PHẦN MỀM TẬP THỂ HÌNH...update...

fotlan16
20/1/2011 3:52Phản hồi: 22
PHẦN MỀM TẬP THỂ HÌNH...update...

:p:p:p:p CÓ VÀI PHẦN MỀM TẬP THỂ HÌNH SHARE CHO A E ĐỠ PHẢI MẤT CÔNG TÌM...:p:p:p:p

THEO KINH NGHIỆM CỦA E THÌ CÁC BÁC NÀO MUỐN LÊN KG THÌ TẬP NHẸ ĂN NHIỀU VÔ CHO BỰ RỒI MÌNH TẬP NẶNG LÀ LÊN CƠ LIỀN :mstickle::mstickle::mstickle:

đã test trên 3Gs fw4.x....rất ok các bác thấy hay thì thanks e cái ăn mừng năm mới nhá.

👼👼👼👼👼👼

THÊM CÁI NÀY MỚI ĐÃ CÁC BÁC CHỈ CẦM THEO E NÓ BẬT LÊN NHÌN TẬP THEO LÀ OK NÓ ĐẾM GIỜ CHO MÌNH NGHĨ SAU MỖI HIỆP NỮA...Hiii

E NÓ ĐÂY :cold:
1)

e nó ở đây ....:cold:

2)

3)

4)

LỜI CUỐI XIN HAPPY NEW YEAR CÁC ANH E VÀ DIỄN ĐÀN TINH TẾ NHÉ :redcarded::redcarded::redcarded::redcarded::redcarded::redcarded:

---------- Post added at 10:52 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

úp phát cho nó vui nhà:d

SẼ ÚP TIẾP NẾU E LỤM ĐƯỢC CÁI NÀO MỚI HE HE HE ....​
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks bác em đang tập thể hình cái này hay đấy 😁
thanks bác, em cũng đang nghiền món này 7 năm rồi
Mình tập 3 năm càng tsajp càng Còi .......Thử cái này xem😁
fotlan16
ĐẠI BÀNG
13 năm
tập ít và nhẹ nhưng ăn nhiều và uống sữa nhiều dô bác....bác ăn thịt bò như thịt heo thì ale hấp lên Kg liền....:twins:
conanlinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thanks bro đã chia sẻ phần mềm hay cho anh em TT
share cho em voi anh oi.cam on nhieu
thanks. 90kg khi nào mới xuống đây
angel008
TÍCH CỰC
13 năm
Bác quốc cái hình John Cena với batista lên ae nhìn hết hồn! Tập cái này đảm bảo 3 khẩu phần chính thịt - trứng - sữa là lên cơ nhanh lắm
10702029
ĐẠI BÀNG
13 năm
còn tùy bác ơi, muốn tập cho nở ra thì cử động nhanh, còn muốn cho săn chắc lại, có các vết cắt thì phải cử động chậm
nhưng trên hết phải biết ăn uống hợp lý
mà tập phải đều, bỏ khoảng 1 tháng là thôi rồi
fotlan16
ĐẠI BÀNG
13 năm
có luôn đó bác nhìn kĩ vào cuối mỗi hình đó bác :cold:

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 05:28 PM ----------

chính xác luôn đó bác he he ...mà lên tạ nặng thì cũng cử động chậm à không nhanh được...hj
ước gì e như a ấy ................
mình thấy lâu dài ai cũng bận bịu, chủ yếu là ở nhà mua tạ vè òi chống đẩy và tập các bài tập vs tạ đc thôi. Tức là Chỉ tập tay vs ngực là chính :happy:
batista11b5
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác nói chính xác , mình tập 3 năm rồi càng về sau càng lười với lại ko có time , nên mình chỉ kéo xà đơn , hít đất với tập những dộng tác giãn cơ xương cho cao lên thôi
huytt.ho
ĐẠI BÀNG
13 năm
nút tks đâu nhỉ? tập nát hết cơ rồi bh mói thấy có app
tks1
fotlan16
ĐẠI BÀNG
13 năm
đúng đó bác mà e thấy tập fai kiên trì thì mới lên được...mà tập ngực là quan trọng nhất cử đẩy ngực nhiều vào là tay cũng bự ak...he he

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 11:52 PM ----------

vậy có bự lên chưa pro chưa có thì tập tiếp theo e nó xem sao nhá....😃
thanhbk
TÍCH CỰC
13 năm
Bác nào có bạn gái ko đc sử dụng app này nhé!Càng tập càng teo mô ri!khuyến cáo 😁
fotlan16
ĐẠI BÀNG
13 năm
ai cũng sợ thì chắc bộ môn này dẹp wa bác... a e yên tâm đi nha.(k có chuyện như bác nói đâu) he he
dung6669
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quá chuẩn luôn 😆thanksssssss
thanks for sharing the information
fotlan16
ĐẠI BÀNG
13 năm
úp cho các bác coi nè :d
hjp_alone
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanh kiu bác nhìu.😃
Rất hứng thú..................thanks!

---------- Post added at 05:55 AM ---------- Previous post was at 05:53 AM ----------

Keke, bác nhầm thế nào ấy chứ. ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019