Phần mềm hát Karaoke 750 bài Anh, Việt dành cho Symbian

calvinklein87
7/11/2008 11:58Phản hồi: 130
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn tác giả nhiều lắm. nhưng sao tôi cài vao mục data trong máy E71 ma ko thấy nó xuất hiện ở mục "lắp Đặt" nhỉ
các bác cho em hỏi em cài như vậy đã đúng chưa???
phần mềm hát Karaoke trên điện thoại di đông cài cho điện thoại nokia N70 không sử dụng được vì không thấy chữ làm sao đọc theo. Nhờ chỉ cách khắc phục dzùm cảm ơn.
rat hay
nhung van khong on dinh
Tui cung bi loi tuong tu. Giai nen file .jar ra rui van thay cac file .mid. That ko hiu noi. Ai bit chi dum nhe!
sungbvub
ĐẠI BÀNG
15 năm
file jar là file cài đặt như là sis. Bạn đừng giải nén nó. Tuy nhiên phần mềm này khi chạy trên máy có màn hình ngang như e71 thí thiếu chữ ở hàng dưới không hát theo được.
masonuce
TÍCH CỰC
15 năm
cái này không phù hợp với màn 320x240,nhiều topic đã thảo luận vấn đề này rồi.
Nếu có thể thì Anh cho Em xin một bản cho Ê63 được không? pm này khi chạy trên Ê63 thì ko nhìn thấy dòng chữ để hát (màn hình 320x240)
bitis06
TÍCH CỰC
15 năm
Tôi cũng xài E71 nên ko dùng đc .Cái này có lâu rùi,giải trí cũng hay,nhưng tìm mãi chưa có bản nào dùng cho màn hình 320x240 cả!Híc buồn!
ha! thanks nhiu nhiu! may qua may hom nay o nha mot minh!
Mình cũng vậy,đang xài e71 có hình ,có tiếng mà không có lời chẳng hát theo được
tui cài cho n70 âm thanh và hình anh rất tốt nhưng không thấy chữ chạy hinh như tui cảm thấy hình ảnh quá khổ so với màn hình
Cai nay co cai duoc cho E71 khong ban
hay lắm tui se thủ ngay ! cám ơh bạn ! hi
tidus38
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em là em đã cài và thử xem ra khá hay:âm thanh ổn,hình ảnh đẹp nhưng mà có bác nào chỉ e cách giảm volume hok?chỉnh như nge nhạc bình thường nhưng mà hok đc.to quá hát hok át đc nhạc.hihi!!!
bạn chỉ cần gạt phím 5 chiều sang bên trái là sẽ giảm được thui mà.
em cai duoc roi
nhung ma ko co loi
ka ra o ke ma ko co loi thi hat sao duoc h cac dại ca
ai co ban co loi ko cho xin voi
masonuce
TÍCH CỰC
15 năm
Chắc bác chưa biết PM này không phù hợp cho màn hình 320x240😃
GIUP MINH VOI :Em dang dung Nokia E 63 giau nen ,cai ve may roi ,chi co tieng nhac ,ma kg thay loi bai hat o dau ? em phai lam sao day cac bac oi
cam on truoc nha
Em cài được rồi nhưng mà khi hát thì không thấy lời đâu cả. Làm thế nào đây. Em dùng Nokia E 63 bác nhé. Tks bác nhiều!
bản dành cho màn hinh 320*240 đây! 😃
omaikaraoke-2.01-320x240-443viet.zip
Bác ơi, em download PM của bác rồi nhưng mà không giả nén được. Bác đã thương anh em không có tiền ra hàng hát Karaoke thì bác thương cho chót nhé. Tks bác nhiều!
sao em cài vào máy n3230 không được full màn hình hả bác
tiếc là phần mền này ko thâu âm và ghi bài hát dc nhỉ !
cam on cac bac na
minh dung ok lam

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019