Phần mềm tải phim từ youtube dùng cho iphone có ko các bạn?

cuongkhanh19
26/4/2017 16:9Phản hồi: 21
Phần mềm tải phim từ youtube dùng cho iphone có ko các bạn?
Android thì có tubermate. Còn iPhone tìm mãi ko thấy😔
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

youtube ++ =)) JB cứ phang cái này thui một cài qua tutuapp hai lên google tìm ipa mà cài cũng dc hai dùng safari ++ 😁
dhnang
ĐẠI BÀNG
7 năm
nó tích hợp sẵn trong app rồi mà, tìm phần mềm làm gì nữa bạn 😁
bấm vào video - nhìn xuống dưới 1 chút có nút save - đợi là xong. Khi nào ko có mạng thì qua mục offline xem thôi
cuongkhanh19
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dhnang Chỗ nào hả bác, bác chụp hình cho tôi vs. Tôi hơi củ cà rốt:d
dhnang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuongkhanh19
dhnang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dhnang Bấm vào nút Save, đợi cho nó tải về, khi nào muốn xem thì vào Library - Offline video - xem 😁
À quên, app này là app Youtube của google luôn nhé.
anhanhkc
ĐẠI BÀNG
7 năm
nếu jaibreak thì cài tweak youtube++ còn nếu chưa jb thì cài FToS rồi cài 1 bản portable tích hợp thành phần mềm sẵn là phần mềm youtube++ luôn...có thêm rất nhiều chức năng tương tự như cài tweak...
chưa JB kèm theo cái này https://itunes.apple.com/vn/app/xem-tv-online-hd/id1094656742?l=vi&mt=8 vào gõ tìm kiếm như youtube và vào menu tìm video dã tải giống hệt youtube++ 😁
Youtube ++ là giải pháp hoàn hảo để tải xuống bất cứ thứ gì từ youtube. Youtube ++ cũng có nhiều tính năng mà YouTube gốc không còn cung cấp. Không có jailbreak và máy tính là cần thiết để cài đặt youtube + + ứng dụng. Tìm hiểu cách cài đặt youtube + +. Trước khi cài đặt ứng dụng, đảm bảo rằng bạn đã xóa ứng dụng YouTube gốc.
LENHATDAT
ĐẠI BÀNG
7 năm
Từ ios9 trở lên youtube đã có chức năng download. Bạn chọn save/lưu bên dưới video muốn tải.
Susu0806
TÍCH CỰC
7 năm
Phần mềm này tải được video từ tất cả các nguồn có trên mạng. (Web, Youtube, Facebook....)
có bạn nhé. mình đã đưa 1 Clip lên tinh tế rồi mà kênh bị chết. Nếu bạn cần mình sẽ làm lại Clip cho bạn
Mình toàn dùng Documents 6 để tải
Susu0806
TÍCH CỰC
7 năm
Cái iFiles giá chát lắm, dùng browser là ngon rồi.
phần mềm của mình có thể tải bất kì trang nào nhé.
Bạn có thể tải Documents về để tải nhé 😁
Sau khi tải về bạn vào trang savefrom.net
Dán link youtube vào và tải về 😃
mcjewelag
ĐẠI BÀNG
7 năm
App Turbo File Manager ... quảng cáo nhiều quá , chạy 1 chút là đứng máy luôn , không nên cài
@mcjewelag Bạn sài bản Pro như mình thử xem có còn như vậy ko ! Sài ngon lắm ko có Ads.
tranbmt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Youtube đã cho tải về iP , nếu muốn thêm nhiều tiện ích khác dùng PlaterXtreme Media PLayer cũng rất thú vị
New Picture.jpg
Musica FM Online nhé, rất tốt
Musica FM Online by Beatriz Santos
https://itunes.apple.com/us/app/musica-fm-online/id1238419586?mt=8

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019