phim mp4 cho iphone:update ngày 21/5/2010

tritran
5/8/2009 0:35Phản hồi: 1.053
1.053 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

79.
sao kô có phim số 113 vậy các bác. có thể up phim đó cho em dc kô. thx các bác trước
Sẽ up nhưng chưa phải bây h^^ ,
AlexDJ
TÍCH CỰC
15 năm
Những phim sau DIE, tritran xem sửa lại giùm anh em nha. Thanks
(Vẫn vào được, vẫn có link, vẫn nhập pass, nhưng download trực tiếp thì reload, download gián tiếp thì ra index.html)

District 9

Incredible Hulk 2- Người khổng lồ xanh 2

Mỹ nhân đại chiến

đã check, bảo đảm 3 phim trên link còn tốt 100% , nếu down ko được thì nên đổi trình duyệt ( chuyển từ firefox qua IE ..hoặc xóa cookie rồi down lại )
AlexDJ
TÍCH CỰC
15 năm
Bây giờ mới được nè, không cần đổi trình duyệt hay xóa Cookies gì luôn.
Những link trên Alex check từ tối hôm kia là bị, đến hôm qua vẫn còn bị, mặc dù có reset IP, đổi IP thì kết quả vẫn như dzậy, những link còn lại vẫn OK, cho nên không chắc là do MediaFire nên mới nói tritran fix đó. Thanks
Chữ ký là sao vậy Tritran:p Lâu lâu đổi đề tài tí😁 Dạo này bận quá chẳng down film chứ hồi xưa down quá trời, toàn down rồi chạy mà không comment:p
^^ chứ kí vậy thôi , ko có gì đâu . Chuẩn bị lên Leo chưa vậy bác ..nhìn em đó kết quá nhỉ
Hehe, tháng 11 có chắc là mua luôn:p hoặc là chờ vài tuần cho nó xuống 12-13tr thì mua chứ mới về chắc cũng 18-20tr, bó tay VN😔
Bác Tritran ơi, phim của bác khi down về thì các phần có tên ko giống nhau, lúc giải nén bị lỗi.
em phát hiện ra là tên phim của bác up hay bị nhầm dấu phẩy (,) và dấu gạch dưới (_).
down về mà ko để ý là lúc giải nén bị lỗi.
phim nào bị như vậy bác cho mình cho biết tên được không ^^
danghsb
ĐẠI BÀNG
15 năm
chẳng hạn như Quantum of solace ấy bác,phải đổi tên tất cả các file giống nhau thì mới ko bị lỗi khi xem^^
vâng.
2 phim mới nhất mà em down của bác là Robot đại chiến và Quận 9
lúc đầu cứ tưởng file rar bị lỗi, hóa ra là bị nhầm tên
do tên 1 số phần bị đổi giữa dấu phẩy và dấu gạch dưới.

hôm qua em down Robot đại chiến, bị 3 phần 8,9 và 10 đấy a.

- Mình kiểm tra thử thì thấy tên các file hoàn toàn giống nhau, đều này là hiển nhiên vì các file sau khi được cắt thì mình up lên host liền, ko đụng chạm vào việc chỉnh sửa tên ( việc sửa tên mình làm trước khi cắt) ===> làm sao tên file lại bị khác nhau được nhỉ , 1 Lỗi khó hiểu
pkquoc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
Co lỗi đấy bác ạ... thỉnh thoảng khi host chính bị quá tải, mediafire sẽ tự động chuyển sang host phụ, lúc đó mấy cái file cũng y chang thế, chỉ khác ở chỗ dấu gạch nối "_" bị đổi thành dấu phẩy "," . Down về thì chịu khó sửa lại dấu phẩy thành dấu gạch nối là ok ^^
vậy lỗi này không thể khắc phục được nhỉ, thôi thì các bác nào bĩ lỗi thì chứ y giùm thôi . Để thông báo lên trang đầu luôn vậy^^
sao minh download cac file vd 001 den 004
dinh noi cac doan video lai voi nhau thi mo thu chi doc dc file 001 con cac file con lai ko doc dc........giup minh voi!
doi ca buoi moi down xong ma !hic
bác ơi, phim từ 97 đến 136 ko có linh vào ạ?
thx bác nhiều lắm lắm 😁
đang chờ JB iTouch gen 3 thì bác up film,ngồi xem mà thấy thích quá :D
xem film = iTouch/iPhone fe nhỉ bác nhỉ ^^!
hehe, vậy là cũng sắp hoàn thành topic, chỉ thiếu 2 loạt phim nổi tiếng cuối cùng là Ma Trận với Chúa Tể Những Chiếc Nhẫn là đạt mục tiêu .
câu hỏi của em đã có câu trả lời.
thanks bác nhiều nhiều ! 😁
bác tritran ơi 126 wasabi bị nhầm link kìa ? :angry6wn:
đã sửa , thank bác đã thông báo
fiji90
ĐẠI BÀNG
15 năm
MF cho đổi tên file đã up mà
Edit file info, File name

Up luôn The Dreamers luôn nhá 😁
dusaigon
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tritran ơi, hiện mình có 1 số phim hay mà sub rời, mình convert sang mp4 rùi làm sao add sub vào để xem được trên ip vậy bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019