Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phó chủ tịch LG ra lệnh phải làm lại chiếc LG G7 từ đầu, dời lịch ra mắt sang tháng 4 hoặc trễ hơn?

Duy Luân
15/1/2018 21:35Phản hồi: 166
166 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dlcky
TÍCH CỰC
6 năm
Project Zero ver LG
puppygoody
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hồi đó xài cô G Pro 2 chính hãng, lúc được update lên Android 6 tự nhiên camera lây nét cực kỳ chậm luôn. Nản LG luôn từ đó xài Samsung yêu luôn đến giờ.
LGTelecom
ĐẠI BÀNG
6 năm
@puppygoody D838 có stock 6.0 luôn hả Chém vl thật
Cái ông phó chủ tịch này làm đúng đó! Thà ra trễ mà ngon còn hơn đua theo hãng khác để rồi ôm sự cay đắng
xlive
TÍCH CỰC
6 năm
mong LG cải tiến về độ bền, phần cứng, kiểu dáng phần cứng. về phần mềm giao diện tương tác mình lại thích LG hơn là Samsung thích các icon của LG hơn vì nó chân phương ko màu sắc sặc sỡ như SS.
LGTelecom
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ragefighter Nè nhóc trá hình,icon nhà ss chú còn thua Tập Cận Bình chứ hơn ai cái mẽo gì,nhìn kỹ đi nhé,đến S10 giao diện thấy kinh tởm mà còn nhiều lời chi vậy
@LGTelecom nói ko thấy xấu hổ ah? one ui được đánh giá đẹp nhất giới android hiện tại. còn lg? icon cho đến ui tệ hại nên càng ngày càng ế. dã thế đi copy tai thỏ gớm giếc của ip. bộ tưởng fan lg như ifan ah?
LGTelecom
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ragefighter Nè,có đủ tự tin nhìn lại cái nhan sắc của bạn đi nha,đâu có được đẹp,thế thì cưng cũng không có cái quyền để quy chụp là đúng,thế đừng tranh luận thêm nữa nhé
@LGTelecom hahahh. nhận xét 1 đẹp hay xấu thì ko cần mình đẹp mới được chê đâu em. thấy nó xấu quắc thì nói xấu quắc. chẳng có luật nào cấm chê 1 người hay 1 việc xấu cả. cũng như em với lg có hơn gì ss mà cũng ra rả chê người ta? bán đã ế, máy thì xấu cũng mở mồm chê người ta đó. vì thế tôi chê thì vẫn cứ chê nhìn vào thực tế người dùng có chọn đủ hiểu.
Mem tinte chỉ thích chửi nhau nhỉ
Nãy giờ có ai nhắc đến led không em?

người ta hỏi oled và amoled mà? khả năng đọc hiểu của em có vấn đề ah?.
hoangcm1992
ĐẠI BÀNG
6 năm
trước dùng con LG F180L loạn cảm ứng tởm đến già
Harry V10
TÍCH CỰC
6 năm
@hoangcm1992 Mua hàng xách tay móng cái nên thế chứ sao
LGTelecom
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoangcm1992 Hàng tay trực tiếp từ Korea về đây, 2019 đố ai còn giữ nguyên vẹn như tôi đây
phucalias
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói chung cái thời nâng số rồi nâng cấp cấu hình, camera, ngoại hình đã qua rồi. Người ta cần cái gì đó mới mẻ.
chichung91
TÍCH CỰC
6 năm
Mua LG G7 tặng 1 hộp cà phê G7 hòa tan
Đúng rồi đó, thà ra mắt chậm nhưng chăm chút sản phẩm còn hơn cứ ra mấy con máy nhạt nhòa, đặt cạnh samsung ko có điểm nhấn gì hơn.
G2 là con ngon nhất mà LG làm 😃
Phải công nhận là XẤU 😆
longtth
ĐẠI BÀNG
6 năm
con G7 không cần làm gì nhiều, cho em xin cái thiết kế của G4 (vát mỏng, da)
cam đôi, flash kép, quét mống mắt, vân tay, IP68, rồi đóng con Android8 vào là được.
nhớ chuyển nhà cung cấp phần cứng khác.
Ra nhanh đi để v30 xuống giá nua đi . đến tết xuống 8xxx thì đẹp 😃
Anh em ai dùng G6 về đội mình. Hìn như không có ai nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019