phim mp4 cho iphone:update ngày 21/5/2010

tritran
5/8/2009 0:35Phản hồi: 1.053
1.053 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

part 3 của film sex is zero 2 bị hư rùi anh ơi:shocked7fl:
lesud
TÍCH CỰC
14 năm
mới coi 2012 xong, phải nói là quá hay 😁. Mong chờ Ngày độc lập :D
# Final Destination 1 - Số phận an bài 1: kinh dị, sub việt
link số 2 down ko được bác ơi..coi lại dùm nha..thankx bác nhìu 😁
phim saw 6,sub việt bị lỗi part 2 ko down được,xem lai dùm mình
mediafỉe hình như chơi chiêu để mình phải mua acc hay sao ý . Down bất cứ cái gì đến file cuối cùng là nó ko cho down đứng cứng ngắt luôn, rùi hiện cái bản kêu mình upgrade lên mediapro thiệt là bó tay. có bác nào biết cách down file cuối ko. mình bị ở film martyrs
" Down bất cứ cái gì đến file cuối cùng là nó ko cho down đứng cứng ngắt luôn " . " mình bị ở film martyrs ". vậy là bạn bị ở tất cả các file cuối ở tất cả các film hay chỉ của "Martyrs". Nếu là tất cả các file cuối đều bị thì ko còn j để nói vì mình chưa bao h gặp trường hợp như thế. Còn nếu chỉ riêng " Matyrs " thì sao bạn ko nghĩ là link hư hay đường truyền có vấn đề, mà lại quy vào MF làm tiền mình. Nói thật nha mình thấy host MF là nhất rồi. Được bao nhiêu host free như MF ko. Down ko giới hạn, tốc độ lại ổn định, ko fai chờ đợi. " rùi hiện cái bản kêu mình upgrade lên mediapro thiệt là bó tay " ko hiểu bạn bó tay cái j ở đây. Bạn ko biết tắt cái bản đó nên bó tay à. Nếu thật vậy thì mình cũng bó tay bạn
hì bác này có vẻ bức xúc nhỉ. nhưng mình cũng nói cho bác nghe luôn là hôm qua mình down 2 lần ở host này đều bị như vậy. là con người ai thấy thế mà ko nghĩ vậy hả bác. bác rảnh quá thì ngồi mà down hết list film đi rùi cho mình biết kết quả ha, vớ vẩn. Mà hỏi thật bác bức xúc cái gì bộ mediafire là ông nội bác sao mà bác bức xúc với tui. anh em trên này chỉ đưa ra ý kiến vậy thôi rùi nhờ các anh em nào biết cách khắc phục giúp còn ko thì góp ý chân tình. Bác sống ở đời chỉ đợi cơ hội để "đớp" và "xực" người khác thôi hả nếu vậy thì bác hơi bị rảnh. Bản thần tui down ở host này ko biết bao nhiêu lần, nhưng hôm qua bị như vậy phải đặt dấu chấm hỏi chứ. haizzz thiển cận thiển cận quá. Còn việc tắt cái bản đó có thằng mù mới không tắt được tui ko tự nhận mình giỏi tiếng anh và Vi tính nhưng chữ "close" và dấu "x" tôi cũng biết mà đâu cần bác nói thiệt là dở hơi. Thôi sorry bác trỉtan nha vì làm loãng topic của bác.
Sau bài trả lời của bạn tui mới thấy mình dở hơi thật. Dở hơi vì đi trả lời 1 câu hỏi để cuối cùng nhận đc câu trả lời như vầy. 1 Câu trả lời đầy tính văn hóa và giáo dục.

Có nhiều film bác tritran up lên tinhte sau khi update die hết rồi bác úp lại lên MF giùm với thank
thì bác xem lại câu trả lời của bác thế nào rùi hãy nói người khác :yes4lo:
Tritran ơi, Man-woman and the wall chết link part 4!
hanghonda
TÍCH CỰC
14 năm
nhìu người down bị hư 1 part như mình rồi, bác chủ thớt check lại giùm với, đang chờ bác up lại nè..chưa dám xóa mấy part kia lun, hix,,,ổ cứng gần đầy mà ko dám xóa....
😔 tri tran cho to xin phim badboy2 duoc ko na hay gia dinh gooffe cung duoc 😃 phim tren díney do thank thank nha
Bbác coi lại giùm 1 số film link ko chuyển thẳng lên MF mà lên tinhte nhưng sever mới chỉnh sửa j h thất lạc hết mấy cái địa chỉ củ rồi bác up lại giùm cái thank
bác Tritran oi phim the saw 6 lỗi part 2 ko down dc rồi, bác sửa dùm em ha, thank bác nhìu
bác tran thân mến
bác làm ơn tìm hộ mình phim nài rồi post lên đc ko 😁

Jeon Woo Chi The Taoist Wizard :D
bác có phim này không? "The Pursuit Of Happyness" của Will Smith đóng. Nếu có bác up lên cho a e xem nhé. Còn cho e xin phim này với sub E nhé... thanks bác nhiều nhiều.
Chừng nào mới up phim New Moon-Trăng Non lên hã bạn
# phim Sex is zero II
# part 3
# lỗi corrupt
# đã kiểm tra tên file
# đã kiểm tra dung lượng file
# đã sử dụng chức năng repair
thông báo lỗi film sex is zero II
Bác trí ơi , diễn đàn nâng cấp nên bây giờ mấy địa chỉ trang download phim không tồn tại nữa rồi , sao down được bây giờ bác trí ơi ?
linhaka
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khong hiểu sao nhiều link phim của bạn khi nhấp vào thì báo: Trang web bạn yêu cầu đã được thay đổi địa chỉ hay không tồn tại. Bạn thử dùng chức năng tìm kiếm để tìm lại thông tin tại Tinh Tế hay kiểm tra lại địa chỉ trang web.
Trước đây k bị như vậy.
Thanks!
skeleton288
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tại forum nâng cấp, thay đổi hết cả link topics + posts. Giờ các links trang đầu hy sinh gần hết cả. Các admin, mod ko để ý vấn đề này!
hanamotara die link rồy bác oy
các phim Cướp biên vùng Caribean 1,2,3 đã bị mất link, mong anh tritran khắc phục sự cố trên để em còn thướng thức :d
bro ơi, Đại Chiến Xích Bích die luôn rồi.... bà xã muốn xem mà không có, chắc đi mua đĩa về xem quá...
Dare Devil part 1 và 5 down về bị lỗi giải nén bạn ơi 😔 sữa lỗi file thì file 1 đc nhưng 5 ko đc :(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019