phần mềm tincore keymapper

Trau bo
19/9/2013 9:42Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đt lg lte2
@jackyoo Bạn kết nối bluetooth với tay cầm thoát ra vào ap tincore back ra,vào game choi kéo thanh thông báo xuống bạn sẽ thấy app ticore ngay thanh thông báo
vấn đề của mình là kết nối bluetooth với tay cầm thoát ra vào ap tincore back ra,vào game nhưng lại không kéo được thanh thông báo xuống.
@jackyoo Bạn dùng app easy touch để gọi chương trình tincore từ trong game
cảm ơn các bạn đã giúp đỡ dochoidocvn và Trau bo ^^.( máy hết pin rồi ^^ )
Lên nào
mình mứi mua máy này cài fifa vào thì nó ko hỗ trợ, 1 số game thì sai nút dù có hiện bảng ipega nút nhưng ấn thì nút ko giống cái bảng nó thông báo :|
@robo_ky Mình đang đá fifa 14 bằng tay cằm nè,chọc khe,chuyền vượt tuyến,sút bóng,tạt cánh,trên tay cầm k đủ nút để set hết chức năng của game fifa 14 nữa đó
mình đang xài nexus 7 đang xài con ipega đầu topic ấy
đang ở rom jb 4.3 nó ko hỗ trợ nút hả bạn :v
xài cái bluez imei làm theo video hướng dẫn lúc chọn driver ko có ipega :V
@robo_ky App chỉ hỗ trợ từ 4.1 chở xuống
Cài app này vào để có driver
https://db.tt/1eVIPkBu
nó có hỗ trợ mình chơi fifa 2014 ko bác
@robo_ky Bạm k đọc kỉ app ở đầu bài à,app tincore keymapper chỉ sd đc cho các máy android 4.1 chở xuống thôi,thì bạn mới gán đc các phím chức năng để chơi các loại game
mình cài vào làm y theo hướng dẫn rồi vào fifa nó báo socket faile ko điều khiển đc :v
mình dùng bluez imei đc ko
@robo_ky Blue imei chỉ sd đc cho các game giả lập và 1 số game như asphalt 7,sonic 4,gun shawdown thôi,còn những game fifa hay pes,nova 3,combat 4 đều k đc
èo cái batman lẫn cái wildblood nó ko hỗ trợ có cách nào set nút cho gamepad ko mình vẫn đang n7 4.3 :-s
@robo_ky Android 4.3 app chưa hỗ trợ bạn ơi
mình ko hiểu nổi luôn
test tay gamepad với 2 con sky 840 với note 2
SKy 840 kết nối thành công nhưng ko nhận nút nào hết :v, ko config đc
còn Note 2
nhận nút chơi đc nhưng khi chơi Vice city thì nó ko nhận nút Ab XY :v cả star selected cũng ko nhận 😔(
cả 2 đều ở 4.1.2
Nexus7 2012 chua root đã lên 4.4.2 có chơi game bằng tay cầm ipega ko các bạn ,xin chỉ giáo ...

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
@hoangquan1803 Chơi thì đc,chỉ 1 số game và game giả lập thôi

Gửi từ Lg Gpro cùi bắp
@Trau bo Có đá dc fifa 14 ko bạn ,bạn có thể cho mình chi tiết các game nao dc ko...thans nhiều .

@hoangquan1803 Fifa 14 k chơi đc,muốn chơi đc phải dùng app mình nói đầu bài và máy sd android 4.1 chở xuống,và root,những game chơi đc,alphal 7,sonic 4,shadown gun,đua thuyền,...,game giả lập

Gửi từ Lg Gpro cùi bắp
@Trau bo Đã hiểu ..thans bạn .

bác trâu bò gặp tình trạng như mình chưa :v
chơi trên n7 thì vice city nhận đủ nút nhưng con sky 840 với note 2 thì ko nhận đủ nút :v
còn sky 840 kết nối đc nhưng ko nhận 1 nút nào của ipega cơ :V
@robo_ky Tùy theo bản tincore cho dòng máy nữa,vd ticore 1 sd đc máy này nhưng k sd đc máy khác,nên bạn cứ thử hết các bản tincore,đừng vội update app

Gửi từ Lg Gpro cùi bắp
mình chưa xài tiny mới chỉ bắn bluetooth cho 2 máy nhận nhau :V
@robo_ky Thì cài thử đi,app chỉ hỗ trợ android 4.1 chở xuống và root

Gửi từ Lg Gpro cùi bắp
babyviper
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bluez imei có hổ trợ tay cầm usb không bạn?
Mới xem qua cái tay cầm Duo Gamer bên Cellphone. Có bạn nào thử dùng nó cho android chưa? Mình cũng muốn mua một cái để thử cho android nhưng ko biết có dùng được ko. Có bạn nào cho ý kiến thử. Sorry vì đã post không đúng chủ đề nhưng chỉ có một tí như vậy mà tạo thêm thread thì ko hay cho lắm
Đã mua về một cái thử và cảm thấy hối hận vì đã ko đọc kĩ:
http://www.forbes.com/sites/jasonevangelho/2012/10/01/meet-the-first-apple-approved-game-controller-for-ipad-iphone-ipod-touch/
Trong này có nhắc đến 1 đoạn:
"By the way, I tried connecting the Duo Gamer to various Android tablets and Windows laptops. No dice, as both operating systems detected the peripheral as a headset. It’s only intended for iOS, but it was a worth a shot"
Vậy là ko dùng được cho android và windows. Mình đã làm chuột bạch rồi.
minh co the lam cho no hien cai mui ten nhu con chuot tren may tinh,nhung ko cach nao click dc,bac nao biet chi dum voi
Hiện mũi tên thì chỉ cần bạn dung android 4.2 trở lên và cắm chuột vào là nó tự nhận chuột mà, lúc đó sẽ xuất hiện mũi tên nhưng chỉ nhấp chuột trái được thôi, chuột phải ko giống trên windows
mr_cristal
ĐẠI BÀNG
10 năm
hà nội có chỗ nào bán không nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019