Phim về Joker sẽ ra mắt ngày 4/10/2019, Joaquin Phoenix vai chính, Todd Phillips đạo diễn

Nam Air
19/7/2018 8:20Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Joker trong Batman xứng đáng là ám ảnh huyền thoại
ruantinghe91
ĐẠI BÀNG
6 năm
Joker nó cũng chỉ là 1 quân bài trong bộ tú lơ khơ thôi mà sao các bác khen ghê vậy, nó ra Joker thì lấy K chặn nó, chặn Át chặn Hai, chặn Tứ Quý vào mặt nó
Heath Ledger đỉnh nhất vai này rồi 😁
VLong21
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có mấy ông bảo mong đợt nay sẽ hay hơn Joker của Heath, riêng tui thì ko, vì giá trị làm nên hình ảnh huyền thoại ấy còn dc đóng góp bằng 1 mạng sống, Heath đã đặt cả mạng sống mình vào vai diễn này, và đó là lí do vì sao Joker của Heath là Joker hay nhất mọi thời đại.
@VLong21 Vai diễn của Heath Ledger là quá kinh điển rồi, khó có diễn viên nào có thể làm được hơn thế.
DC giờ chỉ hóng phim về joker thôi , batman vs superman xem thấy nãn quá .
datmacom
TÍCH CỰC
6 năm
Không biết có vượt qua nổi cái bóng của Joker batman ko
khoa-ckd
TÍCH CỰC
6 năm
Thiết nghĩ sao DC không làm phim riêng về nhân vật Rorschach nhỉ. Nhân vật này có quá khứ bi thảm và cuộc đời u ám giống với phong cách truyền thống của DC hơn.
Bá Hỷ
TÍCH CỰC
6 năm
@khoa-ckd Rorschach khác universe ông, ở trong universe của The Watchmen thì DCEU là truyện tranh.
Syter
TÍCH CỰC
6 năm
@khoa-ckd Watchmen nên dừng lại ở một phim duy nhất. Nó là món ăn lạ lùng cũ kỹ đã không hợp với thời nay rồi.
libieu
CAO CẤP
6 năm
Không biết có vượt qua đc cái bóng của Heath Ledger ko !
Xem hoạt hình thấy joker nó gây nhiều tội ác quá. Nhất là hiếp dâm và tra tấn, hơi ám ảnh. Joker cũng có nhiều nguồn nói bị bệnh tâm lý từ nhỏ, nhưng có phim lại nói bin rơi vào hoá chất. Thật chả biêt sao. Nhưng joker phải nói là nó bệnh thật. Batman bị nó chơi hoài

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019