Phong cảnh - Hình ảnh Châu Âu bằng Oppo F1s 2017 chế độ UltraHD

cuhiep
14/3/2017 13:56Phản hồi: 76
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

axitbudic
TÍCH CỰC
7 năm
Không biết như thế nào, nhưng cầm con F1s giống như câm đồ fake 😃
KuTom1
CAO CẤP
7 năm
Không có ảnh gốc à Mod? Xem ảnh resize không thật.
ONE NO!
TÍCH CỰC
7 năm
Hình đẹp một phần do không khí trong, trời xanh hơn bên mình nên lên ảnh đep thôi, mấy con ngang tầm chụp vẫn đc
chiensi357
ĐẠI BÀNG
7 năm
thêm 1g ram + 32g rom tăng 1 tr6. cam trước bản cũ chụp bị đảo chiều ngang ra hình bị ngược. cam.sau f2.2 vói giá 7tr.
p/s : ae nào xem hình mua về thì 😁
tuyệt vời
ông nào bảo chụp như dslr cho phép cười sỉ nhục cái nha! do cảnh vs thời tiết bên châu âu nó đẹp sẵn rồi nên camera cùi cùi cũng chụp đẹp! tôi ở bên Canada chụp chơi vs mấy con android đời đầu cũng đẹp này,góc nào cũng chụp tốt vl ra
chất ảnh k tự nhiên
Ảnh đẹp quá
like2lan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhận xét của dân amertur, không chuyên. Người chụp ảnh có kỹ năng chụp rất tốt, bố cục chuẩn, ảnh đẹp. Nhưng ảnh không nét, giống như blur làm mịn. Oppo thì có lẽ trùm chụp ảnh ảo ảo, tự sướng nên chị em mê tít là phải.
Mình nói thật chứ hình này mình không tin chụp bằng Oppo F1s đâu, vì năm ngoái mình đã dự tính mua em này để chụp ảnh khi đi du lịch, nhưng mình đã ngưng không mua sau khi mượn đt của một cô bạn đi chung, chụp ảnh và so sánh với iphone 6s mình đang dùng.
Vẫn tình trạng chung các máy TQ: hình chụp zoom lên bể hình, màu bị lem nhem tởm không chịu được. Mình không chuyên chụp ảnh nên cá nhân vẫn đánh giá cao camera của iphone hơn.
minhhq1980
TÍCH CỰC
7 năm
@hoangvu293 Bạn nhìn kỹ lại đi, ảnh khá bệt màu, ko F1s ko lẽ DSLR?
Ngocanh55xd1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em thấy bệt màu và noise nhiều, chắc bác mod chỉnh độ sắc nét lên cao. Nhìn con này hậu kì mà không bang con P10 chụp ăn ngay.(xem bài viết trước của bác @neoluong )
BNK
TÍCH CỰC
7 năm
Bác @cuhiep sao ra con số này hay dzậy? Hay là phải ăn 42 cái ở VN mới bằng 1 cái ở bển? 😁
baolong2426
ĐẠI BÀNG
7 năm
Theo mình thì thấy bài này giống quảng cáo du lịch Pháp và Italy hơn là nói về máy ảnh. Có ai sn giống mình không
@baolong2426 😁 thì mình muốn sử dụng tối đa khả năng của một chiếc điện thoại mà. Từ bài này muốn anh em nghĩ nhiều hơn về việc khai thác hiệu năng thay vì quan tâm quá nhiều đến cấu hình và những gì so sánh, quảng bá...
bài viết công phu ghê, được ngắm nhiều nơi thích thật đấy.
Chắc hẳn bạn không ở miền Bắc, vì khu vực đồng bằng bắc bộ đang chìm trong hơi nước, mọi thứ hôi hám và ẩm mốc hết cả.
lethinh282
TÍCH CỰC
7 năm
5x chụp HDR cũng ngang ngang cỡ này ;)
sao bài của ông cu Hiệp giao diện khác mấy bài khác vậy ?
xperiax1
ĐẠI BÀNG
7 năm
cảnh đẹp + có hậu kì + người có tay nghề thì đưa iphone 4s ra chụp cũng đẹp 😁
Muốn vô tinh tế làm quá. Được đi đây đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119