Pin iphone được bao lâu?

ppc_hhvn
6/10/2007 4:26Phản hồi: 54
Có cảm giác là pin của iphone khá tốt, mình dùng từ tối qua đến 11h30 hôm nay, để cả đêm, chơi game, nhắn tin, nghe gọi bình thường mà cũng còn 80%.
Các bác dùng lâu rồi cho ý kiến cái, pin dùng được bao lâu?
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PC World của Mỹ đã thử nghiệm, gọi được 10h40', xem phim hoặc dùng Wifi <5h. Còn mình thì mở nhạc liên tục với âm lượng 60% (tắt màn hình) thì được 24h45'.
hoangcao243
ĐẠI BÀNG
17 năm
Bác thử ác ghê😁 . Em thì thấy với nhịp điệu dùng trung bình ngày gọi vài cuộc, nhắn tin, rồi nghe nhạc 1 tẹo, xem youtube 1 tí thì khoảng được 1,5 ngày. Còn nếu chăm chỉ nhắn tin, nghe điện thoại và youtube thì được khoảng 1 ngày, nói chung là 1 ngày sạc 1 lần thì không thành vấn đề với em nó😃
hungquocle
ĐẠI BÀNG
17 năm
Topic này,câu hỏi này nói nhiều rồi!!!!!!! moveeeee!!!!
quangem
ĐẠI BÀNG
16 năm
Pin Iphone sao hết nhanh thế T_T

Chả hiểu kiểu gì mà em chỉ xài 1 ngày là hết, hình như là mình quên cái bước đem về sạc 3 lần đầu nên nó thế thì phải T_T, chán quá đi mất
Có vậy thôi mà cũng lập topic ? nghịch nhiều wifi bật , độ sáng để cao nghe nhạc xem phim nhiều thì nó hết chứ cò j đâu
pác dùng 1 ngày là ngon lém roài e vọc có khoảng 240 phút là hết pin roài,trên diễn đàn có cái dock xạc đấy pác muốn dùng lâu thì mua về mà dùng nghe đâu 900k thì phải
Vấn đề pin của iphone.

Không biết có bác nào gặp vấn đề về pin của Iphone hay chưa? Tôi đang nghi ngờ về độ bền của pin Iphone vì hồi tháng 11 tôi và bạn tôi cùng mua 2 con IP từ Mỹ và dùng cho đến tháng 3 thì bạn tôi không thể nạp được nữa và phải thay pin. Còn tôi thì vài hôm nay cứ nạp đầy thì sau khoảng 10h máy đã báo gần hết pin ( 25% ) dù sử dụng nghe gọi ít.
sony
ĐẠI BÀNG
16 năm
em cũng mua từ hồi tháng 11 năm ngoái.hiện tại chưa có phàn nàn nào về pin cả.bác có thể kiểm tra các kết nối xem chúng có hoạt động không như wifi,BT.hoặc bác ở FW 1.1.3 vì FW này gây ra hết pin rất nhanh ở một số máy(up lên 1.1.4 là hết ngay bệnh này)
hot shot
TÍCH CỰC
16 năm
Máy mình 1.1.2 up lên 1.1.4 pin rất ổn. Coi movie được cả buổi đó. Tắt bớt các ứng dụng chạy nền thử xem. Mở wifi rất tốn pin đó. Lướt web vừa vừa thôi.
heomoiduc
TÍCH CỰC
16 năm
chắc tại mấy bạn vọc nhìu hay lên web nhìu quá nên mau hết chứ tui xài khoảng dc đến 6 ngày đó
:angry6wn: Sao máy bác dùng đc nhiều thế? Chắc để STAND BY ạ? hè hè. Máy của em 1.2 up len 1.4 dùng đc 3 ngày la` em đã thấy mãn nguyện lắm rồi. Mà dùng web với nghe nhạc, xem phim...(tất nhiên là dùng trên đường đi học) cũng đc 2,5 ngày đấy các bác ạ ! Em thấy pin của IPHONE cũng không đến nỗi nào đâu ! Thân :laugh8kb:
heomoiduc
TÍCH CỰC
16 năm
mình chỉ nghe gọi chứ ít vọc như ngày sưa rồi kể cả nghe nhạc cũng ít nữa thỉnh thoảng thấy gần hết pin mới lên wifi cái chương trình mà hình như cái usage của mình bị hư hay sau ấy khoảng 1 ngày là nó mất tiêu hà ko thì mình chụp lại up lên cho mấy bác coi rồi mình để độ sáng 50% là vừa rồi
Mình thì chỉ được 2.5 ngày là good rùi, mở wifi thì chỉ còn có 1 ngày ah. Mình fw 1.1.3 pin chịu không nổi. 😔
hix còn iphone của em nữa nè! pin còn 10% sặc khoảng 20 phút lên được tới 70% một hồi sau khoảng 30P nữa mới đầy 30% còn lại. Nhưng sài khoảng nửa ngày là hết, hix ko biết có bị chai hay gì ko nữa! mới sài dc 2 tuần
hjx máy của e bị y chag như bạn này 😔(
moi mua 2 tuần k biết sao nữa
máy em trước tự nhiên hay bị nhanh hết pin, sau mới phát hiện là thằng em nó mở ra nghịch hay kích nhầm vào fring và cứ để nó chạy ẩn mà chưa thoát hẳn.
máy em xài tả tơi tới 3 ngày nè các bác, các bác lúc xài thoát hẳn chương trình ra (giữ nút Home từ 5-7s) sẽ giữ pin được lâu hơn 😃
giữ nút home 5s-7s máy có gì khác âu?

hihi tất cả đều thử nghiệm trên máy mới 100%, chưa nó ứng dụng nhiều. Mình mua máy về cái quá trời qua tới Paper 3. sài được 1 ngày là trâu lắm rùi hix

nãn pin iphone quá! Hix .,..... thằng 3G mỏng hơn chắc Pin gà hơn
Hãy TÌM trước khi gửi câu hỏi - Bạn sẽ có câu trả lời nhanh hơn!
Tại sao đến giờ vẫn còn người thắc mắc về pin thế nhủ
Đồng chí này ở đâu chui ra thế này , móc cái chủ đề từ năm ngoái ra , bài cuối cùng là 9/5 mà phán 1 câu kinh , nếu đã đọc thì nên đọc cả thời gian người ta gửi bài bạn nhé , móc chủ đề từ bao giờ ra nói rồi phán linh tinh quá
mình xài đc 6 ngày và 1 số giờ nữa mới hết. pin ip ngon quá.
ptithcm
ĐẠI BÀNG
14 năm
bv tâm thần mới ra hả
Thằng điên nó gặp thằng khùng đó mà :wavespin:
neroz707
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tớ thấy bạn mới là người tâm thần dm cái post 2 năm trước giờ còn đào lên chửi người ta đúng là điên
dalatcity
ĐẠI BÀNG
13 năm
pin iphone xài thoai mái chỉ đc 1 ngày
nghe gọi thoải mái thì đc 2 ngày
xài ít thì đc 3 ngày
máy mới 3gs nha hj
hơi bèo nhỉ phai chi pin nó 1900mah
luxury235
TÍCH CỰC
13 năm
Iphone 4 Mới mua của Vina tháng 11-2010, nghe gọi, nhắn tin thông thường, vào mạng ít đã thử độ bền của Pin thì được 6 ngày còn 15% (báo Pin yếu). Nếu dùng nhiều hơn chắc ít nhất cũng được 3 ngày. Như vậy là đạt yêu cầu rồi đấy chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019