Pin của Lumia 720 và chụp ảnh sau 3 ngày sử dụng

01289996686
17/4/2013 1:38Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng đang sài 1 em màu trăng. Dùng khá Ok. Pin nghich mãi đến chiều tối còn 50%. Mỗi tọi ghét là ứng dụng k đc chuẩn. Cais này thuộc về WP rồi k nói.
Tóm lại em 720 này pin trau dáng đẹp ( em phủ lớp nano và k dán màn ) nhìn máy phê lòi
@Leader1302 Mình phủ hết 100k cả trc sau. Hiện tại đc 1 tuần chưa thấy j. Nhưng nó có 1 nhược điểm là bị vân tay
@giaitrithoiz E cũng 4 ngày rồi .. Dùng ngon, cảm ứng mượt... Dán màn hình 50k bảo vệ tuy nhiên miếng dán dính vân tay.. thỉng thoảng lại lau.

=))
@TrungDuypham có dán full màn hình ko bác?
@0167-2345-545 Không dÁN FULL hết mặt trước( thằng mép màn hình cảm ứng dài xuống dưới, phía bên trên chừa cái camera, loa thoại), em mua máy nó hỏi dán luôn không em dán luôn bảo về không thì móng tay em dài 3 phân em cào cho thì @@.
webcam-toy-photo34.jpg webcam-toy-photo34.jpg
tvhungub
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em mới xúc em 720 màu trắng chiều này xong. Đang rất bỡ ngỡ với WP có j m.n chỉ bảo nhé 😁:D
Cho em hỏi cái lumia chỉ xài 3g thui chứ ko có bật đc cái chữ E nhưng iphone hả mấy anh
@trần thanh thiện Có đó bạn.ở phần cài đặt mạng ấy.có chỗ chọn 3g hoặc e đấy.mình dùng wp lâu lắm rồi nghịch đủ các trò nhưng thấy em 720 mới ra cung nóng ruột quá.đang dùng 710 app và game thì không thiếu thằng nào cả.he vì no unlock ec ma.
kiennams
TÍCH CỰC
11 năm
quay video cho mình ngắm cái máy màu đen tí thớt ơi.đang mún mua màu đen mà hàng k chịu về để mua
e cũng đang dùng.con này ngon so với tầm tiền này.
Nói chung là mình thấy em này ổn trong tầm giá. Bonus 1 tấm macro mình chụp bằng e này :x
quá ngon so với mức giá ;)
Mình o tphcm nguyendinh chieu
bác ơi em muốn hỏi là lu 720 có hỗ trợ đổi tên file ko?
😃. mới đập hộp một e chiều qua màu đen, quá ưng ý, pin trâu, hiệu năng tốt, máy đẹp mê mẩn. Dán màn hình mất 40k cho lành. Đêm qua sạc lần đầu từ 10 rưỡi đến 6h sáng rút, từ sáng đến giờ ( 9h kém 15 tối ) nhắn 60 tin, chừng 4 đến 5 cuộc gọi, nghe nhạc = tai 1 tiếng, lướt Web 15 phút, vào maketplace tầm 15 phút tải ứng dụng, chụp 15 bức ảnh, luôn để chế độ tiết kiệm pin, khi không dùng thì tắt 3G, màn hình để mức sáng trung bình.... đến bây giờ còn 70% pin, không biết những lần sạc tiếp theo có trâu thêm ko... nhưng như hiện tại thì quá ưng ý. 😁
@boy_yeuem1993 sao máy bác pin ngon thế, máy tôi ngày nào cũng phải sạc, chán thật, mới mua ngày 19/04/2013 lumia 720
@hung6778 máy bác thế ko ổn rồi. E dùng thêm 1 con trắng nữa, vẫn trâu như thế, toàn 2 ngày ngon lành thôi. riêng % đầu tiên khi đã sạc max thì cứ nghe gọi. nhắn tin bình thường đến qua trưa mới nhích xuống 99%
Moi tau 1 em mau den.muot ma vo cung

Sent from my SAMSUNG-SGH-T769 using Tinhte.vn
Them may tam nua ne

Xài thấy con này pin trâu ghê.Từ 6h sáng đến 9h tối mà còn 56%.Chủ yếu dùng wifi

Bác nào cho em xin cái facebook cho 720 này với.Đã tải mấy bản về dùng thấy ko thich lắm.

Dán cho lành bác ơi, dùng lâu vẫn xước đc đó bác ạ
May ban xem ho minh the nao chu con 720 cua minh de qua dem tut 30-40%. Dung tu 8h sang den 4h chieu la het can den sut nguon luon. Da tat het 3g, wifi, tu dong tai len skydriver, luon bat tiet kiem pin. Noi chung em dung 620 2 thang roi nhung thay 720 pin con kem hon 620. Cha biet loi do dau nua. Hic.
@giundat.tk máy tôi còn tệ hại hơn, lúc 22h đêm báo đầy pin 100% (máy còn hơi nóng), rút sạc ra, không dùng gì hết (tắt hết tác vụ nền, wifi, 3G; chỉ để 2G thôi), sáng 6h dậy thấy màn hình tối thui, bật máy không lên, gọi vào máy không được, thử cắm sạc lại khoảng 15 phút sau thì máy khởi động, vào kiểm tra pin thì ra máy hết sạch pin nên màn hình đen thui. Chả hiểu nổi Lumia 720 nữa !!!
@hung6778 Mình trước cũng thế, và sau 1 lần nó tự khởi động lại thì máy trâu điên đảo, 3 ngày dùng mới hết, các phần mềm không tương thích rồi. Bạn reset lại máy và đừng cài thêm cái gì, theo dõi 1-2 ngày nếu không được thì lên Nokia Care 156 Trần Duy Hưng nó chạy lại phần mềm cho là ngon thôi. Chúc bạn may mắn.
@doinnovation thank bạn, để theo dõi thêm vài ngày nữa, nếu k tiến triển thì reset hoặc thẳng ........ care xem sao.
Oliver Phan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@giundat.tk vào cài đặt rồi vuốt sang phải... Tìm tác vụ nền
Mình rất thich em 720 này nhưng hệ điều hành thì như đấm vào ass. Dùng đc tuần cho bay rùi
Tùy người thôi, với những người ko yêu cầu quá cao về giải trí thì wp tốt lắm, mà ko hiểu sao e lại ghét sự phóng khoáng quá mức của Android. 😁
phamthi119
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xác nhận là nếu dùng gọi, nhắn tin (không nhiều, 1 ngáy sử dụng màn hình khoảng 1h thì 3 ngày là vô tư). Dùng 720 pin trâu hơn mình nghĩ. Xài khá tốt, từ lúc mua tới h chả down game gì cả (do không có nhu cầu). Chỉ thắc mắc là nếu sau này có nâng cấp lên nếu Nokia mà bỏ rơi 720 thì dĩ nhiên là sẽ xác định cạch WP.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019