Phiên bản phần mềm mới nhất cho Nokia N97 Mini là 12.0.110

mr.lehoanglam
10/8/2010 19:27Phản hồi: 14
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao N97 mini rm-555 của em nhập code o trang nokia nói phiên bản mới nhất là v10.0.020, có ai biết đt của em bị gì không? chỉ em với
bạn hãy tải phần mềm navifirm và phoenix về nâng cấp firmware 12.0.110 đi. xem cách sử dụng navifirm và phoenix nhé.
Chúc thành công.
thanks .................... đang down về làm thử
babygau
ĐẠI BÀNG
14 năm
down bằng navifrim khi up chỉ 98% thôi....nó ghi thiếu file ...mà down bằng navi chỉ có 8 file thoi mà.ai biết chỉ em....
ah còn cái khác code nửa..sao giờ....hay tại cái đó mới thiếu file...mà máy mình màu sôcla thì bấm vào CB phải ko...ko phải là white rồi...còn banet là ji mình hông biết luôn
Chào 4rum
Mình có 1 chiếc N97 mini hàng xách tay từ pháp
Mình không biết nhiều về tiếng anh,nen cam giác dùng chán hix.
Mong 4rum chỉ cho mình cách cài tiếng việt và hack phone N97 mini được không?
Máy mình RM 555
thank 4 rum
Dùng navifirm down về đúng 8 file dung lượng 151mb, không thiếu đân bạn nhưng phải chờ hơi lâu.
Hình như sau khi cài bằng phoenix thi máy cũng được hack luôn thì phải. khônng phải quan tâm vấn đề code vì đây là firmware dành cho N97 mini Viet Nam.
Chú ý màu Đen là CB, nâu hay sô cô la là garnet, trắng là white. xem hình đính kèm nhé.
k750i_it
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hoàng lâm ơi bạn có file firmware n97 mini v12 dạng exe kô, send link down cho mình với, mình tìm hoài trên mạng mà kô đc !
NKV_08
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho mình hỏi trong phần down này thì máy mình N97mini là hàng xách tay về VN chạy chương trình có tiếng việt màu đồng thì khi down fw bằng navifirm này thì chọn cái nào,cái fw VN hay cái fw nước xách tay,hàng xách tay từ Finland,đoạn này mình chẳng hiểu
nếu là RM-555 thì chọn ngôn ngữ gì tuỳ bác, nhưng phải nằm trong phạm vi RM-555 , giữa các RM không thể chuyển , nếu chuyển , nguy cơ sẽ là chết máy ...
firmware dành cho N97 mini Viet Nam. là như nào ak. máy em mua bên ĐỨc về, RM 555. up dc k. mà sao trong đt k cập nhật đc bản 12 vậy ak
đánh dấu
------
Giờ không tải dc Navifrom nữa rồi mấy bác ơi, làm cách nào đây ??
Mình có cái Nokia N97 xách tay mà giờ muốn cài tiếng việt..
@Virus-x cái navifirm nó đã khóa mấy năm về trước rồi bạn.
batboy_boy
ĐẠI BÀNG
8 năm
chawc lam gif conf ho tro nuax, phair tuj timf link thooi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019