[Phim] Mời xem trailer Rogue One: A Star Wars Story - Star Wars ngoại truyện

Nam Air
12/8/2016 10:30Phản hồi: 36
[Phim] Mời xem trailer Rogue One: A Star Wars Story - Star Wars ngoại truyện
Được xem là bộ phim điện ảnh thứ 9 của chủ đề Star Wars, tuy nhiên Rogue One lại là một phim riêng lẻ khác với series Star Wars có các Jedi chúng ta từng xem. Rogue One: A Star Wars Story lấy bối cảnh trước thời điểm trong Star Wars: Episode IV - A New Hope, trong đó Jyn Erso là một cô gái thuộc phe phiến loạn, được Mon Mothma cử đi đánh cắp bí mật chế tạo siêu hành tinh hủy diệt Death Star của đế chế Galactic.

Phim Rogue One: A Star Wars Story được sản xuất bởi Lucasfilm, do Walt Disney phát hành vào ngày 16/12 cuối năm nay. Hiện tại nhà sản xuất phim chưa tiết lộ nhiều thông tin về bộ phim này, chúng ta chỉ mới biết rằng phim có sự tham gia của các diễn viên gồm Riz Ahmed trong vai Bodhi Rook, Felicity Jones trong vai Jyn Erso, Mads Mikkelsen trong vai Galen Erso, Forest Whitaker trong vai Saw Gerrera... Mình sẽ sớm cập nhật thêm chi tiết phim khi có thông tin.
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cvietduc31
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chung tử đơn phim này có vẻ phế... thấy cầm cây gậy chơi tay bo là nghi nghi oy... =)))
@viettien_milo Xác chết cụt đầu được hay ko nữa là còn đầu 😃
tlgod
CAO CẤP
8 năm
@ntlvn đúng, võ tàu Chung Tử Đơn không hợp với hệ thống võ thuật gắn liền với Lightsaber của Jedi trong thế giới Star War 😔
@ntlvn mình thích start war ở cốt truyện. mình coi bộ ba phần trước rất bất ngờ về nhân vật Anakin Skywalker. từ 1 thằng nhóc được Qui-Gon Jinn cưu mang và đào tạo sau đó lấy vợ hơn tuổi, rồi cuối cùng bị tha hóa thành Darth Vader. câu chuyện kể về cả cuộc đời của 1 con người. giống như forrest gump (giống ở cách kể chuyện)
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
@daot096 cuồng vừa thôi...nét võ thuật trung hoa quá hay và đẹp...công nhận đánh kiểu ctd hơi ảo, nhưng mà vẫn đẹp hơn mấy anh jedi
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
Mấy anh Mỹ khai thác ghê,...cái gì cũng thành kinh tế một cách nhẹ nhàng, đầy tinh tế...hâm mộ:rolleyes:
hoangemini
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em muốn coi Star Wars lắm nhưng mà bây giờ coi lại từ đầu coi từ tập đầu tiên nhìn độ họa chán quá chẳng muốn coi! có bị coi là mất 50% cuộc đời không nhỉ 😕
vipdong1223
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoangemini Bác xem r sẽ rõ,kĩ xảo k cao nhưng nội dung thì tuyệt vời
luanpham2303
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoangemini phần 1 2 3 được làm mới lại nên coi hay, còn 4 5 6 thì kỹ xảo sau này nó ok hơn tí nên cũng đỡ, coi chán mấy cảnh jedi đánh nhau thôi ah :v
@Vent Lee không xem lâu rồi bác, giờ tất nhiên k rạp nào chiếu r.
@hoangemini Mất 50% truyện phim.
ơ năm ngoái có tập phim sờ ta oa đang chiếu dở mà, tưởng năm nay chiếu tiếp chứ sao lại ra cái này
liệu có đáng xem "di a vê ngoại truyện" 😁
Hóng vé xem tặng ví sen
holale
TÍCH CỰC
8 năm
Hố hố tuần nào mình cũng đóng phim mấy tối😁
có Chung Tử Đơn là thấy đã rồi 😁 mà phần này có vẻ chưa có LightSaber. A Chung Tử Đơn mà cầm LS múa là chuẩn không cần chỉnh 😆
Liệu đây có phải doanh thu cao nhất domestic 2016!
mrd213
CAO CẤP
8 năm
Trailer có lâu rồi mà, hồi ấy còn nghĩ là fanmade thôi.
Dek có liên quan gì tới cốt truyện của star wars cả
tieutu911
TÍCH CỰC
8 năm
Không thich loạt phim này bằng Star Trek.
YoungPadawan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Với mình thì chỉ cần thấy được Dart Vader thời kỳ đỉnh cao là đủ rồi.
cvietduc31
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xlỗi chứ Bác nc ngu vãi ạ, mình nói thế là chê ah? Mà kể cả ko đc đóng film như bác nói coi trailer xong là ko đc phép chê ah? Mình mà làm công nhân lương 2 tr khi xem film thấy dở cũng ko đc mở mồm chê ah? Nc khắm vãi.

Ngta ở đây là xem trailer thấy CTD cầm gậy đánh Jedi có giáp các thứ thấy có ve ko ăn thua.
Trẻ trâu bảo vệ thần tượng bay ra táp nhanh thế .

Nếu bác thích CTD thì nói luôn là mình cũng thích CTD, nhưng phong cách võ thuât của CTD chỉ phù hợp với film võ thuật hiện đại, đường phố, vô Starwar thấy ko phù hợp.

Và CTD trc giờ tới thời điểm này chưa film hollywood nào tham gia mà vai đó hay cả, toàn tào lao mế lao.( May ra Điệp viên XXX sắp chiếu xem trailer còn thấy có nét) . Hollywood cho diễn viên Hoa Ngữ vào mục đích chỉ là để đánh thị trường TQ nên đừng hy vọng quá nhiều vào vai trò cũng như đất diễn của CTD.

P/s: Đấy là còn chưa nói tới 1 cơ số ( rất lớn) ng dân VN hiện tại đang có trào lưu tẩy chay diễn viên TQ mặc dù mình ko phải trong số đó nhưng nhắc để mấy bạn bớt trẩu tre kiểu này đi.
Đợi xem Star War 8 có nữ dv gốc Việt. http://screenrant.com/star-wars-8-kelly-marie-tran-john-boyega-scene/
skivn
ĐẠI BÀNG
8 năm
CTD chắc cũng chỉ múa gậy đc vài phần cảnh thôi :v mấy bác xoắn làm gì đằng nào cũng là spin-off

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019