PlayStation Classic bán tại Việt Nam trong tháng 12, giá 2.990.000 VNĐ

P.W
20/9/2018 12:14Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái gì cũng classic
bangbui79
ĐẠI BÀNG
6 năm
làm nhớ lại trò Final Fantasy VIII , lần đầu chơi game RPG
haind.lmp111
ĐẠI BÀNG
6 năm
1 thời 2k/giờ chơi cup nhật 3, 4 = ))
giờ kiếm đâu TV cũ chơi nhỉ,chứ 43'' chơi đui mắt chết
Wab_1985
ĐẠI BÀNG
6 năm
Một thời...cúp học
Đây là giá niêm yết của Sony VN, nếu mua qua đại lý thì rẻ hơn được vài trăm.
Hóng đội ..... để load rom từ USB cắm ngoài 😁
HappySmileVN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@graphiclancer Chắc chắn là sẽ có load rom bác ơi ^^. Không biết số lượng nó phân phối thế nào, chứ như a Nin thì giá căng lắm :D
@HappySmileVN Thế thì xúc thôi, để trên bàn làm việc cũng gọn gàng. :D
HappySmileVN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@graphiclancer Mình thì không khoái lắm, nhìn con PSone đẹp hơn nên mua nó rùi :D
@HappySmileVN PS One thì đẹp rồi nhưng giờ kiếm con hình thức ngon chắc khó. Hồi trước trong forum của mấy ông vnav (đồ audio) hay rao bán vì mấy ổng tận dụng PS One làm đầu đĩa CD chất lượng cao. :D
HappySmileVN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@graphiclancer Vẫn có trong các group sưu tập bác ạ. mà con dùng làm đầu CD đấy là PSX, con đấy rất đẹp, con PSone là con nhỏ gọn ấy bác
zuytan
TÍCH CỰC
6 năm
có mấy con chuột đua xe ko nhể B-)
lordzedo
TÍCH CỰC
6 năm
muốn sưu tầm thì mua cái gốc về (bán đầy trên mạng, tuy là hàng dựng lại nhưng vẫn chơi ngon lành), thích thì nhét đĩa vào chơi hoài niệm, mua cái này vừa đắt, vừa không đúng kích cỡ, không nhét được đĩa mua làm gì? cả cái nes và snes classic nữa, đối với người nước ngoài nó rẻ chả đáng bao nhiêu nên người ta mua, chứ ở VN đắt vậy thì thôi,...
Giá còn một nửa còn suy nghĩ mà mua, PS nó gâtn ra đến 5 cmnr vẫn bán cái giá $100
hic hic, giờ lại mua con này về chơi lén con sao o_O
Mua cái tay cầm fake về cắm máy tính chơi giả lập có vẻ được hơn.
Ra tiệm bán đồ điện tử mua 500k một em slim luôn
MicahNguyen
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao ko thấy Contra huyền thoại nhỉ 😁
mua về trưng tủ kỉnh. lâu lâu lấy ra sạc pin và chơi thử 1 chút là đc rồi 😁
HappySmileVN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@caocaolatre199x Con này cắm nguồn trực tiếp chứ có pin đâu bác :D
99.99 $ THÌ CŨNG ĐÃ 2T3 RỒI , THUẾ MÁ NỮA VẬY LÀ ĐẸP , GOM LÚA LÀM CÁI KỶ NIỆM XƯA
hpht
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mấy b cho hỏi hồi sưa có cái chò đá banh trên hệ gì ko nhớnữa. Mà mấy thằng cầu thủ nhảy lên sút ra trái chuối đó? Hình như ko phải chò shubasa^
HappySmileVN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hpht Tsubasa bác, nó trên NES
An Tiêu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vãi mắc, con 1,5 củ thì mua
o0O0o
ĐẠI BÀNG
6 năm
tiên sư. cái thời mà bỏ học chuyện nghiệp lóc cóc cái xe đạp mấy thằng trở nhau đi chơi điện tử. học dốt bét lớp. ( đua xe thú, đua xe cáo, đua ô tô bắn súng, cảnh sát hoàng gia, võ lâm trung nguyên, rồng đen, răm bô lùn 1,2, đá bóng " 99", khỉ kinh kong, hercule, võ đài đẫm máu, taken 1 2 3, thần bài,.......) .. đến khi họp phụ huynh hay giáo viên báo về nhà thì ăn đòn ngu người.ha ha ha.. 1 thời hoành tráng
Tay ko dây thì ngon qá
TuanAnh3327
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá vậy là bao gồm cả tiền bản quyền 20 game kia nữa kìa. Rĩ ràng là bản giả lập tải đc file game trên mạng nhưng họ làm ra vâ x phải trả tiền hãng chứ. Dù sao chắc cũng bán đc ít thôi.
HappySmileVN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@TuanAnh3327 Chưa chắc ít đâu bác ơi. Như bọn NES với SNES classic toàn cháy hàng, giá đội lên bao nhiêu rùi. Cái máy giá 65$ mà chúng nó mua rồi bán ra toàn 3tr2 3tr5

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019