Piaggio Việt Nam bổ sung thêm màu vàng đồng và xanh dương cho Liberty S

El Ku
24/10/2012 18:50Phản hồi: 110
Piaggio Việt Nam bổ sung thêm màu vàng đồng và xanh dương cho Liberty S
Gần 3 tháng sau khi giới thiệu Liberty S 125 i.e màu xám titan, Piaggio Việt Nam lại tiếp tục bổ sung thêm hai màu sắc mới cho chiếc xe tay ga này đó là vàng đồng và xanh dương. Theo đó, ngoài màu sắc ở thân xe thì những chi tiết thể thao như vành đen viền đỏ, giảm xóc đỏ, yên khâu chỉ đỏ và tay xách đen vẫn được giữ nguyên như phiên bản màu xám titan. Hai màu sắc mới này tuy không hầm hố và thể thao bằng màu xám titan trước đó nhưng trông có phần trẻ trung hơn, hợp với phái nữ hơn.

Về sức mạnh, xe vẫn sử dụng động cơ phun xăng điện tử L.E.A.D.E.R, xy lanh đơn, 4 kỳ, dung tích 124cc và làm mát bằng gió. Động cơ này cung cấp công suất cực đại 10,2 mã lực tại tốc độ tua máy 8.250 vòng/phút và mô-men xoắn 9,2 Nm tại 6.500 vòng/phút. Ngay từ bây giờ, Liberty S 125 i.e màu vàng đồng và xanh dương đã có mặt tại các đại lý ủy quyền của Piaggio Việt Nam trên toàn quốc. Giá bán lẻ đề xuất mà Piaggio Việt Nam đưa ra là 57.900.000 đồng, bằng với phiên bản màu xám titan và cao hơn 1.100.000 đồng so với Liberty 125 i.e bản thường.

Screen Shot 2012-10-25 at 10.05.33 AM.jpg
Screen Shot 2012-10-25 at 10.05.53 AM.jpg
Screen Shot 2012-10-25 at 10.06.17 AM.jpg

Nguồn: Piaggio Việt Nam
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xanh đẹp quá !!!!!!!!!!
Xe đẹp quá! Tuy nhiên mình vẫn thích SH hơn!
nhìn mà thèm😔
Màu xanh nhìn đẹp thật !
Mấy bạn nử đi xe này, thì tuyệt vời rồi !
Rất dễ thương và cá tính!😁
@phuocthanh234566 Nữ tính chứ cá tính gì bác :D
Xe màu đồng đẹp quá .
haphong86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xe đẹp
alihieu
TÍCH CỰC
11 năm
quá đẹp 😁
Vợ thích em này mà mình chưa có tiền mua. Quá bèo!
mrphan
TÍCH CỰC
11 năm
Em Xanh dương đẹp và cá tính thật. ^^
con gái đi lyberty mình rất thích nhé :x
iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
giá em này thực tế cả đăng kí và xe bjo là bao nhiêu đó các bác? giá xe trên mạng ảo quá! :-S
@iptran68 piagio ko làm giá như honda việt nam , hôm nọ hỏi đại lý bản 125cc là 56,8 tr bạn , chưa giấy tờ gì hết
iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
@thangbantk Em cũng đang tính mua lib VN nhưng thấy các bô lão đi rồi thì nói lib VN đi nhanh tã, chất lượng lắp ráp k tốt, đã mua thì mua hẳn loại nhập. Em thì chả đủ tiền mua xe nhập roài. hajjjjz!
@iptran68 đúng là dòng piagio nói chung máy ồn và nóng , còn chất lượng và chuyện xe nhập vs xe việt có nhiều ý kiến trái chiều lắm bạn à , bạn thích thì nhích thôi , 1 phần của bền tại người nữa bạn à, mua con xe xong thay 1 số bộ phận cho giống xe nhập nhìn cho cân xe là ok bạn à, li việt có phun xăng điện tử nên sẽ tốn ít xăng hơn , chân chống điện , tắt đc đèn , khóa từ chống trộm là những nổi bật so vs xe nhập 😁
Mà bác định đi con xe mấy năm mờ sợ nó tã . ko đủ đk thì mua hàng việt ko đến nỗi lởm lắm đâu bác ợ. dù sao cũng hàng chính hãng mà . dòng xe piaggio đi dạo , cảnh là chính :D , tốt nhất là đi và cảm nhận đừng nghe ko từ 1 phía bạn à.
P/s : đi mấy dòng này chấp nhận hao xăng rồi , e bỏ phiếu li việt độ :D
xấu òm ....
Lúc đầu thích Liberty màu đồng,bây giờ SH 2012 trình làng với nhiều tính năng mới nên chuẩn bị mua em SH thôi.Có ai tư vấn giúp nên mua SH 125 hay 150 không vậy?
màu xanh mình thấy ở cửa hàng cả tháng r
@i.amleo_w có phải bản s ko bạn
@thangbantk xanh dương vành đỏ y hệt 😁
Xe đẹp
Cho_Chet
TÍCH CỰC
11 năm
vàng đồng chắc sư bên tung của đi nhiều lắm 😁
Con Liberty này chắc Piaggio có doanh số tốt nên bổ sung màu mới, lúc này thấy bà con chạy cũng nhiều, một phần có thể do nó nhỏ gọn phù hợp với đường xá và con người VN.
@iphonespirit Đi nhiều,bán cũng nhiều,bán lại mất giá lại càng nhiều bác ạ. Hjx.nghe thấy ng ta bảo li việt nhiều lỗi lắm

ola ba ba
@iphonespirit đúng là giờ ra đường thấy người ta đi piaggio nhiều hơn trước.tín hiệu đáng mừng cho piaggio và để cho thằng Honda điều chỉ cách bán hàng cho người tiêu dùng
Mình thấy màu đen là đẹp nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019