Phần mềm giả lập + game 4 nút (mario,contra,tank,...)

cuongvu306
21/7/2009 5:23Phản hồi: 24
Chắc các bạn còn nhớ những năm 199X khi chơi máy điện tử bằng băng chứ ( còn gọi là điện tử 4 nút đó) Tuy hình ảnh không được đẹp như những game bây giờ nhưng chắc cũng khó quên được cái thời bỏ học đi đánh nấm mario, contra hay xe tăng...
Mình đưa phần mềm giả lập game trên SMARTPHONE và các bản game(đầy đủ hết các trò) bạn nào thích thì tải về dùng nhé.mình đã dùng thử trên máy t-mobile dash thấy dùng rất tốt.hình ảnh rất nét.

Phần mềm giả lập:
http://www.mediafire.com/?zg4zy4jwijz
các bản game (các bạn giả nén ra đẻ dùng nhé)
http://www.mediafire.com/?kmyjm2meymf
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bản game nào hay nhất thì cậu up lên nhé.tớ thanks cậu!
trong bản game mình đưa lên cũng gần đủ các trò rồi đấy.các trò hay là có cả oài bạn download về giải nén ra oài dùng thôi.
ntdung1209
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thật là vô cùng cám ơn Bác. Ở Bên win pro e là chuyên gia của loại game này đấy nhưng vì e mới chuyển sang dùng màn hình vuông ( HP 910 C winpro ) nên ko chơi được trò này thất vọng quá. Trời xui khiến thế nào e mò sang đây, tải bản của bác về dùng thử xem thế nào. Thật tuyệt vời, nó được ngay. Cái máy của e quái vật thế chứ dùng phần mềm của winpro thì ko đc win standard lại đc. Chơi máy trò này hay từ ngày xưa, nên mấy trò khác chán luôn.
hehe lâu lắm mới thấy người cùng chung sở thích.
có bạn nào biết trò contra lấy 30 quân ấn nút như thế nào ko?tớ đang dùng con htc s620 ko biết cách ấn như nào ra 30 quân trò này?hi ai bít chỉ hộ
Lệnh xin 30 mạng này bạn: trên trên dưới dưới trái phải trái phải A B(nhấn lúc vừa hiện màn hình chọn người chơi nhé)
tớ đã thử cài trên HTC touch FLO sao lại ko chơi dc nhỉ........?ko vào dươc trò chơi dù đã cài phần mềm giả lập
kt3x
TÍCH CỰC
15 năm
Mấy cái giả lập này mình thử lâu rồi nhưng chán quá nên xóa đi luôn vì nut bấm trên điện thoại rất khó dùng, không như mình dùng tay cầm. Nói chung cái này chỉ để ôn lại 1 thời kỷ niệm thôi chứ dùng để chơi thì không ổn lắm.
thanks bro.mình rất thích chơi thể loại này từ nhỏ rùi.ah bro có phần mền giả lập game nitendo GBA ko?cho mình xin với
dung phan mem gia lap nhu the nao ha anh
bạn cứ cài như các trò bình thường thôi.cài xong ban vào trò chơi rồi mở các fire bạn lưu để mở các trò ra chơi thế là xong.ngoài ra bạn có thể tắt tiếng hoặc đổi nút để dễ chơi .............
tặng anh em toàn bộ games giả lập 4 nút hay nhất mà mình sưu tập chơi trên PC và N-Gage QD (sướng) bây giờ là Dash (bấm kô thuận lắm)

http://www.mediafire.com/?wjqczrn1nkn
hihi bác này cũng xài QD giống em ,em cũng xài QD này bác ới ....!
ntdung1209
ĐẠI BÀNG
15 năm
Xin lưu ý với các bác nếu PPC của các bác dùng chip intel thì chạy rất mượt còn tất cả các chip còn lại đều chạy giật giật khó chịu lắm, vì vậy bác nào dùng chip intel thì nên cài trò này chơi rất hay.
zioziozu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thanks bạn 😃 quá tuyệt 😁. game giả lập như chơi điện tử 4 nút, đơn giản nhưng rất hay, làm mình nhớ lại cái hồi lớp 3, lớp 4 toàn đi gom đồng nát sắt vụn để đi chơi điện tử 4 nút, hic hic 😔
Thành tích nổi bật nhất là vì mải chơi 4 nút đã mất 1 con mini tàu mới mua được 3 tuần :( bị ông bô tẩn cho 1 trận tơi bời :D
thanhhiepvt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình dùng SS i607 W5 cài giả lập, vào game ngon lành nhưng ko vào chơi đc. Chẳng biết vào chỗ nào cài đạt nút ấn cả. AE nào biết chỉ giúp với. Thanks.
trên i600 thì nút A và B là nút nào vậy bạn? 😔
Các bác ơi, thoát ứng dụng này nút nào dzậy?
nếu chưa cài đặt lại thì là nhấn nút A sẽ hiện lên thanh taskbar rồi chọn file>>>exit.
ban oi sao myh ko cai vao dc 8830m
cài thế nào vậy thớt?
tôi hồi đó cũng khoái game 4 nút lắm, có nhiều trò tui chơi chưa về nước, sau này có rãnh tui sẽ chơi lại, ...vô cùng thích game 4 nút, tuy cổ mà hay
@datdethuong giờ còn chơi ko bác.e cũng đang chơi đây.đủ bộ cả game

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019