Phim của HBO GO đã có mặt trên FPT Play, đang cho xem thử miễn phí, hãy nhập code

ND Minh Đức
18/6/2019 9:2Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bhuubao
CAO CẤP
5 năm
Netflix chất lượng cao kinh khiếp, màu sắc chuẩn khiếp. Có TV 4K HDR coi như được massage mắt vậy.
Hồi đó mìn cứ nghĩ mua TV fullHD SDR bthg là đủ nhu cầu bản thân. Cho tới khi được xem film 4K HDR của Netflix.
Bù lại 280k/tháng thật sự là không rẻ đối với bản thân mình
@bhuubao Lên mạng ông kiếm người share ra, tôi đang xem netflix Pre nè,, share ra có 40k tháng à.. coi sướng
Tưởng gì,mình còn xem được HBO HD trên ứng dụng viettv.
beluxubu
TÍCH CỰC
5 năm
@kawakami Phát biểu linh tinh, đem so channel với on-demand, hahahaha
hoangvuong
TÍCH CỰC
5 năm
Đã dk thử , mình muốn kiếm 1 chỗ xem fim đủ tốt cập nhập fim mới thường xuyên khó quá.
Vuihungho
ĐẠI BÀNG
5 năm
Good thank
Blessa
TÍCH CỰC
5 năm
Hóng 1 ngày HBO GO nó support chính thức cho thị trường VN như Netflix. Xem TV cứ phải màn to âm thanh xịn sò mới sướng🆒
Apps trên ios không thấy mục hbo go đâu mặc dù đã kích hoạt :v
Hỏi ngu sao Ko còn cái HBO HD nhỉ ?
beluxubu
TÍCH CỰC
5 năm
FPT Play ko có cửa với Netflix đâu, xem truyền hình thì lag bỏ mịa, xem đá banh ngta vô ầm ầm thì 1 hồi mình mới có
Đã thử, ngon 😁
Thomas6688
TÍCH CỰC
5 năm
Fpt play này coi đúng Hd ko ?. Mình coi bằng ứng dụng trên bravia nhờ nhờ như bản cam chán ko tả
ntdat3011
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh em cho hỏi là trên Netflix có xem đc Game of Throne ko? chưa xem phần nào định xem thử từ season 1
beluxubu
TÍCH CỰC
5 năm
@ntdat3011 Netflix ko có GoT nhé, thằng HBO nó ko chơi với Netflix nên ko bán bản quyền chiếu
ntdat3011
ĐẠI BÀNG
5 năm
@beluxubu ok cám ơn bác, mà tại HBO Go gì đó nó cũng ko cho đăng ký ở VN lun, giờ phải lên phimmoi xem 😔
beluxubu
TÍCH CỰC
5 năm
@ntdat3011 Nhờ người quen ở Mỹ đăng ký, rồi xem ké như Netflix đó 😁
Có hỗ trợ âm thanh 5.1 k nhỉ
Got it
long_pn
TÍCH CỰC
5 năm
FPT Play này chỉ dùng coi VTV1 buổi trưa, chấm hết.
Ngon rồi. Cuối cùng hbo go cũng có ở vn
vietn
ĐẠI BÀNG
5 năm
HBO có cái phim Chernobyl cũng không chiếu... kiểm duyệt kinh quá... bỏ qua... chờ năm sau xem West World thôi
ứng dụng fpt play trên sony xem khá ổn, nhưng cứ đến ngoại hạng anh là hay bị ngắt, lần trước mua 1 mùa ngoại hạng Anh xem cũng ko nhiều nhưng cứ xem trận nào là y như rằng có 1-2 lần bị ngắt ko có lý do. Đến gần cuối mùa thì mạng nhanh hơn nên cũng ít bị ngắt
@vule123 Tui mua gói tháng NHA & Serie A nhưng nó lại chiếu trận tui ko coi. Trận hay hơn lại dell chiếu. Vlk ức quá hủy luôn.
năm nay định vào mua K+, th ấy mệnh giá là 125k/1 tháng, 250k/2thang, 750k/6thang
sao trả trước 6 tháng mà ko giảm giá nhỉ
nên đang cân nhắc mua K+
theo các bác mua K+ để xem bóng đá thì nên mua ở đâu nhỉ, mua qua FPT play hay mua trực tiếp tài khoản K+ luôn
@vule123 Có đk mua trực tiếp đi
@vule123 Mua trực tiếp từ K+ thì phải coi trên app điện thoại hoặc máy tính, hơi bất tiện, vẫn không hiểu sao không có trên TV. Còn mua qua FPT Play / ClipTV thì coi trực tiếp được.
@Tinh Dầu Haku Farm thanks bác nhiều nhiều
@vule123 Cũng định mua K+ mà thag tổng đài nó nói chảo phải quay về hướng đông, nhà chung cư nên bó tay.
Chả dám xem phim bộ. Khi đã dính vào là kiểu gì cũng phải xem hết bộ. Và như thế mất khá nhiều thời gian. Thôi chơi phim lẻ thôi.
Vẫn chưa thấy app FPT Play phiên bản box android cập nhật mục này
iwannare
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hoàng Phúc Lư chỉ FPT Play Box mới có thôi, hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119