phần mềm như Djay bên Apple không nhỉ ?

trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
của apple đẹp quá 😃
Chưa đầy đủ được như bản trên máy tính nhưng được cái là dùng đt cảm ứng nên chơi bằng tay , cũng giật như DJ chuyên nghiệp . Hehe . Thank bác chủ thớt nhiều...
Cái này mình thử rồi.lâu lâu cắm tai nghe vào nghich tí thôi chứ còn để mà gọi là Dj thì đưa cho hẳn 1 bộ CDJ thật còn hém biết dùng 😁
thanks ban ve tinh than dong gop 😁, ma k biet su dung ra sao :D
tính năng sử dụng mình test ngay ban đầu đó bạn,mình đã thử Dj Djay trên máy apple rồi dao diện đẹp thật nhưng nó không thể tự ý chỉnh nhạc và có nhưng âm thanh khi mình quay đỉa:" dao diện đẹp không nói lên tất cả mà chỉ có đăng cấp mới có tiếng nói "
ôi mình dùng tab chơi caái nì phe lòi :bounce:
bac oi e ket no nhung moi toi bi mat duong link oy
minh không thể add nhạc vào, chọn mục chứa file nhạc xong rồi làm gì nữa
quadomu1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy mình màn hình nhỏ, k nghịch đc., cơ mà cũng tks b

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM