[Phát hành chính thức] iOS 12 và watchOS 5 ngày 17/9, macOS Mojave ngày 24/9

Didu
12/9/2018 18:52Phản hồi: 200
200 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nitz
TÍCH CỰC
6 năm
Hóng
ZodiacXIII
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không biết có ai dùng bản GM mà vẫn lâu lâu bị đứng máy giống mình k? Hy vọng bản chính thức sẽ ổn hơn :3
thanhpt_2011
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang dùng bản 12 beta thì làm thế Nào để trở thành bản chính thức vậy
xtruongiu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có ai bị tình trạng truy cập vào Setting -> Wifi thường hay bị đứng máy một lúc không? Và bật/tắt Wifi trong Control Center cũng lúc được, lúc không

Mình đang xài 6s
daongocminh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@xtruongiu Mình cũng hay bị, toàn phải reset, trên 6s+
rất mong đợi bản Mojave mới. vì thích giao diện tối dùng ban đêm đỡ nhức mắt.
lyductuong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ho tran dang quang Không biết chiến air của mình chạy có nổi không đây. Cũng đang ham hố
@lyductuong chiếc Air của bạn đời năm nào? đang dùng bản hđh mấy?
vunammobile
ĐẠI BÀNG
6 năm
rất mong Mojave chỉ cần ổn định + nhanh là đủ. Bản high sierra đã chậm rồi
Bin Hero
TÍCH CỰC
6 năm
ipad air lên 12 hao pin vl . mà hiệu năng chả tăng bnhiu =.= load game vẫn k nhanh = 11.4.1 😆) . thà apple cho hạ mọe về ios cũ còn sướng hơn
Bản thân sẽ lên 1 loạt luôn 😁 cho iPhone vì có thông báo gộp, cho AW vì có mặt đồng hồ mới, cho Macbook vì có giao diện đen thùi lùi...nhưng riêng iPad thì giữ vì còn 1 đống app tải nhờ =))
Hóng ios 12 quá
vannhat1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ho mình hỏi. Lên 12 thì appcar đã cho dùng phần mềm bên thứ 3 chưa. Đang hóng để dùng googmap
zeus2412
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vannhat1 Có bạn nha
promano
TÍCH CỰC
6 năm
Apple Watch đời đầu mà lên Watch OS 5 thì liệu có chậm hơn ko anh em nhỉ?
Mình lên Watch OS 4 rồi mà chậm quá 😔
@promano Xin chia buồn là Aw đời đầu (gen 1) không còn được update lên OS 5 nhé, giờ từ Seri 1 đổ lên
promano
TÍCH CỰC
6 năm
@Sr_9x Vậy hả bạn?
Trước dùng Watch OS 2 thấy nhanh và nhạy sướng lắm, giờ lên Watch OS 4 chậm như con rùa khởi động mất cả 5 10 phút luôn b ạ. Mà ko lên ko đc vì nó ko tương thích với iOS nên bắt buộc phải lên.
vutuanbs
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tính năng mới của Ios 12 không hữu dụng với mình, chưa có gì ngoài Facetime gọi nhóm có thể 1 tháng mới dùng 1 lần. Việc Update lên sẽ nặng máy hơn? Có cần lên không mọi người ?
lyductuong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vutuanbs Theo mình, ngoài những gì apple giớ thiệu thì bên trong ios mới có rất nhiều cái mới rất đáng lên, mình cũng ngạy lên vì bị chậm máy, tuy nhiên thích cái mới nên có là lên
Mình up qua 3tool bản 12 luôn, sớm hơn dc 3 ngày các bác nhỉ.
Đợi có ngày này đã lâu rồi đang háo hức trải nghiệm ios 12
đằng nào cũng phải xuất hiện vậy mà núp hoài.
diorlee
TÍCH CỰC
6 năm
đang dùng beta 3 thấy vẫn ok, k biết bản chính thức so với beta 3 có gì khác k? lỗi thì chưa thấy nên cũng đang phân vân, k biết pin có khá hơn k
ducninh87
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cá nhân mình nghĩ nếu tăng hiệu năng thì phải ăn pin hơn xíu và ngược lại, ông ăn 1 bát cơm ko thể khoẻ bằng ông ăn 2 bát được, và iphone mới chạy chip những 6 nhân, tất nhiên phù hợp ios 12 hơn đội hình 2 và 4 nhân, ý kiến cá nhân là vậy
iphone1224
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ios 12 gm. Đã phát hành hôm kia rồi. 2.2gb nhé
ZinoD
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngon, bác nào đang dùng 5s,6,6plus cứ lên hết cho em, pin có thể kém đi chút nhưng xứng đáng hy sinh để máy smooth hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019