Pin Nexus 7 2013 khi chạy Android L Preview: Lâu hơn khi chạy 4.4 khá nhiều

vuhai6
9/7/2014 17:46Phản hồi: 154
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zViVuz
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gg dạo này đã lắng nghe mùa xuân về rồi
minhbm
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trên nexus 5 thấy cũng rất tiết kiệm, nhưng có những app có lẽ chưa tương thích nó ngốn pin cũng kinh hồn luôn
Zenfone 5 có cài đươc art L được không?
evilmax
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vẫn đang là beta nên chắc chắn là ko đc hoàn hảo r` mấy thím ơi, 1 số app chưa tương thích cài vào r` bị bật ra là chuyện thg` thôi, bài này chỉ đề cập đến thời lượng pin thôi, k cần phải ném đá Android L nặng vậy đâu ạ
Hóng android L cho em Z :v
buồn thật, cái cần tương thích tốt là coc thì lại tốn pin nhiều hơn, hi vọng lúc android L ra mắt thì coc sẽ có bản update để tương thích tốt hơn
Không biết khi nào ZenFone mới có 'sái' em này 😔
Tương lai rồi đây
Có bác nào để lại n7 2013 thì pm e nhé 😁
Dùng Nexus không bao giờ lo về việc thiếu rom hỗ trợ. Chỉ lo không có time mà thử hết thôi 😁.
Mình còn 1 chiếc Xperia Arc mà 4.4.4 Parandroid, Carbon, CM ... đủ thể loại cũng có luôn. Chắc bản L cũng sẽ có nốt :D
hidronak
TÍCH CỰC
10 năm
ngon qá đi thôi, bản nâng cấp mạnh mẽ
Cơ chế xóa thế thì M$ kiện chết.
nquangthi
ĐẠI BÀNG
10 năm
asus memo pad 8 bị bỏ chợ rồi, giờ này vẫn còn 4.2.2 thi khi nào mới ngóc đầu lên nổi. chán
ducanhZ5Z
ĐẠI BÀNG
10 năm
hóng em nexus 2014 mà chả có thông tin gì ngoài cái tin HTC sẽ đảm nhiệm sản xuất. Em đó + em L này thì quá ngon
Nexus7 2013 lên Android L hết chổ chê, Pin lâu, Giao diện đơn giản, hieu ứng đẹp
L là lol thì ai chả mê :p
vitkon
CAO CẤP
10 năm
Ngon!!!
Đợi em nẽxus 8 thôi. Xem thế nào rồi đợi tiếp nexus 9 tiếp tục đợi tiếp khi nào có tiền làm em xperia nexus luôn.
Đang dùng L cho con Nexus 4 thấy cũng ngon rồi, tuy bản beta nhưng đã ổn định, pin trâu
Dedj
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tốt là một chuyện, đến lượt thế hệ máy đời trước như mình hưởng là chuyện khác. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019