Philips Notebook Sleeve, bảo vệ laptop và hơn thế nữa

vuhai6
4/9/2009 18:34Phản hồi: 15
Philips Notebook Sleeve, bảo vệ laptop và hơn thế nữa
Tìm kiếm cho mình một chiếc túi chống xóc tốt và đẹp là điều quan tâm của phần lớn những người sử dụng máy tính xách tay. Tiêu chí thời trang luôn được đặt lên hàng đầu. Trong vô vàn những chiếc túi được bán trên thị trường thì Philips Notebook Sleeve thật đặc biệt. Nó không chỉ để bảo vệ laptop khỏi những va đập mà còn là một món đồ thời trang thật sành điệu.

Với thiết kế bên ngoài là nhựa cứng, chiếc túi này sẽ bảo vệ máy tính của bạn khỏi những va chạm nhẹ xảy ra trong quá trình di chuyển. Phía trong là lớp đệm mềm, hạn chế tối đa ma sát đến với máy, và tất nhiên là bạn có thể yên tâm vì lớp đệm này sẽ không làm trày vỏ máy. Philips Notebook Sleeve được thiết kế dành cho laptop 15" với phần lọt lòng có kích thước 380 x 286 x 45 mm.

Điểm đặc biệt của Philips Notebook Sleeve đó chính là công nghệ HeatProtect được áp dụng trong thiết kế, hai mặt của túi chống xóc được Philips thiết kế với các rãnh thoát nhiệt. Điều này quan trọng đối với ai hay đặt laptop lên đùi để làm việc, với Philips Notebook Sleeve máy bạn sẽ được tản nhiệt tốt hơn, đồng thời đùi của bạn cũng được bảo vệ khỏi nhiệt độ của máy.

Thông tin thêm về sản phẩm bạn có thể coi tại đây: www.consumer.philips.com

Nguồn: Gizmodo
[relate]philips, laptop[/relate]
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em thấy cái màu đẹp nhưng không tiện dụng vì cứ phải cầm ở tay.Em là chúa hay quên.Cầm ở tay rồi để quên ở đâu không biết
I_care™
TÍCH CỰC
15 năm
nhìn cũng hay hay , hôm nào làm 1 cái 😁
cái vỏ của macbook của em đẹp hơn hehehehe
E muốn làm 1 cái.Bác nào biết chỗ bán ở Việt Nam? Giá cả? chỉ e với.Thanks !
zukenhoang
ĐẠI BÀNG
15 năm
xài laptop sợ nhất cái vụ nóng "hàng" khi để trên đùi. vô sinh như chơi ấy. chắc phải hốt 1 em philip nay` ... 😃
thì cái này có nói gì là giúp ko vô sinh đâu bro. chống xóc tốt, thời trang và tản nhiệt tốt là chính.
người mẫu có đường cong tuyệt mỹ quá :-j.
Chất liệu này chắc nóng máy lắm
vandangpham
ĐẠI BÀNG
15 năm
bó tay! không ngờ em với bác nhìn chung vào một chỗ! giá mà nẫng đc cả 3 thứ thì tốt nhể...@@
vậy em nghĩ bác phù hợp với con lappy nồi đồng cối đá dính kèm cái vali luôn hehe
nghia pham
ĐẠI BÀNG
15 năm
waaaaaaa,...................đẹp..................😃
trangkum88
ĐẠI BÀNG
15 năm
cái này khoảng bao nhiu xiền nhỉ
cầm tay hơi bất tiện thật, mình toàn sài balo
nhìn thời trang, nhưng có vẻ không thích hợp cho người di chuyển nhiều
chà đẹp quá nhưng có dể bị giựt đồ không vì không thấy dây bảo vệ
Các bạn có thể tham khảo thêm "em" CushionSpeaker xem nhu thế nào nhé! http://kenh14.vn/c31/t7/20090908013726612/philips-tung-chuong-phu-kien-laptop.chn
Mình cũng muốn kiếm 01 cái nhưg không biết giá
Nghi cái chức năng tản nhiệt của cái túi này quá
Tui thích tấm tản nhiệt thế hệ mới ko cần quat - ko tốn điện ( no Fan ) . Thấy co bán trên chodientu.vn nhưng mắc quá . Ko biet co cho nào bán rẽ hơn ko ? mọi người xem thử
http://chodientu.vn/sp-Cooling-Pad-no-Fan/1552221.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019