[Phototrip Bảo Lộc] Mời anh em đăng ký tham gia chuyến dã ngoại chụp hình nhiều thú vị - 12/8/2018

Non@me
6/8/2018 2:1Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuấn Linh007 đã đăng ký tham gia.
mùa này đang mưa mà ad ?
chim say
TÍCH CỰC
6 năm
Đi chơi không được không anh ơi. Học hỏi ít exp thôi
@chim say Ok thôi bạn! Đi để học hỏi thêm mấy phó nhòm và giao lưu với a,e là vui rồi..
ime111991 đã đăng ký tham gia.
cầm cái 7 plus đi cùng có ổn không nhỉ?😃😃😃
@vsky.89 Có gì dùng nấy_chủ yếu đi cho vui và học hỏi thêm kinh nghiệm chụp chọt và giao lưu với mấy phó nhòm là vui rồi..hi.hi
@xuanlong1966 hì hì, thấy các bậc tiền bối cầm hàng khủng mà mình cầm cái ip thật ra mình thì ko ngại nhưng sợ các bác nghĩ mình ko nghiêm túc 😔
@vsky.89 Chủ yếu giao lưu học hỏi chụp choẹt..sau này kinh nghiệm đầy mình lúc đó xúc 1 cây khủng cho mấy lão tiền bối xanh mặt luôn bạn à...
@xuanlong1966 ;);););) nghe có vẻ hấp dẫn nè 😁
@vsky.89 Vậy hãy nhanh tay đ/k đi bạn...hẹn gặp bạn lúc 1h30 ngày CN tại cafe tinhte nhá..
charrly đã đăng ký tham gia.
Chương trình đi hay quá.. mà kẹt hok đi được... huhuhu Mùa này có sương nhiều ko anh mod ơi.
nên mang tiêu cự nào cho chuyến đi như vầy thế các bác? em mê món sương sớm từ trên núi cao như vầy lắm nhưng giờ đi chơi vướng con nhỏ nên không chụp được mấy tấm như thế nên không có kinh nghiệm 😁
antondat
TÍCH CỰC
6 năm
@trantrungkienvt Anh nghĩ là quất cái 70-200 là được :D
kingpro1252
ĐẠI BÀNG
6 năm
thấy đi chụp hình POBLA là thấy sai sai rồi đó. đường xuống thác giờ xuống cấp nên rất khó di chuyển, Thác thì toàn rác. Chỉ được khúc cây đa là đẹp.
@kingpro1252 Bạn mới đi hỉ?rác dữ lắm sao? chà coi bộ chuyến đi này hơi mệt à!
truongflyson
ĐẠI BÀNG
6 năm
còn slot ko ta ?
truongflyson
ĐẠI BÀNG
6 năm
truongflyson đã đăng ký tham gia.
aslan.thelion đã đăng ký tham gia.
ntkhoa
ĐẠI BÀNG
6 năm
ntkhoa đã đăng ký tham gia.
IchibiHatory đã đăng ký tham gia.
Dung Mọi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chào các anh chị em, mọi người đăng ký chuyển khoản xong nhắn tin họ tên đầy đủ + ngày tháng năm sinh cho Dung để Dung mua bảo hiểm du lịch nhé. Tối mai Dung sẽ update danh sách các anh chị để tiện theo dõi. Cảm ơn mọi người. Chúc vui vẻ 😃
kyo47
ĐẠI BÀNG
6 năm
kyo47 đã đăng ký tham gia.
hitman2000
ĐẠI BÀNG
6 năm
hitman2000 đã đăng ký tham gia.
al310n
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chi phí rất hợp lý + rất muốn vi vu với ace tinhte + rất thích chụp ảnh nhưng không có điều kiện tham gia 😔 buồn quá
Reg giba
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tiếc quá.... không tham giạ được với anh em. Mong xem nhiều ảnh lạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019