[Phim] Mời xem trailer 2 phim hoạt hình Storks: Cò & dịch vụ vận chuyển em bé

Nam Air
25/6/2016 4:16Phản hồi: 30
[Phim] Mời xem trailer 2 phim hoạt hình Storks: Cò & dịch vụ vận chuyển em bé
Ở phương tây có một truyền thuyết là trẻ em trên thế giới không được sinh ra theo cách bình thường, mà được những con cò cắp trong một bọc vải và đem đến tận nhà cho những cặp vợ chồng. Storks là phim hoạt hình do Warner Bros sản xuất sẽ nói về đề tài này cũng như một khía cạnh của ngành vận chuyển hàng hóa trên thế giới.

Trong phim, những chú cò được nâng cấp, bao trọn dịch vụ cung cấp các gói vận chuyển cho công ty giao hàng nổi tiếng toàn cầu Corner store. Dịch vụ giao hàng của những chú cò được giám đốc của công ty là cò Junior nhận xét: "Sử dụng công nghệ hiện đại nhất, cùng với kinh nghiệm của 75 năm đầy nỗ lực, quy trình mới của chúng tôi được mô tả: hoàn hảo, chính xác, không sai sót, lý tưởng, không khuyết điểm, không vấn đề, chấp mọi loại lỗi, quá lớn không thể thất bại, trái ngược với tàu Titanic."

Tuy nhiên, khi vừa dứt lời, bộ máy đã nhanh chóng gặp trục trặc khi không thể kiểm soát các em bé liên tục xuất hiện, gây ra tình huống dở khóc dở cười. Chính vì vậy, Junior quyết định sẽ không kinh doanh loại hình vận chuyển em bé nữa mà sẽ chuyển qua vận chuyển các loại hàng hóa khác. Trong Storks, chúng ta sẽ được xem loài cò vận dụng công nghệ cao trong ngành vận chuyển hàng hóa, từ việc sử dụng drone để giao hàng, cho tới thiết bị bay cá nhân jetpack và rất nhiều công nghệ hỗ trợ khác.

Bộ phim được đạo diễn bởi Nicholas Stoller & Doug Sweetland, lồng tiếng bới Andy Samberg, Kelsey Grammer… và dự kiến khởi chiếu ở Việt Nam ngày 23/9/2016.

30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

truongan106
ĐẠI BÀNG
8 năm
chắc mai phải coi mới được
@truongan106 Nếu avata là ảnh chính chủ thì rủ mình đi vs nha 😁 bạn kia chắc giận nên ko đi đâu ~)))))
seavn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@truongan106 Mai mốt thì có phim Đẳng cấp thú cưng hay nè bạn
truongan106
ĐẠI BÀNG
8 năm
@moomyand mình mới đi xem phim về, nói chung là đáng xem. Nếu bạn chưa xem thì nên đi xem nhé, tiếc là không xem cùng bạn được.
moomyand
ĐẠI BÀNG
8 năm
@truongan106 Mình xem rồi, công nhận là hay và vui, nhịp phim nhanh, đúng chất giải trí, dị là đàn sói lầy lội
k161194
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hỏi thật, cười đau bụng chỗ nào v?
Đa phần người VN ko biết vụ này. Cò chuyển em bé.
Để phụ đề hay hơn, đưa vn lồng tiến như cậu bé rừng xanh kỳ rồi coi buồn ngủ thiệt. Chả ra cái ôn bịnh gì hết.
Công nhận buồn cười thật
hay quá xem thôi đã thấy thích
ông viết bài này coi chưa mà cười đau bụng hay zậy?
Cứ tưởng trim vận chuyển em bé chứ
Ờ mà cũng đúng Việt Nam là trim thì tây nó to hơn chắc là cò
trở về tuổi thơ <3
Youngking92
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhớ đến phim này. 😁
lavenbut
TÍCH CỰC
8 năm
Phim này cần hỏi thêm Tim Cook :v
ngtamabc
TÍCH CỰC
8 năm
việt nam thì em bé được nhặt ở gốc cây trước nhà..................
cho dễ nnôi
hihihiihhhi
để rảnh đi coi thử xem sao 😃
Cơ bản là không thích mấy bài viết PR phim của Airblade.
Review phim thì ngôn ngữ cụt ngủn như là dịch từ một trang nào đó. Trailer phim thì chưa coi mà dám bảo cười đau cả ruột, trong khi xem trailer thấy lủng củng và nhạc nhẽo khá nhiều. Bó tay.com
thangtin47
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bác ném đá dữ quá, tiêu đề bị sửa lại mất "chết cười" rồi 😆
mrd213
CAO CẤP
8 năm
Ở VN thì hay có câu chuyện là trẻ con đc bố mẹ nhặt ở...bãi rác về 😁:D:D
truongan106
ĐẠI BÀNG
8 năm
@truongan106 Ngon 😁
Hồi đó toàn nói lụm mình ngoài chợ, sọt rác...
Ko thích xem phim hoạt hình cho lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019