Pin Galaxy S2 dùng thế nào?

juneLiht
29/8/2011 13:34Phản hồi: 35
Nghe mọi người ở đây đánh giá nhiều về S2 em quyết định sẽ sắm một em rồi 😁 Em rất ưng về kiểu dáng, cấu hình và giá cả rồi, chỉ còn mỗi 1 điều lăn tăn là pin của nó. Pin 1650 mAh thì em sợ hơi đuối với một con cấu hình và màn hình lớn như thế :D Dùng máy sướng mà cứ phải lo hết pin thì nản thật :D
Bác nào có kinh nghiệm rồi cho em hỏi pin em này dùng được bao lâu? có phải sạc nhiều không nhỉ 😃
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dùng nhu cầu bt thì pải dc 3 ngày đấy bác
Bác nói làm e cũng nghĩ, có vẻ pin như thế này thì hơi bị yếu thật. :|
con nào mà chả yếu, hiện tại mỗi con atrix pin lâu chứ chả con nào pin lâu hơn gls2 cả ....! tính smart phone màn trên 3,7 inch nhé
Máy cấu hình cao thế thì cũng phải chấp nhận dùng nhanh hết pin 1 chút thôi.
Pin thì có gì phải lăn tăn nhiều thế nhỉ, nếu chơi game nhiều thì mua thêm cục pin nữa, và mua thêm một sạc cốc có chế độ tự ngắt, dùng có mà thoải mái. Mình,dùng i9003 cũng mua thêm pin và sạc cốc ngoài, lúc nào cũng có pin dùng, chẳng phải lo nghĩ về pin bao giờ, chính vì lý do mua thêm pin dc nên mình chọn galaxy chứ ko chọn iphone.
bạn muốn dùng pin lâu thì mua cái 1202 mà dùng. chứ màn hình to, chip lõi kép lại còn đòi pin dùng lâu thì hơi khó
Tối e hay nghe nhạc nên sụt pin cũng khá nhah 😁
em này dùng các thứ bình thường chắc được 2 ngày thôi
Haha rất ấn tượng pin S II. Xài bình thường cho nhu cầu gọi và nhắn tin thôi thì tầm dc 2 ngày. Còn cho nó hoạt động như trâu bò thì 1 ngày là kiệt sức ngay.

Sent from Marvellous Galaxy S II
Bạn e nó vừa bảo nó dùng cũng đc gần 3 ngày đấy ạ.
Tùy người sử dụng, nếu không bật Wifi, Bluetoot, GPS, 3G, để màn hình tự động điều chỉnh độ sáng, nghe gọi khoảng 15', nhắn khoảng 20 tin/ngày thì 3 ngày ok :eek: nhưng nếu bật wifi, chơi game nặng thì 3 tiếng là die :timebomb:.
dùng máy cấu hình cao màn hình to thì chấp nhận thời lượng pin kém thôi
2 ngay la nhieu roi cac bac. Em sai Internet lien tuc luc nao cung chi duoc 3H25P.noi chung nhu the la tot roi vi Laptop Pin nhu vay cung chi sai dc vai tieng.
Con nào dùng tẹt ga mà chẳng trong 1 ngày hả bác, em thấy máy nào cũng thế thôi :showoff:
Nhà sản xuất ng ta cũng nghĩ chán ra r chứ k tới mình lo đâu ạ. Dùng nhiều nhanh hết pin thôi. Chứ máy này k tới mức vài tiếng hết pin đâu.
Nhà mình o biết có ai mua SS Sii bên thế giới di động chưa, thấy đang km :X
vụ này em cũng biết, nhưng không biết hàng có đảm bảo không, em định lấy chỗ ông anh quen
Mai là hết km rồi bác ơi 😆
Ôi kiếm tiền đâu mà mua bây , kết máy này quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019