Plastc Card phá sản quỵt 9 triệu USD tiền đặt hàng của người dùng

BaroTo
22/4/2017 5:17Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

taunguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
thôi rồi, HYIP à 😆
Việt Nam! Vẫn có và to đùng.
Xăng dầu
Điện
Lỗ cả nghìn tỉ kìa
Nó đó 😁
hanshooting
ĐẠI BÀNG
7 năm
Startdown! Ở ta có DNNN bợ hàng ngàn $ đầy ra đấy
cvn
TÍCH CỰC
7 năm
Mấy dự án trên kickstarter (và cả bọn chủ trang kickstarter.com) cũng khốn nạn không kém.

Mình khuyên các bạn đừng bao giờ nên bỏ tiền vào các dự án trên kickstarter, bọn nó dụ mình chuyển tiền, chúng nó ăn hoa hồng bóng mõm, khi chủ dự án trốn thì bọn kickstarter cũng ngó lơ backers luôn, không thèm trả lời backer một câu nào.
Vậy nên xác định góp vốn cộng đolnfg là cũng xác định 1 mất 1 còn. Những ông nào chém gió thần thánh quá thì phải dè chừng thế thôi
Klq nhưng mình có 5 món đang back trên kickstarter. Hi vọng ko có món nào bị bùng ntn
WhiteGhost
TÍCH CỰC
7 năm
Topic này là thêm 1 dẫn chứng hùng hồn về cái tư tưởng của fangirl tinhte: "cờ ứt nước ngoài cũng ngon hơn cơm VN" =))
Đối với các fangirl ấy thì "cái gì xấu ở nước ngoài thì ở VN đều có và xấu gấp vạn nhưng cái gì xấu ở VN thì chỉ mình VN có" =))
@WhiteGhost vì những thanh niên đó có bước chân ra khỏi lãnh thổ VN bao giờ đâu, suốt ngày xem phim "HÔ LI HÚT", nên nghĩ ở nước ngoài sống tốt lắm,.
Muốn biết tốt hay không thì hãy hỏi sinh viên, du học sinh ở nước ngoài
@WhiteGhost Cờ ứt của nước ngoài ít ra còn không bị tẩm hóa chất, làm giả bằng nhựa, tẩy bằng hóa chất, nhiễm thuốc.... như cơm vn.
WhiteGhost
TÍCH CỰC
7 năm
@Nguyễn Nguyên hiro Bạn có quyền ăn cờ ứt nước ngoài mà chứ ai bắt bạn ăn cơm VN đâu =)) chúc khỏe =))
Man404
TÍCH CỰC
7 năm
@Nguyễn Nguyên hiro Quỳ với bạn. Chắc chưa sang nc ngoài ngày nào nên phán ghê thế. Số vụ hoá chất thì nc ngoài cũng k kém lắm đâu. Thử gg DDT hay BPA nhé. Xem loại *ứt mà bạn thèm muốn nó ngon đến đâu. Cái khác là công ty tư bản nó quá mạnh nên báo chí k bao giờ lôi ra được. Các công ty hoá chất lớn nhất thế giới cũng nắm các hãng dược ung thư lớn nhất, bao thầu từ lúc sinh ra đến xuống lỗ. Sướng cm nó nhất nhé
Junxiu 8686
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bức xức qua đi qua nước khác mà ở đi. Ở đấy làm ahbp làm gì 😆
watamela
ĐẠI BÀNG
7 năm
Triệu hồi mod vào đây xóa mấy cm ko liên quan đến bài viết đi nào.
hncmvncm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thiên đường thật mà. Dân bắt chó nhốt vào nhà văn hóa
chính bạn mới coi lại não đi đấy, k thì lên coi cái post của bạn quote cái gì, bạn quote bài người ta đang nói tới vn thì tất nhiên tôi nghĩ bạn nói tới vn rồi, mà cái điều tôi nói ở nước ngoài cũng k khá hơn đâu, ko tự nhiên người ta nói đầu tư vào startup là đầu tư mạo hiểm
@Huỳnh Đih Thân bình luận đầu của tôi là nói đến vấn đề : nói vớ va vớ vẩn của anh bạn kia
Tôi đã xuống dòng, cách vài enter
và nói đến startup của nước ngoài, sao họ không có công ty quản lí, Thưa bạn là tôi chưa nhắc đến một từ Việt Nam, và tôi dùng từ "người ta". Rồi bạn nhảy vào nói tôi đang nói về VN.Tôi đính chính lại là tôi không nhắn đến. Bạn tiếp tục khẳng định tôi nói về VN. Xin hỏi:"bạn có bị rảnh không?"
Ai mới là thằng không dùng não. Bình luân của tôi, tôi đã khẳng định là không nói gì đến startup trong nước ( vì vốn dĩ bài viết có nhắc đến đâu). vậy tại sao lại đi quote bài của tôi rồi nói vớ va vớ vẩn.
syncsync
ĐẠI BÀNG
7 năm
sao mà cãi chính trị chỗ này nữa, bài cũng hay mà, anh em cẩn thận khi đặt tiền vào cái kiktarter ấy, giống như HCM mua hàng chuyển tiền ra Hà Nội dzậy đóa, hớ hớ hớ, Phớt Hn nhiều hơn HCm nên đừng nhảy dzô cãi vô ích.
dktran01 não có vấn đề lại còn anh hùng bàn phím nhất trong đám.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019