Plants vs. Zombies HD v1.9.3 new updata

bb8100qb
2/2/2011 16:43Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😃 Like
mix6197
ĐẠI BÀNG
12 năm
đa tạ nhiều
thank bac nhieu nhe
cảm ơn nhiều 😃 càng chơi càng thích 😁
baobao8568
ĐẠI BÀNG
12 năm
rất là hay lun like mạnh cái game
Cho mình hỏi là cách cài vào iPad2 thế nào vậy , Minh mới xài nên chưa rành lắm, các ban huong Dan chi tiet dùm Minh NHe
Hic,ko ai giúp mình hết à 😔
hix,cài mới phải chơi lại từ đầu, các bác có cách nào để chơi survival endless được ngay ko ???
lám sao má save trong ipad 3 nhi? minh đang choi đến flag 20 má cứ phải đi lại từ đầu (nếu die).? bạn nào biết cách save tren ipad chỉ dùm minh. thanks
@troctru làm gì có save trong Survival hả bác
@phucnm vậy thì làm sao có người chơi được 500-1000flag? 1 flag mất 3-5 phút rồi còn gì?
@troctru à đang chơi thì vẫn save đc, chứ chết rồi thì ko nhớ đc tiếp 😃
thank mọi người đả ủng hộ
vấn đề là save như thế nào trên ipad cho phần endless?? mình mới chơi nên chưa biết các bro chỉ giùm. gấp giùm nhé, thanks
http://www.mediafire.com/?zib4ic5zddnecjx chia sẻ file save pvz hd ipad bản mới nhất 1.9.5 9 triệu tiền xu .hi .tải về rename nó lại thành user1.dat nhá mấy bạn😁:p
@BLACK*PEARL cho mình xin nguyên thư mục user data lun đi bạn, mình lười chơi lại từ đầu quá!!
thandieuvh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang chơi đến bài 220. Góp chút kinh nghiệm cho anh em.
chia sẻ file save pvz hd ipad bản mới nhất 1.9.5 9 triệu tiền xu .hi .tải về rename nó lại thành user1.dat nhá mấy bạn😁:p[/quote]
Cho mình xin nguyên thư mục user data lun đi bạn, mình lười chơi lại từ đầu quá.!!
Mình cũng chơi gam này trên ipad 4 chưa hack ios(6.01) sau khi chơi một vài lần không qua mang thì nó không cho chơi tiếp, cứ vào game là nó văn ra. Có bạn nào tương tự như minh không? nếu biết cách khắc phục chỉ mình với.
Mình cũng chơi gam này trên ipad 4 chưa hack ios(6.01) sau khi chơi một vài lần không qua màn thì nó không cho chơi tiếp, cứ vào game là nó văn ra. Có bạn nào tương tự như minh không? nếu biết cách khắc phục chỉ mình với.
Mình cũng chơi gam này trên ipad 4 chưa hack ios(6.01) sau khi chơi một vài lần không qua màn thì nó không cho chơi tiếp, cứ vào game là nó văn ra. Có bạn nào tương tự như minh không? nếu biết cách khắc phục chỉ mình với.
cài đặt thế nào nhỉ cậu ơi. Mình cài bằng iTools toàn báo lỗi : Install failed. Verification failed as..
thandieuvh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cài luôn bản mới 1.9.6 đi. Chơi hack làm gì, mất đi cái thú của game. Tôi chơi vài ngày đã có 1 triệu xu rồi thì hack xu để làm gì? Tự mình mầy mò rồi trao đổi chiến thuật mới hay.
Bạn muốn chơi lên flags cao thì phải căn được cái nhịp mà Zombie nó ra, mình chơi hơn flags 10000 rồi, lâu lâu vẫn vào chơi giải trí, mọi người sắp xếp đội hình như mình đây nè, đảm bảo flags nào cũng qua được hết. (đội hình 6 quả dưa hấu, 10 trái bắp, 12 con bạch tuộc bắn 8 tia). Ai còn thắc mắc có thể kb qua fb mình hướng dẫn cách bày trận(fb mình: fb.com/tieuhoangka)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019