[Phần mềm Việt] Hẹn giờ tắt nhạc cho Android - Báo thức + Note - Update V1.3

tranhuyvc
16/3/2013 16:29Phản hồi: 304
304 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

erosle
TÍCH CỰC
11 năm
trước e có dùng app sync tin nhắn lên gmail nhưng bây giờ nhiều quá đến 10k tin nhắn, sync vào lại điện thoại mà chạy đuối quá, bác huy có cách nào cải thiện hok chỉ e với
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@erosle mình sẽ có bản cập nhật cho sao lưu tin nhắn
erosle
TÍCH CỰC
11 năm
@tranhuyvc phải có đồng bộ vs gmail nha bác :X
mình đi các tuyến bán hàng nên cần ghi lại lichj trình đi lại mà tìm không có ứng dụng nào cả
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@xuankhanhvn bác gửi tin nhắn cho mình, chi tiết chức năng cho mình nhé. mình cũng đang cần phát triển app mới, bác muốn cái gì.... nhé bác tks bác
faraway93
TÍCH CỰC
11 năm
Ơ. Trình phát nhạc mặc định cũng có tự tắt nhạc mà. Em đang dùng note
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@faraway93 FM Radio, Mp3 Zing và các pm nghe nhạc khác nữa thì sao n
nhìn hơi củ chuối với lại không có nhu cầu cho lém !! chúc android Việt may mắn
phongm&e
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy mình Neo V vẫn phát ầm ầm bác ơi ,xem lại dùm mình
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@phongm&e bài xài chương trình nghe nhạc nào
phongm&e
ĐẠI BÀNG
11 năm
của sony walkman bác ạ
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@phongm&e bác khởi động lại và thử lại dùm mình, nếu còn bị, INBOX mình, mỉnh sẽ fix nhé
thanks
cái lenovo a65 của mình khi dùng lựa chọn phút mặc định không phản ứng,khi chọn tự do( 7 phút ..) thì lại tắt đc trình chơi nhạc gốc của máy
mong chủ thớt fix lỗi trên nhé.....tặng bạn 5 sao rùi đó hjhj
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@Wildorchjd khởi động lại chưa bác đôi khi do cảm ứng của bác, thử lại xem, k được inbox cho Huy
@Wildorchjd
đã reboot và thử lại thì chạy tốt cả hai option tắt theo cài sẵn và tùy chọn...để thử thêm các app khác của bạn..(^_^)
đang xài ttpod.nhưng vẫn ủng hộ sao cho bác
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@daigianinhbinh nhiều bác xài ttpod wa hé
tuoity2082
ĐẠI BÀNG
11 năm
lên cho ứng dụng Việt hay và k có code sms 😃
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@tuoity2082 các bác yên tâm với seri pm của mình, cái nào miễn phí mính nói miễn phí, thu phí thì mình nói và hỏi rất kỷ các bạn, và k có thu qua SMS các bác yên tâm nhé
M
Minh dung chuong trinh nghe nhac tren may luon.
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@truong ton ok mình sẽ xem lại tks bác
@truong ton Lai chay ko dc nua roi bac oi. Phan mem gi ma sao khoi dong lai may mot la vai duoc nhung sau do lai ko dc het vay! Mong bac giup do!
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
các bác có ý kiến gì cho các chức năng mới k
cho mình xin ý kiến, cuối tuần này sẽ có bản cập nhật các bác nhé
mkool9x
TÍCH CỰC
11 năm
khá ok bác ah , em vừa test ! tiếc là em dùng miui có chức năng hẹn h tắt nhạc rùi nên app của bác em đành remove vậy , hẹn bác phần mềm khác nhé ! 5 stars dành cho bác
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@mkool9x mình con 5 pm nữa. ở dưới chữ ký của mình ấy hi tks
phần mềm nay có vẻ hay đấy down về dùng thử coi thế nào
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@quangnhung1901 nhớ cho mình ý kiến nhé
@tranhuyvc Ok roi bac! Thansk bac!
ok bạn
pquan
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình xài Nexus 4 và dùng TTpod để nghe nhạc. thử test thì ko tắt đc nhạc bác ah, fix lại xem ntn :v
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@pquan chương trnh2 TTpod tren nexus 4 hả
các bác cho em hỏi TTpod là gì mà nảy giờ thấy các bạn comment xài cái náy quá trời thế 😃
pquan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tranhuyvc là app nghe nhạc thôi, cơ bản là mình quen xài nó trên s60 rồi nên dùng adroid cũng xài luôn.tiếc là app của bác chưa tắt đc nhạc e nó 😁 fix lại xem ntn?
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@pquan
mình thật sự chưa nghe bao giờ, mình sẽ tải về test và làm tương thích ​
😃​
Hay đây, test thử xem sao

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Galaxy note2 trình nghe mặc định có tính năng này r nên k cần lắm.nhưng rất cần đối vs các máy android khác

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Đã test phần mềm tốt và tiện dụng gửi bác 5sao trên app rồi. Chúc b sẽ có nhiều phần mềm tốt nữa
ko có ý đánh đồng nhưng app của VN hay gửi tin nhắn ngầm trừ tiền của người dùng dù app ghi là miễn phí.t dính mấy lần rồi nên ác cảm luôn.một số app trên appstorevn có kiểu này đó.hôm lâu t dow game đua xe về bị trừ mất 9k.nó ko báo j.kiểm tra tài khoản mới giật mình
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@ductuyenhl Pm of mình k có yêu cầu quyền gửi Tin Nhắn bác xem lại dùm mình
Mình cam đoan các phần mềm do mình viết và phát hành với tên Tran Huy là hoàn toàn sạch....
k phải pr (nhưng bạn có thể search với tên tranhuyvc trên mạng thì biết, mình cũng là admin 1 trang chuyên và lập trình cũng có tiếng ở VN)
Mình k dại gì mà đánh đổi ưu tín của mình như thế. mình cần sự nghiệp. k phải theo kiểu 1 số app VN... và thật sự mình cũng dị ứng với mấy app đó... làm mang tiếng app Vn bạn ah

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019