Phần mềm gọi điện thoại trên iPad 3G chính thức được bán trên Cydia

Didu
13/6/2011 10:16Phản hồi: 225
225 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nokia_N92
ĐẠI BÀNG
13 năm
các đại ka bên heaveniphone chuẩn bị bẻ khóa cho anh em dùng chùa đi là vừa
vẫn đang chờ bổ sung cho iPad 2............ 😁
ai có rồi review cái nhở 😁
các bác nói như đùa vậy làm sao ..... được.

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

tại đây nhé.http://www.pdaviet.net/showthread.php?133112-PhoneItipad-G%E1%BB%8Di-%C4%91i%E1%BB%87n-tho%E1%BA%A1i-v%C3%A0-nh%C4%83n-tin-tr%C3%AAn-iPad-3G-%C4%91%C3%A3-test.&p=1698845#post1698845
Mình cũng thử gọi điện bằng ipad qua viber rồi, ok mà, đeo tai nghe hay speaker phone đều được. Còn cái này thì chưa biết sao, thế có nghĩa mua và gọi (nhắn tin) đi không mất xiền ạ........
cứ thế này trước sau chức năng nghe gọi nhắn tin cũng dc tích hợp sau vào nhân máy tính bảng khi xuất xưởng thôi
Các đại ca bên heaven hay gsm nhà mình cũng phải chờ các đại ca khác ( bên xsellize chẳng hạn) hack app này xong mới MÚC về cho ae ta đc chứ! ke ke.....

Sent from my ai phon bốn using Tinhte chấm vi en
Xui cho lan quá, nghe nói trang jailbreakme.com dc làm lại tùi má.chắc nay mai sẽ co tool untelthered cho ipad 2 thui,đang quá ming đợi

Sent from my iPad 3 using Tinhte.vn
hainam261
ĐẠI BÀNG
13 năm
em ko quan tâm lắm cái này vì ipad2 chưa đc JB và chỉ là bản wifi 😔(
chắc chủ yếu là nhắn tin thôi, ông nào có ipad mà chẳng có con smartphone bên tay còn lại rồi
nhưng mà giá chát quá mua con đt cùi gọi sim rác còn rẻ hơn nhiều
E k xài iPad, nên cho hỏi câu hơi ngu iPad không có chức năng thoại nhưng vẫn có loa thoại à.

Gửi từ HTC HD2 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
Chờ đợi tin này từ tháng trước rồi bây giờ đã được mod xác nhận. Tuyệt vời quá, thằng e mới mang con Ipad2 bên mẽo về hehe

---------- Post added at 11:20 AM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

Loa ngoài để phát nhạc đó bạn, dùng loa đó luôn . . .
wan
TÍCH CỰC
13 năm
ngon rồi bác nào có ipad 3g đời đầu sướng nhé
Ko biết xài cái này có ổn ko chứ mình cài FaceTime trên 3GS ko kích hoạt đc mà còn mất hơn 30k
Bác cuhiep làm phát review ứng dụng này cho ae tinh tế thưởng thức nào . . .
vjrus
TÍCH CỰC
13 năm
hay quá nhỉ, rồi ipad2 cũng được thoai , thích tính năng này trên tapblet
quynhdo
ĐẠI BÀNG
13 năm
hic, chán nhỉ con ipad của em chỉ có wifi ko
umumti
CAO CẤP
13 năm
Mấy bác làm ra ứng dụng này sẽ làm cho Apple nóng mặt, biết đâu Apple một thời gian nữa cũng đưa vào ứng dụng này luôn thì sao và bán với giá 10usd?!
khi nghe điện hoặc gọi điện bằng Ipad các bác sẽ trông thế này đây 😁
Bạn phải để tác giả kiếm chút kinh phí rồi họ mới nghiên cứu tiếp được chứ.Thế mới có chuyện ver1 rồi đến ver2 trong các software.
Ngồi lướt web, sms cho bạn bè cũng khá vui rồi.Đợi tới khi JB được Ipad 2 , nó ra ver2 hỗ trợ tai nghe bluetooth là đẹp

---------- Post added at 12:54 PM ---------- Previous post was at 12:50 PM ----------

Thế thì nỗi buồn của em đã được nhân đôi
hainam261
ĐẠI BÀNG
13 năm
^^ cái galaxy tab gọi điện em đã thấy ko thích rồi bác ạ ^^ gọi điện bằng cái đt to đùng vậy ở nhà thì đc chứ ngồi ngoài quán cũng ko nghe đc gì, cắm tai nghe vào thì thôi em xài đt cho nó lành ^^
hihihi. tất nhiên là không ai đủ " dũng cảm" và sức khỏe để thưừong xuyên cầm cái ipad áp vào tai để nghe phone.Tính năng này gọi là được tích hợp thêm cho phong phú.1 cái ipad có thể dùng làm nhiều chức năng cũng khiến người dùng bớt nhàm chán đúng không bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019