[Phim] Mời xem trailer đầu tiên của Wonder Woman

Nam Air
4/11/2016 9:26Phản hồi: 88
[Phim] Mời xem trailer đầu tiên của Wonder Woman
Trong Batman v. Superman: Dawn of Justice, một trong những nhân vật được yêu thích nhất phải kể đến là Wonder Woman, và để không phụ lòng người hâm mộ, DC Comics đã thực hiện bộ phim về người phụ nữ siêu phàm này. Mới đây, trailer đầu tiên của bộ phim đã chính thức được ra mắt với những cảnh hành động đã mắt.

Wonder Woman là "nghệ danh" của công chúa Diana xứ Themyscira, nàng là người kế thừa ngai vàng của bộ tộc nữ chiến binh Amazon. Trailer phim bắt đầu tại Themyscira, hòn đảo thiên đường của bộ tộc nữ chiến binh Amazon. Công chúa Diana lúc này đã chứng kiến sự xấu xa và tàn bạo của loài người khi họ dùng súng đạn xâm chiếm Themyscira.

Với sự thuyết phục của Steve Trevor (Chris Pine thủ vai), Diana Prince quyết định chu du đến thế giới loài người với mục đích chấm dứt Chiến tranh. Tại nước Anh những năm thập kỷ 1910, Diana dần nhận ra sứ mệnh bảo vệ thế giới khỏi những thế lực đen tối và trở thành Wonder Woman. Không chùn bước trước những âm mưu thâm độc của phe địch, hình ảnh nữ thần chiến binh hùng dũng đứng giữa chiến trường, gạt tan những đường đạn bay bằng đôi găng tay “Bracelets of Submission”. Trong trailer mặc dù chưa hé lộ vai trò của kẻ phản diện, nhưng chắc chắn rằng các nhà sản xuất Warner Bros. đã chuẩn bị một thử thách xứng tầm dành cho Wonder Woman.

Kèm theo trailer phim, WB còn khuyến mãi thêm cho chúng ta bộ poster 3 hình của Wonder Woman, gồm “Phi Thường - Sức Mạnh - Dũng Khí (Wonder – Power – Courage)” chính là ba thông điệp, hay ba tố chất về biểu tượng kinh điển này mà nhà sản xuất muốn truyền tải đến người xem.

88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieukon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bữa trước có trailer Wonder Woman ở Comic Con cũng hay, giờ mới thấy chính thức. Đoạn nhạc cuối ai cũng kết, đúng kiểu hào hùng.
20cent
TÍCH CỰC
7 năm
@hieukon mình cũng rất thích đoạn nhạc nền của Wonder Woman
hieukon
ĐẠI BÀNG
7 năm
@20cent Ai cũng thích mà, nghe đúng kiểu như sắp ra trận, quá đã! Trong Batman v Superman lúc Wonder Woman xuất hiện trong nền nhạc này ai cũng mê
hongdai106
TÍCH CỰC
7 năm
Phim chưa biết nhưng nhạc phim hay, có dâu ấn riêng như star war hay 007 vậy
kinhkinh235
ĐẠI BÀNG
7 năm
có vẻ hấp dẫn nhẹ... tay không đấu súng.. chỉ còn trong truyền thuyết
Tính ra em này mạnh hơn anh sịp 69 lần ấy, sức mạnh các kiểu như sịp mà còn không có điểm yếu như anh sịp là sợ kryptonite :p
@vohinhtrolai Em này đánh nhau thì mạnh thôi chứ chịch với anh thì chỉ có nằm bẹp! :p:p:p
@xuantruong1992 Em này có điểm yếu sợ gậy thiên lôi bạn, trèo lên gậy thiên lôi cưỡi là người mềm nhũn ngay 😁:D:D
cu_cai_nho
TÍCH CỰC
7 năm
@vohinhtrolai sai rồi bạn, e này cân được cả sup nhé, oánh thắng mấy lần 😁, điểm yếu duy nhất của ww là lòng trắc ẩn :D
@cu_cai_nho SAI
Điểm yếu của em này là mê trai đẹp
CGI ngày càng thật nhỉ xem Dr.Trang thấy phê vãi đạn . nhìn trailer phim này cũng đẹp đấy . nhưng mà bên DC sao cảnh nó cứ tối tối nhỉ 0.0
@mimi_emyeu Dc như phim sup dùng trang phục thật, để màu thật nhìn ngu quá nên mới phải chuyển sang màu tối tối ... nhìn vẫn ngu ngu.
Em này đeo cái vòng tay mới đầu tưởng là tăng sức mạnh, ai ngờ là để kềm chế sức mạnh 🆒 Dạng anh hùng này tiềm tàng sức mạnh kinh lắm!
Phim dc dạo này toàn ko qua đc 7 điểm. Mavel thì toàn 8 9 điểm.

