Pin Nexus 7 2013 khi chạy Android L Preview: Lâu hơn khi chạy 4.4 khá nhiều

vuhai6
9/7/2014 17:46Phản hồi: 154
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dung thu ban phim chua l da thich roi nua la hdh
Anh Sony thì chờ dài cổ đi -_- flagship qá 2 năm chắc ảnh cũng bỏ chợ mẹ nó r 😔( đua theo s kịp, hàng mắc bm -_-
@shojojidai4ever thằng z z1 zultra đã có 4.4.4 mấy thằng s4 g2 ngồi mốc mỏ đã có 4.4.4 đâu
@minhtrihcm Mình nhớ là chỉ có z1 đc sony hứa SẼ đc cập nhật thôi, chứ h chưa có nhé, mấy oems khác chưa nói mà có khi up nhanh hơn thím sony đấy -_- còn flagship cũ như Z là 2013 thì còn lâu đi
hơ hơ 😁 google đang làm quá tốt , không biết con LG G2 của mình có đc cập nhật lên android L không nhỉ :rolleyes:
Thôi rồi. Các sản phẩm của SS mà update lên bản này thì pin vô đối trên mọi mặt trận rồi. Chờ thôi
Người ta xài được android L chỗ người ta chia sẻ, thấy mấy thằng dùng L trên n5 toàn về lại 4.4.4 . Mấy thằng k có máy dùng, toàn vào trẻ trâu với khóc mướn, dạng loser thích thể hiện như thằng @kut3prince9x , nghe tên là biết du nhập từ haivl về =)), loại này vào voz chúng nó khinh bỉ cho
@minhtrihcm =)) anh đang cầm nexus 5 chạy L nè ku...biết đọc chữ ký anh k 😆
Goback
ĐẠI BÀNG
10 năm
tin tốt lành
hugochip
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao thời gian sạc của thằng L này lâu kinh.
Cài data game lên usb thông qua otg dc k mọi người. Kiểu như k chơi game thì rút ra, khi chơi thì cắm vào ấy
Rất đáng mong đợi bản cập nhật này của google
Rất đáng mong đợi bản cập nhật này của google
binnamden
ĐẠI BÀNG
10 năm
Phím ảo l dùng thích thật,phải đổi xài thử moi đc, Screenshot_2014-07-13-14-41-03.png
đánh dấu...........lát đọc kỹ
Hy vọng sớm được cập nhật cho em One của mềnh
Mình có cái máy google nexus7 bị nức màng hình! Nhưng mở nguồn thì vẫn chạy nói chung là bình thường..! Còn cảm ứng thì không được... Mình chỉ quẹt quẹt được 1 số chỗ thôi...! Vậy cho mình biếc giá thay màng hình với...! Mình ở Hồ Chí Minh...!
@ladym4m4 hình như là 2tr5 ở thảo duy ngay góc nguyễn tri phương với 3 tháng 2
Chữ L có nghĩa là LÂU hả ta thích rồi nè
blatbig
ĐẠI BÀNG
10 năm
Android chạy trên nền 4.3 xài bất tiện
Cảm ơn anh về bải viết nhưng độ chính xác phải coi lai chay cái game asphalt moto có 44,25MB cũng out ra ko làm gì hết trong 30p ram từ 500 tăng lên 572(cộng cả bộ nhớ HDH với bộ nhớ ứng dụng) lâu lâu cảm ứng ko nhay thật chả hiễu nổi có nên quay về 4.3 ko chứ 4.4 rất nóng khi chơi real racing 3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019