Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PhotoDirector

apgvminh
16/9/2016 2:39Phản hồi: 4
PhotoDirector
Mình đã sử dụng nhiều phần mềm chỉnh sửa ảnh trên Android, hầu hết các phần mềm có nhiều chức năng tương đương nhau như làm mờ, chèn text, chỉnh sửa màu theo preset có sẵn. Nay mình xin giới thiệu phần mềm chỉnh sửa ảnh Android mà mình thấy hay nhất là PhotoDirector.

- Nói thêm một chút về PhotoDirector, mình ấn tượng nhất là vì nó có nhiều công cụ tùy chỉnh màu, khả năng retouch da ..v.v. khá giống Photoshop trên PC, theo cảm nhận của mình là 80% giống PTS.

Mình xin nói về các chức năng giống PTS, còn các chức năng khác thì theo mình nghĩ nó tương đồng như các phần mềm chỉnh sửa ảnh khác trên Android.

* Adjust : gồm các chức năng như Curve, Saturation, HSL, HDR, Vintage ... các bạn có thể tùy chỉnh màu theo ý thích.

* Removal : Nếu các bạn nào đã quá quen thuộc với việc xóa những dây điện, xóa chi tiết lỗi như người phía sau, xóa mụn thì đây là chức năng các bạn đang tìm mà các soft chỉnh ảnh Android hầu như không có.

* Cutout : Tách đối tượng Selected ra và chèn nó vào một nền khác.

* Portrait Tools : Chức năng Retouch da khá ok, da mặt trông mịn và đẹp hẳn tiết kiệm nhiều thời gian hơn.

Link Demo Sòft
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quanghashd
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quá tốt !
Thanks !
forever10888
ĐẠI BÀNG
8 năm
Link đâu?
@forever10888 Link đây bạn ơi.
PhotoDirector Photo Editor App APK

Link fshare full ..... HD cho bạn nào cần : fshare.vn/file/9PI63KEYESHR
Hiện tại phiên bản fshare trên của mình là full ..... nhưng do phiên bản cũ nên có một số chức năng mới chưa có trên link fshare nha.
Các bạn có thể dơwn app trên CH Play, mình sẽ up link ..... phiên bản mới trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn các bạn đã quan tâm theo dõi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019