Phim Nhà - Xem phim chiếu rạp HD

DevNoob
10/2/2017 9:29Phản hồi: 20
Phim Nhà - Xem phim chiếu rạp HD
Link Google Play: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.cine.phim1&hl=en

Phim Nhà là ứng dụng xem phim HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ trên Android với rất nhiều tính năng hay:

+ Phim đang hot nhất chiếu tại rạp, cập nhật thường xuyên, phim lẻ, phim bộ TVB, phim hoạt hình anime...
+ Giao diện đẹp, đơn giản, dễ sử dụng, đặc biệt có dùng cử chỉ vuốt trên màn hình để điểu khiển video, độ sáng, âm thanh...
+ Tiết kiệm 3G: ứng dụng tối ưu hoá đường truyền internet nên bạn không cần quá lo lắng về việc phải tốn nhiều băng thông khi sử dụng.
+ Chất lượng phim: Phim Nhà tự hào với việc cung cấp cho người dùng những bộ phim hd chất lượng tốt nhất có thể. Bạn có thể tha hồ lựa chọn chất lượng phim phù hợp với bạn 360p, 480p ,720p, 1080p...

Các bạn tải app xài thử và cho ý kiến giúp mình nhé, rate 5* để mình có động lực phát triển app tốt hơn nhé, cảm ơn các bạn 😃

1.png 2.png 3.png 4.png 5.png
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DevNoob
ĐẠI BÀNG
7 năm
up
tcl8989
CAO CẤP
7 năm
@DevNoob Có xem được trên Android tivi box không bạn?
DevNoob
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tcl8989 Mình ko có tv box để test nên cũng ko bít chạy ổn trên box ko, nhưng trên phone chạy ổn bạn nhé. Plan sắp tới mình sẽ viết riêng cho tv box và android TV. Mong bạn ủng hộ nhé. Thks bạn 😃
app nhiều phim hay
inmyfantasy
ĐẠI BÀNG
7 năm
cho minh xin file apk nha,de thu cho android tv box.cam on ban
DevNoob
ĐẠI BÀNG
7 năm
@inmyfantasy bạn cho mình email nhé mình gửi cho, thks bạn 😁
inmyfantasy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DevNoob email minh inmyfantasy2005@gmail.com cho minh xin file apk..Cam on nhieu
DevNoob
ĐẠI BÀNG
7 năm
@inmyfantasy mình gửi email rồi đó bạn xem nhé
inmyfantasy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DevNoob Cam on ban,phim nha chay tot tren iphone...minh thu bo vao sony android TV nhung khong xoay chieu ngang duoc.Ban co cach nao khong?
DevNoob
ĐẠI BÀNG
7 năm
@inmyfantasy Hiện mình đang phát triển app để chạy trên Android TV và sẽ cho ra trong thời gian sắp tới, bạn ráng chờ nhé. Thanks bạn đã ủng hộ 😃
DevNoob
ĐẠI BÀNG
7 năm
up. mọi người dùng thử và góp ý nhé. thks mọi người 😃
yoyohakuso
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình file apk để test, trải nghiệm và đánh giá cũng như góp ý nhé.
(y)
DevNoob
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình có up link google play ở trên đó bạn
Mình dùng soft phim nha xem phim trên sony z5 nhưng không thể lựa chọn chất lượng phim phù hợp với mình là 360p, 480p ,720p, 1080p...khi bấm vào chọn thì không được và nó hiện thanh điều hướng ảo che mất.mong bạn điều chỉnh lại dùm mình nha.
thanks
DevNoob
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanhhanhvn Hi thanks bạn đã báo bug, mình sẽ fix trong thời gian sớm nhất nhé 😃
DevNoob
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanhhanhvn Mình vừa up version mới lên store rồi chờ Google duyệt chắc mai là có bạn update app nhé. Thks
inmyfantasy
ĐẠI BÀNG
7 năm
ban co phien ban moi cho hop android tv hay android tv chua vay ban ?
DevNoob
ĐẠI BÀNG
7 năm
@inmyfantasy Chưa bạn ơi mình vừa update version fix 1 số bug, bản Android TV vẫn đang phát triển bạn nhé, khi nào xong mình sẽ báo. Thanks bạn đã quan tâm ủng hộ ứng dụng nhé 😃
inmyfantasy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bảng android tv hay tv box phát triển xong chưa bạn, cho mình xin apk nhé.
Có file apk android tv chưa bác nôn quá...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019