Phần mềm ôn thi sát hạch lý thuyết lái xe (ô tô, xe hơi) v1.04

Locke
27/6/2011 2:12Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dungdepzai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cám ơn bác vạn lần.đúng cái em cần.

Sent from my R800i using Tinhte.vn
manhten
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ola! Cai minh dang can! Sap duoc hoc bang oto! Chi tiec chua co android ma dung! Hic Hic!
tempo88
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao e cài phần mềm rồi dow cái dữ liệu về máy tính rồi cho vào thẻ nhớ,đến lúc cho vào thẻ nhớ như chủ thớt hướng dẫn rồi vào phần mềm chơi thì vẫn bị bắt phải dow dữ liệu là sao vậy,hic,help me
Bác down file dữ liệu về sẽ là 1 file zip, bác giải nén file đó ra, được 1 thư mục toàn file ảnh, bác copy đống file đấy vào thư mục /mnt/sdcard/data/com.tonnguyen.sathach/, sao cho bên trong thư mục đó sẽ có các file ảnh ví dụ như /mnt/sdcard/data/com.tonnguyen.sathach/162.png, sau đó thử lại xem được không nhé.
tempo88
ĐẠI BÀNG
13 năm
OK rùi nha,thanh bác 😁
Sắp tới sẽ học lái xe nên phần mềm này rất có ích, cảm ơn bác nhiều nhé😃
hongdang158
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em cũng cài phần mềm này rồi.Đang học lái xe,hơn tháng nữa là thi,phần mềm này hữu ích phết đấy.Các bác có thể down thẳng trên market cũng được,search bằng từ khóa "ly thuyet lai xe" hay "huong dan hoc lai xe" là đc.
Mình đã down về và sử dụng. Thấy rất hay, tuy nhiên có một lỗi nhỏ không biết các bạn có bị không?.
Khi mình chọn đáp án (ví dụ câu 2) thì khi kiểm tra xong phầm mềm lại nhầm lẫn là mình chọn câu 1.
Trong một đề thi có khoảng 3 hoặc 4 câu bị tình trạng như thế.
tuyệt vời nhưng mình có bằng rùi,thank bác chủ
Cảm ơn bác đã sử dụng và góp ý về sản phẩm của em. Về vấn đề nhầm đáp án đã chọn, em đã trả lời 1 bác ở đây, bác thử check lại giúp em xem có đúng như em nghĩ là do phần hiển thị gây hiểu lầm hay đúng là lỗi chọn sai đáp án nhé.

Cám ơn nhiều nhé. Điểm + cho chương trình này là có thể zoom để nhìn rõ hơn các hình. Tuy nhiên nếu có thể nâng độ phân giải của hình lên chút nữa thì khi zoom sẽ không bị vỡ hình.
phần mềm rất tốt
xin cảm ơn các bạn !
ACE cho mình hỏi! bên Iphone có PM này ko ta!
Mình định đi học bằng B2 nè!
mà ko có Android! Hiccc...
có phần mềm này chạy trên Blackberry không hả Bác. ?
Hì, em mới chỉ viết cho Android thôi bác ạ, em ko dùng BB nên không biết đã có cái tương tự trên BB chưa
Phần mềm nầy có ích đây. thanks các pác nhju nha.Có link này các ác vào xem nha :http://dienmay.com/tin-tuc-cac-chuong-trinh-khuyen-mai-tai-thegioididong,41056-tung-bung-don-sieu-thi-dienmaycom-thu-2-khai-truon.aspx
thích à nha...................................
Kvh27
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái ứng dụng này quá hay, đỡ phải cầm cuốn sách mất thời gian
hay wa minh dang cbi hoc lai xe,thank bac
vudongan
ĐẠI BÀNG
13 năm
nếu ủng hộ bằng sms thi hay quá
Cảm ơn các bác, tuy nhiên tiếc là em không có đấu số nhắn tin, với cả dù có thì $ của các bác cũng chui vào túi nhà mạng gần hết, thế nên nếu bác có tk ngân hàng thì bác donate tạm qua ngân lượng vậy nhé, vì ngân lượng chỉ cần có tk ngân hàng là được rùi. Còn các bác dùng và ủng hộ sản phẩm của em là em vui lắm rùi 😁
phần mềm rất hữu ích, tiếc quá mình lại thi xong rùi ;)

các bác nhà mình dùng Desire HD nhiều quá nhỉ, mình vẫn em MS cùi 😃
SevenCD
ĐẠI BÀNG
13 năm
Góp ý một chút bạn ơi.
Phần mềm rất hay nhưng tổ chức trình bày danh mục câu hỏi (khu 30 ô chữ nhật trên cùng) ko khoa học. Nên tô sáng/tô viền/làm nổi ô câu hỏi đang xem trong các màn hình làm bài, xem lại bài, xem câu hỏi thường sai. Tương tự với khung chọn câu hỏi khi nhấn vào 30 ô chữ nhật.
Nếu chỉnh sửa như mình đề nghị sẽ thuận lợi hơn cho người sử dụng định vị dc mình đang xem câu nào. Tuy góc trên bên trái có hiển thị câu hiện tại/tổng câu nhưng ko trực quan khó theo dõi.

Cảm ơn phần mềm của bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019