[Phim] Một số tựa phim nổi bật trong năm 2017: Avatar 2, Transformers 5, Alien 2, WorldWar Z 2

Nam Air
13/8/2016 15:25Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kuongkurt
TÍCH CỰC
8 năm
năm của siêu phẩm
Rantekid
ĐẠI BÀNG
8 năm
hóng world war z 2 thôi <3
Chinhas
ĐẠI BÀNG
8 năm
Rất rất và rất hóng Avatar 2
Anhking
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đợi coi "Evil"người thay thế" và "thế chiến Z" Mấy bộ khác chẳng có gì hay để xem nữa 😕😕
zenukyo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Anhking Bác coi Train to Busan chưa ? Cá nhân em thấy WWZ quá nhạt, phô diễn CGI là chính, Resident Evil thì từ phần 3 trở đi quá tệ, còn Train to Busan đã khiến không ít người rơi lệ tại rạp.
Godfire
ĐẠI BÀNG
8 năm
hóng tất cả khi nào có HD trên mạng o_O
cá nhân thấy các phần Supermen gần đây quá dở, mong chờ Cướp biển carribe thôi
letung4699
ĐẠI BÀNG
8 năm
Năm sau mình mong nhất là Power Ranger, Transformers The last knight, và Godzilla, mình thích robo và quái vật khổng lồ =)). Còn Avatar 2 mình cũng hóng nhưng dò không thuộc style của mình nên chỉ hóng phần kỹ xảo thôi, nhớ hồi phần 1 nó đã khởi đầu cho 1 trào lưu 3D dài sau đó, và đến giờ vẫn là một chuẩn mực trong phim 3D.
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
\
phim này tụi nó đóng gói iso này, mún xem dùng ultra iso bung ra, hơi phiền đấy 😃
@vhtn8381 Mình vừa kéo bộ phim Commando 1080p BluRay về laptop với dung lượng khoảng 12GB mà sao cảnh bị noise dữ vậy nhỉ? Mình đã thử tua các cảnh khác trong phim vẫn bị như vậy? o_O
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)

vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
@crazysexycool1981 biết ngay sẽ nói nó bị noié mà hahah, cái này là phim hịn nó thế, mình mới nói nó hột hột đấy. Tuy nó hột nhưng nó vẫn rất chất đúng ko, và xem tren màn hình nhỏ nó vậy do nó bị " nén quá mức" ( hehe nói vậy chứ cũng chả bít giải thích thế nào :3 ). Xem trên màn hình lớn thì nó ko bị đặc biệt trên tivi nó mới phát huy hết ưu thế. Cho nên tui mới khuyên bạn down 720 thôi là đủ, xem trên máy tính cũng ok, nhưng dù là 720 nhưng vẫn có cảm giác noise nhưng nhẹ hơn. Đó là còn may đấy, chơi cái phim 40gb kìa về thì có khóc thét, đi mua gấp tivi 65 inch về mà xem đấy, kkkk 😁
@vhtn8381 Mình mới tải duy nhất bộ phim đó vì hết lượt tải nhanh được tặng sáng nay rồi, sáng mai sẽ mua lượt tải mới và test thử bộ phim khác xem sao! Phim ở trên mình tải sản xuất năm 1985, hay do cảnh phim vài chục năm trước nó thế nhỉ :eek:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
@crazysexycool1981 ai biết 😁
longt61
TÍCH CỰC
8 năm
Công nhận bác nói đúng, định dạng mp4 chỉ là phim đã rip thôi, bản gốc nặng ko thể tả nổi, ko cắm torrent thì ko có thời gian tải. Nhớ hồi tải bản gốc của "Những người khốn khổ" mà suýt soát hơn 30Gb 720p, mạng chậm kéo lâu thôi rồi, chỉ tiếc là mấy trang torrent sập hết rồi.
P/s bác cho em hỏi là trang bác vừa nói có cho tải về hd ko, bản rip hay bản gốc. Thanks bác.
khanh1810
TÍCH CỰC
8 năm
phim nào cũng hóng hết :p
Ôi, toàn phim hay =))
Có mình nè bạn
Thiếu phim hành tinh khỉ p3 rồi
khang20
TÍCH CỰC
7 năm
trong mấy phim này có phim nào quay 3d không z, coi 2d covert 3d mờ
Avarta 2 bị hoãn đến 2020 rồi nhé AE, lại được dịp hóng đến mòn mỏi con mắt 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
Chưa thấy có bản HD của Saw 8 được tung lên mạng nhỉ :p
@crazysexycool1981 Chờ hẳn 1 năm nữa coi Full HD bluray cho máu 😁
@crazysexycool1981 canh đúng 7tháng để đào tiếp .bồ ghê thiệt 😁
@kixx Tại bộ phim này hot quá, trước mình từng xem 7 phần của Saw, thật sự rất ấn tượng với những cảnh tượng trong phim! Ko biết dùng từ gì để lột tả hết cảm giác khi xem bộ phim giật gân này, nhiều cảnh chết chóc quá kinh hoàng! Trên mạng, mình thấy thông tin là bộ phim này đã được trình chiếu cuối tháng 10, giờ cuối tháng 11 đã 1 tháng trôi qua, đang hóng bản HD tải từ mạng về nằm đắp chăn với vợ xem đêm cho đã :D
@Cuong Nb E chỉ cần tải bản HD thôi, ko cần dung lượng quá lớn, ổ WD 2TB của E gần full kín vì phim tải trên mạng rồi :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019