PIN HTC 8x KÉM hay do lỗi của PIN ?

terrence1993
28/1/2014 13:34Phản hồi: 259
259 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đặc biệt ai dùng rồi đừng nghe mấy ông dở hơi xui 1 tháng xả sạch pin 1 lần tốt nhất đừng để máy sập nguồn. 8x nói riêng.
Hốt rồi ôm hận như mình
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác giúp e với,e mới tẩu con HTC 8X KO HIểu vì sao cái đèn chụp ảnh của con htc 8x lại bị gạch chéo đỏ , Mằc dù em bật đèn lên cả chế độ tự động và bật đèn luôn mà khi chụp ảnh vấn tối om đèn ko sáng luôn,
bác nào biết cách chỉ giúp e với.
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tôi cũng vừa tẩu 1 e Htc 8x, pin trâu đến nỗi phát sợ luôn, sạc pin từ đêm hôm trc' đến sáng hôm sau mà tớ chơi trò dungeon huter 4 chơi chưa được 1 tiếng mà pin còn 26%, vãi cả chưởng,
lại còn bộ nhớ cứ tăng nhAnh dần đều.
ngồi tra Google mới biết cách xóa đc bộ nhớ tạm thời, nhưng từ lức tớ xóa bộ nhớ tạm thời xog, lên mạng thì cùi nhầy như cÀ fê giọt. Vãi cả ram 1 gb, chíp 1,5GH. Mua máy chua đc 3 hôm đã thấy chán. Mất toi 4.3tr.
fergieomki
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tanpro8xx máy mới mua pin rất tệ xài tầm 2 tuần nó ổn định.
bác up lên 8.1 mà xài. Mình cũng mới mua mà thấy rất hài lòng trừ khoản pin kém thôi 😁
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fergieomki up lên 8.1 pin có cải thiện hơn chút ko vậy ?
8.1 đã gõ được việt text chua vậy bác !
fergieomki
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tanpro8xx Phải qua khoảng 2 3 tuần mới đánh giá chính xác pin được bạn à. 8.1 có cả telex + Vni
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
10 năm
OTE="fergieomki, post: 42149900, member: 1869467"]Phải qua khoảng 2 3 tuần mới đánh giá chính xác pin được bạn à. 8.1 có cả telex + Vni[/QUOTE]

hj.thanks bạn nhé ! Bạn cho tớ hỏi chút, ko hiểu sao tớ đăng ký cái tài khoản Microsoft để hỗ trợ update, sao tớ đăng ký mãi ko đc nhỉ.
fergieomki
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tanpro8xx hj.thanks bạn nhé ! Bạn cho tớ hỏi chút, ko hiểu sao tớ đăng ký cái tài khoản Microsoft để hỗ trợ update, sao tớ đăng ký mãi ko đc nhỉ.[/QUOTE]
http://www.windowsphone.com/
vào đó đăng kí đi bạn mình làm bt mà.
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fergieomki http://www.windowsphone.com/
vào đó đăng kí đi bạn mình làm bt mà.[/QUOTE]
bạn ơi chố mã biệu điện bỏ qua được ko ?
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tanpro8xx bạn ơi chố mã biệu điện bỏ qua được ko ?[/QUOTE]
tớ đăng ký hoài vấn ko được cái tài kkhản vậy bạn, nó bảo xác minh tài khoản của mình, xem trong hộp thư đến để hoàn tất ,nhưng làm gì có j trong hộp thư.
đấy là tại sao vậy bạn ? hellp me !
fergieomki
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn check kĩ lại coi chứ mình tạo bt
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fergieomki ù. Tớ làm nhiều lần liên tực Microsoft báo mạng bận luôn. 😃
khỉ thật em bị y như bác
cả nhà ơi.hjc hjc.e vừa mua htx 8x xong.dù e đã rất thạo hđh này rồi.Hôm qua e rút sạc lúc ấy pin là 63% (10h đêm ). Đến 2h đêm e dậy thì máy tắt nguồn hết pin.huhu .???????
e tắt hết mọi thứ đi rồi 😔((
mấy bạn đừng có cài mấy cái khóa chạm tắt màn hình trên cửa hàng nha, mấy cái đó làm nóng máy đó. máy mới mua xài 1 thời gian nó đỡ đc tý, không tụt pin nhiu như lúc máy mới mua. Giờ mình xài thả ga, xài cho nó hết tắt nguồn rồi đem sạc, hay có khi 60% 70% đem sạc luôn. Giờ là cứ xài xả láng, chơi hên xui vậy 😆
pin thì tùy người dùng..ko lỗi thì xẽ trả khác ji nhau..làm ji có cái nào hơn cái nào.htc thì pin thì kém có tiếng rồi
Dang din hmua con htc 8x, sau thoi gian su dung cac ban cho dnah gia giup em voi!
😕:mad:sợ.vừa ngủ dậy .Lúc đầu pin còn 66% tỉnh dậy sau 1tiếng ngủ.Máy nóng kinh khủng.Pin còn 44% @@
K biết nói j luôn.Chắc sống chung với lũ @@.
tắt hết các thứ đi rồi mà cứ 20' pin tụt mấy % mấy % 1 .Đau lòng
đọc thì thấy nhiều lỗi quá nhưng mình cũng mua và chấp nhận, được 2 hôm rồi nhưng máy hay tự động tắt nguồn 2 lần trong lúc sạc qua đêm sáng mình thấy vậy còn 1 lần thì cầm lên bật mới biết nó tự tắt nguồn từ lúc nào. Có bác nào biết tại sao không?
@toan01041994 nói chung con này giờ nhiều hàng dựng.ko ổn định,bác nào mua nên check thật kỹ nguồn và pin
Đã tìm ra thủ phạm gây hao pin.hahahaha.Cuối cùng thì pin đã trở nên trâu bò sau 2 tuần dùng .hehe.Giờ cũng trụ nổi hơn 1 ngày và qua đêm thì mất 1,2 %.ok.quá ngon
:rolleyes::rolleyes:
@manhhk261091 mách lẻo coi :v
khi bạn sạc qua đêm thì đừng tắt máy nhé.Cứ bật lên sạc đủ 8 tiếng rồi tháo nguồn.Xem 1 số thủ thuật tiết kiệm pin cho htc 8x là ok pin :p
sạc hơn 2 tiếng đầy, từ 99 lên 100% khá lâu. Để qua đêm tụt 4%, tesst 3g trog 40p vừa web vừa nghe nhạc online tụt 13%.
😁google search đi :D.gõ là thủ thuật tiết kiệm pin cho wp 8x ý .đầy .hjhj
Htx 8x pin hơi kém và nóng máy. Nhưng kém trong tiêu chuẩn. Bệnh chung của htc rồi

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019