Phần mềm ôn thi sát hạch lý thuyết lái xe (ô tô, xe hơi) v1.04

Locke
27/6/2011 2:12Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xacudo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ồ cái này thật là hay và hữu ích, cảm ơn bác Tôn Nguyễn nhé, mong bác cho ra phiên bản ứng dụng trên RIM nữa nhé.
tiện lợi quá, mình đàn học lái xe, có cái này rồi thì có thể ôn mọi nơi, mọi lúc, hi hi
quá hay. Dù có bằng rồi, em cugnx sẽ cài của bác, để ai chưa có bằng còn ôn ạ.
Cám ơn bác nhiều
Cần gì học mấy bác ơi! Trước hôm thi thầy giáo sẽ dạy hết mánh khóe đi thi. Ví dụ:
Có biển báo và có 1 thằng công an. A! ở đây thằng công an chỉ có 1 và nó to nhất. Đáp án A
Có 2 xe máy và 1 ô tô. Cứ khoanh đáp án C cho ta, tổng là 3 mà
...
Hoặc cùng lắm khi vào thi thì các bác hỏi giám thị coi thi ý. Các anh sẽ hướng dẫn các bác nhiệt tình, nhưng nhớ đừng gây mất trật tự là được, cứ hỏi hẳn giám thị, hỏi linh tinh có khi nó làm sai đó
nhoxart
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn ơi có thể viết cho wp7 không ? hix
Tuy đã có bằng nhưng em vẫn tải về vì nhiều khi ngồi buồn lại lôi ra học luật không thôi lỡ quên thì ăn đủ với các anh áo vàng. Cẩn thận vẫn hơn, hơn nữa mình văn minh đi đúng luật chứ không như mấy bác, dừng đèn đỏ mà ở đằng sau bấm còi inh ỏi và bị chửi quá trời. Hic hic!
Locke
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác admin đổi link (thread number) làm các link cũ (đã PR ở chỗ khác) của mình chết ráo 😔
Hiện tại thì em chưa có phiên bản cho WP7, tuy nhiên thời gian tới nếu có thời gian em sẽ nghiên cứu WP7. Bác thông cảm, tại em đang dùng Android nên ưu tiên Android 😃

Nắm chắc luật vẫn hơn bác nhẩy 😃
Locke
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm ơn mấy bác đã tài trợ cho bọn em cốc bia. Chiều nay bia thôi [MENTION=176669]bobrowley[/MENTION].
Thế là chuẩn bị đi thi lái xe cũng ko đc mang điện thoại, đặc biệt dòng Smart phone vô rồi...........
Thoi chi tien lobby di. Hoc lam j. Em thi ngoi im co thang lam cho het .😆

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Tg kho ung dung app store day du lam ma. Ifan dung reu rao cau do nua nha hohoho

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
tuyệt thật, xin cảm ơn tác giả đã đóng góp chia sẻ
kinxmen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chỉ tội cho những ai đang dùng Mac OS thui!Chỉ ước muốn cho những ai dùng Apple cũng có được những tiện ích này!
thegioia
TÍCH CỰC
13 năm
tks bác chủ topic đã chia sẻ phần mềm hữu ích này cho ae tinhte 😁
Mr. tough
ĐẠI BÀNG
13 năm
Gud app! Thanks Pa'c chu thot.
hay, thiết thực, cảm ơn bác chủ thớt 😁
Đang tổng ôn mà chưa học lý thuyết. Thanks!
Em đang cố học, nếu bác không cố được thì nhờ cô bán nước ở trước cổng trung tâm Ngọc Hà. Hình như là 1.5 củ là yên bề lý thuyết :p
Mấy cô bán nước đấy nhiệt tình lắm, trước đi học cũng hay ngồi buôn ở đấy 😁
rất bổ ích và cám ơn programmer và chủ topic.

đa hệ điều hành hơn thì tốt nữa .
ôi trời đã quá.................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019