phim mp4 cho iphone:update ngày 21/5/2010

tritran
5/8/2009 0:35Phản hồi: 1.053
1.053 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minh noi may doan mp4 da giai nen san thi dc nhung may doan .rar thi ko dc!minh da cai thi 7zip nhung may bao loi! minh sai win vista!giup minh voi!thank nhiu
tên file thì ko sai nhưng trong quá trình down bị chuyển server nên sau khi down xong tên file bị khác, chính vì vậy mới ko sửa lỗi đó được

dùng soft xvid4psp

ko dùng 7-zip thì dùng winrar , bạn search trên google nha
sao mấy phim .rar khi giải nén điều báo lỗi vậy các bác....tớ đã thử đủ kiểu mà kô được....
@demlanhtinhsi: mấy chục bộ phim, bạn nói bộ phim nào ....
😁hi bác tritran,
đó là mấy phim bác up sau này, như: Darknight, Dommday,.... bằng file .rar, chứ mấy file dạng kia thì bình thường bác à...

Tớ đã thử nhiều cách như mọi người chỉ mà khi nối vẫn báo lỗi ( giải nén khoảng tới file thứ 3).... Bác check giùm nhé...thanks bác....:D
Để sửa lỗi winrar các bác làm theo trình tự sau:
Open part bị lỗi lên > click phải vào file bên trong > chọn repair archive > chờ đến khi winrar tạo ra 1 file part nữa. đó chính là file đã sửa xong. bỏ file cũ đi, lấy file đó (nhớ đổi tên lại cho giống file gốc) thế lại đúng vị trí.Như thế ta xẽ có part mới đã được sửa lỗi.Enjoi thôi.
chắc nhiều người repair xong nhưng vẫn giữ nguyên file hỏng, còn file vừa được tạo ra lại ko đổi tên ==> giải nén lại chính file bị lỗi cho nên cứ bị lỗi hoài
down phim transformers 2 về hết ùi
giải nén = 7zip xong nó báo lỗi file 1 ....?
vẫn ra phim đấy nhưng xem đc 1 nửa thì hiền màn hình xanh lè cho đến hết phim >"<
chả hiểu lỗi j, mà xóa xừ mấy part kia òi😔, có ai bị ko, ko thì down lại vậy 😁
chắc do của bạn bị rồi , của mình b.thường à :D mình down lại 2 lần :| vì lỡ Sync với itune nó mất :((
em downlaod 1 lần cái ok ngay, chả phải làm lại lần nào, chỉ phải sửa tên lại cho đồng nhất là ok.
phim dài thật, gân 900MB mà 150 phút nên chất lượng ko dc nét, có bác up 1,5GB đấy, nặng quá nên lại thôi.
thks bác tritran. em down phim của bác mệt nghỉ lun 😁 bác cứ up lên media fire dài dài là em down của bác dài dài hihihhihi
Indiana Jones 4 . sau khi nối file lại hoàn chỉnh không bi lỗi gì nhưng khi xem được 15 p thì đen thui không thấy gi xin tritran giải thích dùm
các file 00* không báo h báo lỗi khi join như các file .rar nên không có nghĩa ko báo lỗi là file ko bị lỗi , bác tự kiểm tra lại tên file ...
blackpuck
TÍCH CỰC
15 năm
mod Tritran bây h rảnh rỗi sang bên Vnmon.com cơ à................
Phần 2 và phần 6 của phim Twilight bị lổi giản nén rùi Bro ơi....Xin up lại giùm mình nhé,mình rất thích bộ phim này.Thanks trước nhé
ua, trang web này mới nghe lần đầu 😁
dùng chức năng repair của winrar
không coi fullscreen thì nét chứ sao không nhỉ ^^, nhưng khi giản ra fullscreen thì sẽ bị nhòe. đơn giản là phim nó theo chuẩn HD chứ ko theo tỉ lệ màn hình của iphone
film G-force có chưa anh!?!?em nôn xem phim đó lắm...
(X-men Wolverine Origin) bác TriTran xem lại dùm mình phim này nhé, mình giải nén nó chạy đến cuối cùng 99% ,nó hiện cái bản bị lỗi .Mình muốn copy cho Bác xem nhưng k đc. Bác xem lại dùm mình nha, Cám Ơn bác nhiều...
@huynhhung81: lần sau bác comment với font chữ bình thường thôi . Còn viêc bác báo lỗi những chả biết lỗi gì nên mình ko giúp gì được
maxhn
TÍCH CỰC
15 năm
Mình có 1 account UseNext 25Gb/month Auto recharge , cái này dùng để download phim rất tốt nhưng tốc độ mạng ở VN cùi quá , không biết tritran có cần không nhỉ ?
(Còn viêc bác báo lỗi những chả biết lỗi gì nên mình ko giúp gì được). Nhưng dù sao đi nữa Bác cũng nên xem lại bài của Bác post lên có bị lỗi gì k. Thật sự tôi giải nén k đc Bác à.Tôi đâu có thời gian để mà trêu chọc Bác chứ...
mình ko nói bác trêu chọc gì cả , nhưng phải biết chính xác lỗi thế nào mới giúp được. Ngoài ra mình up lên cho rất nhiều người down, không phải chỉ mới nghe 1 người báo lỗi là mình phải up lại vì biết đâu người đó bị lỗi chứ người khác lại ko bị
Thanks bác phát ^^!
Chất lượng film rất tốt nhưng sub hơi khó nhìn Y_Y

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019