Nói chung nhân vật dc bốc phét hơi quá đáng, xem như kẹc, mấy thằng fan cuồng dc thì suốt ngày bảo súp đẻ ra đã mạnh vcl thì hợp lý, còn saitama tập 3 năm mạnh vcl thì bọn nó bảo là dell hợp lý ... =))
@hunkel92 Mày là thằng cuồng văn hóa Mẽo và đồ mẽo à 😁 thế mày thích JAV hay thích AAV :D
gaucon3503
TÍCH CỰC
7 năm
@Rex JYJ Phim DC mình thích nhất vẫn là những villain.
Phim Marvel xem hay, nhưng với mình nó hơi nhạt và nhiều sạn.
longt61
TÍCH CỰC
7 năm
@Khac Cuong bác nói thế nào chứ em thấy ko thông. cái truyện one-punch man vốn nó ko cần logic vì ban đầu nó được làm ra với mục đích hài nhảm, nhưng mà về sau được hâm mộ nên có thể tác giả sẽ đầu tư để tạo thành một thế giới riêng. còn cái luyện tập ấy là nó bịa ra để lòe thằng genos cho xong chuyện chứ thực ra nó có biết vì sao đâu.
còn sịp thì vô số cái vô lí: ở hành tinh nào thì cũng cần có môi trường sống và chịu ảnh hưởng của nó, khỏe bá đạo vậy thì ko cần công cụ, ko thể tiến hóa thì sao mà tạo lập một nền văn minh? có thể bay vào ko gian bao nhiêu lâu éo cần thở nhưng lại phải có tàu vũ trụ? từ môi trường khắc nghiệt qua trái đất sống thì sẽ dễ dàng hơn nhưng cũng sẽ yếu dần đi, ko thấy tập luyện nhu vegata hay songoku gì....
mà nói chung là siêu anh hùng éo nào cũng đầy rẫy nhưng cái vô lí, nơi mà khoa học phải bó tay và những định luật vật lí ko tồn tại. túm lại là đọc cho vui thôi bác.
@Khac Cuong Ông đó anti ra mặt rồi. Nói cũng bao nhiêu cũng không hiểu đâu
Wonder-Power-Courage chắc tương ứng 3vòng của WW
Wonder :đúng nghĩa kiệt tác của tạo hóa : )))
Power :chắc là liên quan cái dạ dày .có thực mới vực đc đạo
Courage :ae cần rất nhiều dũng khí để chinh phục hố đen vũ trụ .cái lỗ huyền thoại 😁
vistahome
TÍCH CỰC
7 năm
Em này xinh quá,, film nào có ẻm đóng là hay..
Em này quá hợp với vai này luôn. Mạnh mẽ và nóng bỏng...và ...bự 😁
gaucon3503
TÍCH CỰC
7 năm
@tringuyenxp1603 Ý bác là đùi hay ... ngực ?
@tringuyenxp1603 nhầm rùi bạn kaka, em này vòng 1 bt à :3
@gaucon3503 Đùi to sao khen đc bác 😆 Loại trừ ngay
@tringuyenxp1603 vậy mà báo lá cái vn toàn bảo người đẹp nhưng lép 😆 mà cũng hơi lép với mặt bằng chung phương tây chứ còn hơn ối VN =)) mà xinh éo tả đc ý, hoa hậu có khác
@ilikek24 Đúng rồi bác lép là so với Tây chứ ae mình xài hàng Việt quen rồi thấy vẫn ngon chán haha.
mrduck148
TÍCH CỰC
7 năm
cởi đc đồ em này chắc phải lỳ đòn lắm đây 😁
Mình thì ấn tượng với đoạn nhạc cuối 😁
BondKute
TÍCH CỰC
7 năm
Amazon đều phải đốt 1 bên ngực để bắn cung cho chuẩn. Em này thì vừa to vừa đều thế. ;)
gaucon3503
TÍCH CỰC
7 năm
@BondKute Bác bị lừa rồi. Bé mà.
Nhưng tổng thể vẫn đẹp lắm, hoa hậu mà.
namdh1988
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tại sao cứ các thể loại anh hùng từ nam đến nữ đều phải mặc đồ bó sát và sexy ????
@namdh1988 cho dễ oánh nhau . thấy đoạn cuối nó nói sao họ có thể mặc thứ này để chến đấu ấy 😆
DmooN
TÍCH CỰC
7 năm
@namdh1988 giống mấy bác tập thể hình ý, toàn mặc áo sát nách
Tiểu sử WonderWoman tựa tựa như CaptainAmerica vậy! Cũng xài khiên luôn! Có điều là siêu hơn!
@th3s3v3n 1000 CAP cũng die với em này chứ nói chi 1 Cap
Công chúa Diana VS Kotex
vupicaso
TÍCH CỰC
7 năm
Các b cứ kêu cô ý e này e nọ, cô ý cũng 31 t rồi đó 🆒
Nhắc đến COURAGE thì phải nhắc đến Iphone 7 series chứ ta. Wonder girl tuổi gì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM